ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 26 (Ntr)

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 20, 2021, 07:01:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

"!!จ๊วบๆๆ!!" เสียงดูดอย่างรุนแรง ดังมาทางฝั่งหัวไอ้เอก พร้อมกับอาการสะดุ้งโหยงของมิ้น จนเธอต้องผงกหัวขึ้นหันหัวไปหาไอ้เอกจนปากของเธอหลุดจากอาวุธมันดัง "จ๊วบ"
"โอ๊ย... อี๊...." เมียผมร้องออกมา
"ดะ...เดี๋ยวสิเอก ค่อยๆสิ ถ้าเอกจะทำแรงขนาดนั้น เดี๋ยวก็...."
เธอหันไปห้ามไอ้เอกมัน แต่เหมือนยิ่งห้ามไอ้เอกจะยิ่งไม่ฟัง เพราะฟังจากเสียงดูด เสียงเลียของมันจะไม่เพลาลงเลย กลับยิ่งทวีเลเวลความรุนแรงขึ้นอีก หัวของไอ้เอกส่ายไปมาด้วยความเร็ว เสียงดูดของไอ้เอกยิ่งดังขึ้นๆ รัวๆขึ้นๆ จนเมียผมหันกลับมาทำหน้าเหยเก ไม่ต้องบอกผมว่าเธอจะรู้สึกยังไง แค่ดูหน้าตาของเมียผมตอนนี้ก็รู้คำตอบแล้ว

สะโพกของมิ้นเริ่มกระตุกขึ้นเรื่อยๆ จนเมียผมต้องส่ายสะโพกไปมา ไม่รู้ว่าต้องการที่จะหนีจากการโจมตีของไอ้เอกมัน หรือว่าจะแค่ยั่วมันยิ่งขึ้นไปอีก แต่คงจะเป็นอย่างหลัง เพราะเสียงดูดของไอ้เอกมันไม่ได้ลดลงเลย แถมจะแรงยิ่งขึ้นไปอีก
"พะ พูดไม่ฟังกันเลยน้าา..." เมียผมพูดเสียงอ่อยๆ หันกลับมาจับอาวุธของไอ้เอก พร้อมกับจู่โจมใส่ไอ้เอกทันที แต่การโจมตีครั้งนี้ของมิ้น มันไม่เหมือนกับตอนแรก เพราะมันเพิ่มดีกรีความรุนแรงขึ้นหลายเท่าตัว มิ้นผงกหัวรัวขึ้นลงด้วยความเร็ว แล้วทุกๆครั้งที่ปากอวบอิ่มของมิ้นรูดขึ้นผ่านส่วนหัวอาวุธของเจ้าเอก มันจะมีเสียงดัง "ป๊วบ" ทุกครั้ง เหมือนเครื่องดูดฝุ่นพลังแรงสูง

ผมยืนดูสงครามสวาทระหว่างไอ้เอกกับเมียผม จนน้องชายของผมมันตื่นเต้นไปหมด นี่เรากำลังเอนจอยกับสิ่งที่เห็นเหรอเนี่ย? ผมสะบัดหน้าส่ายหัวไม่ให้คิดมาก พร้อมกับใจจดใจจ่อกับสิ่งตรงหน้าดีกว่า

ดูจากทีท่าของทั้งไอ้เอกแล้วก็เมียผมแล้ว ไม่มีใครยอมใครเลยจริงๆ เพราะเวลาก็ผ่านมาสักพักนึงแล้ว แต่ไม่มีใครลดดีกรีการโจมตีกันเลย ยังคงเน้นแบบเต็มเม็ดเต็มหน่วย เสียงโจมตีของทั้งสองคนดังสนั่นหวั่นไหวออกมาจากในห้องให้ผมได้ยินเต็มสองรูหู ต้องมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเพลี่ยงพล้ำอย่างแน่นอน

ผ่านไป 10 กว่านาทีแล้ว ยังไม่มีใครเสียท่าให้ใคร ช่างเป็นมวยถูกคู่กันจริงๆ เพราะดูเหมือนต่างฝ่ายต่างจะรู้ใจกัน ผมยืนดูก็เริ่มจะเข้าใจทั้งคำพูดของไอ้เอก แล้วก็ของเมียผม ดูเหมือนตอนแรกไอ้เอกมันจะชอบ จะติดใจมิ้นซะขนาดนั้น แต่เหมือนกลายเป็นทั้งมิ้นแล้วก็ไอ้เอกต่างติดใจซึ่งกันและกันมากกว่า ผมคิดเริ่มปลงๆไม่รู้ว่าเหตุการณ์จะเป็นยังไงต่อไป ไอ้เอกมันจะเข้ามาในชีวิตของเราสองคนยังไง จนไม่ได้สังเกตในห้องว่า ในสมรภูมิสวาทนั้นจะมีคนที่จะเพลี่ยงพล้ำแล้ว

"อื๊อ...อู๊...." เสียงของคนที่เสียท่านั้น เป็นของมิ้นเมียผม เธอทำเสียงอู๊อี๊ออกมาทั้งๆที่ปากก็ยังไม่ปล่อยจากอาวุธของไอ้เอก การโจมตีของเมียผมเริ่มเสียจังหวะแล้ว แต่การโจมตีของไอ้เอกนั้นยังเหมือนเดิมไม่มีการลดลงแต่อย่างใด เออ...ไอ้เอกมันแน่จริงๆเว้ย.. ผมคิดในใจยอมรับมัน ถ้าเป็นผมโดนมิ้นทำไม่ต้องเลเวลที่ทำกับไอ้เอกมัน เผลอๆแค่เลเวล 1 ผมยังไม่รู้เลยว่าจะทนได้กี่นาที แต่ไอ้เอกมันก็เหมือนจะถึงขีดจำกัดของมันแล้วเหมือนกันนะ เพราะจากตอนแรกที่มันชันแหกหารับการโจมตีจากมิ้นสบายๆ ตอนนี้ขามันชิดกันเริ่มเกร็งๆแล้ว

แต่ก็เหมือนจะไม่ทันแล้ว เพราะเหมือนมิ้นจะเป็นฝ่ายเพลี่ยงพล้ำไปซะแล้ว เมียผมกำลังจะถูกไอ้เอกส่งขึ้นสวรรค์ เธอเริ่มจะไม่โจมตีไอ้เอกมันแล้ว บวกกับสะโพกเธอที่กระดกขึ้นลงไปมา แถมยังกระตุกเด้งทุกครั้งที่มีเสียงไอ้เอกดูดโจมตี มิ้นเริ่มร้องเสียงหลงแล้ว ท่าทางเกมนี้ใกล้จะถึงจุดไคลแม็กซ์แล้วละมั้ง ผมก็เสียดายนิดนึง อยากให้เมียผมเป็นฝ่ายชนะมากกว่า มีหวังไอ้เอกมันมาเย้ยมาเพิ่มอีกแน่นเลย แต่ก็คงต้องให้มันจริงๆ ที่มันเล่ามาไม่ใช่ราคาคุยจริงๆ

แต่แล้ว เมียผมก็เหมือนมีก๊อกสอง จากที่ดูเหมือนมิ้นจะเสร็จไอ้เอกมันแล้ว จู่ๆเธอก็เริ่มโจมตีอีกครั้ง เมียผมเอามือจับอาวุธไอ้เอกรูดขึ้นลงๆแล้วก็ยัดเข้าปากทันที ไอ้เอกสะดุ้งโหยงทันที เมียผมผงกหัวรูดขึ้นลงๆรัวๆด้วยความเร็ว ไม่ให้ไอ้เอกได้ทันตั้งตัว เหมือนเกมจะพลิก เพราะกลายเป็นไอ้เอกเองที่เริ่มเกร็ง ดูแล้วจะถึงขีดจำกัดแล้วด้วย เพราะนอกจากขาของไอ้เอกที่สั่นๆพร้อมกับกระตุกๆแล้ว นิ้วหัวแม่โป้งกับนิ้วชี้เท้าของไอ้เอกกำลังไขว้กันจิกลงพร้อมอาการเกร็ง

"โอ๊ย.... โอ๊ย..... โอ๊ยๆๆ คุณมิ้น พอแล้วๆ ผมยอมแล้วๆ" มันร้องขอยอมแพ้กับเมียผม พร้อมกับเอามือแตะๆสะโพกมิ้น ส่งสัญญาณว่ายอมแพ้
แต่กลายเป็นเมียผมไม่ยอมหยุด เธอยังคงดูดอาวุธของไอ้เอกอย่างเมามันส์ไม่มีทีท่าว่าจะหยุด ตอนนี้เสียงในห้องมีแต่เสียงดูดของมิ้น
ไอ้เอกยังคงคร่ำครวญร้องขอให้เมียผมหยุด แต่เหมือนมิ้นจะไม่ฟังมันเลย
"คุณมิ้นๆๆ ยอมแล้วๆๆ หยุดก่อนเถอะครับ หยุดก่อนๆ................. กูบอกให้หยุดยังไงละ เฮ้ย...!!!" สิ้นเสียงตะคอก ไอ้เอก็เอามือตบเข้าสะโพกของเมียผมดัง ป๊าบ สนั่น...
เมียผมสะดุ้ง ปากที่กำลังดูดส่วนหัวของไอ้เอกก็หลุดออกริมฝีปากเมียผมดัง "บ๊วบ" เสียงมันแน่นๆหนักๆ จนผมต้องไปกุมน้องชายของตัวเองอีกที เพราะฟิลถึงความรู้สึกของไอ้เอกมัน

มิ้นหันไปหาไปเอก หัวเราะแหะๆเบาๆ
"เผลอมันส์ไปหน่อย แต่ก็เอกนั้นแหละ แกล้งเค้าก่อน" ผมได้ยินมิ้นพูดกับไอ้เอกก่อนที่เมียผมกับไอ้เอกจะหยอกล้อกันคิกคักๆ แล้วไอ้เอกก็กระซิบกับมิ้นเบาๆซึ่งผมไม่ได้ยินว่าพูดอะไร
แล้วทั้งสองคนก็หันหน้ามาทางเดียวกัน ไอ้เอกนั่งนอนแหกหาหันไปทางเมียผม ส่วนมิ้นก็ก้มคุกเข้าลงตรงหน้าไอ้เอก ไม่ต้องเดาผมก็รู้ว่าสองคนนั้นกำลังจะทำอะไร คงกำลังจะสานต่อจากเมื่อตะกี้แน่ๆ เมียผมกำลังจะดูดไอติมไซส์ยักษ์ให้ไอ้เอกมันต่อ

ผมเห็นหัวเมียผงกขึ้นลงรัวๆอย่างเร็ว เสียงดังจ๊วบๆปาดใจดังขึ้นมาอีกครั้ง นี่เพิ่งกลับมาเริ่มก็กะจะปิดเกมเลยเหรอเนี่ย ไอ้เอกมันแหงนหน้าทำหน้าทำตาฟินอย่างสบายใจ แต่จากเกมดุเดือดที่เพิ่งผ่านมาเมื่อกี้ ไอ้เอกมันก็คงถึงขีดจำกัด ไม่นานมันก็เริ่มทำหน้าออกอาการไม่ดี กระบอกปืนใหญ่มันคงใกล้แตกเต็มที่แล้วแหละ

ไอ้เอกมันร้องเสียงหลง อาวุธมันคงทนการโจมตีของเมียผมสุดเท่านี้แหละ แต่ไอ้เอกมันไม่ยอมเสียเปรียบคนเดียว เพราะหลังจากที่มันเปล่งเสียงออกมา มิ้นก็กำลังจะถอนปากออกจากอาวุธมันแล้ว ไอ้เอกมันดันเอามือมันกดหัวเมียผมเอาไว้จนมิด มันคงไม่ยอมที่จะปล่อยกระสุนของมันให้เสียไปอย่างเปล่าประโยชน์อย่างแน่แท้

เมียผมร้องอู้อี๊เสียงหลงด้วยความตกใจ พยายามดิ้นไปดิ้นมาหมายที่จะให้หลุด แต่ด้วยความที่ไอ้เอกมันจับล็อคหัวเธอไว้อย่างแน่น คงไม่มีทางที่จะหลุดไปได้ จากเสียงร้องหลงๆของมิ้น ก็เปลี่ยนกลายเป็นเสียงอ๊อก....ๆ ไอ้เอกคงกำลังปล่อยกระสุนจนหมดแม๊ก

ทำไมเซ็กซ์มันต้องดุเดือดขนาดนี้เลยเหรอ ผมมองดูสงครามสมรภูมิที่อยู่ตรงหน้า พักนึงไอ้เอกมันก็ปล่อยหัวเมียผม ไอ้เอกมันคงสบายใจแล้วแหละ เมียผมไอสำลักนิดหน่อย แต่ก็ไม่ได้สำลักกระสุนไอ้เอกออกมาเลย คาดว่าคงถูกเก็บอยู่ในท้องเธอหมดแล้ว มิ้นหันมาตีน่องไอ้เอกดังป๊าบ

ผมคิดในใจ ซวยแล้วไอ้เอก มึงโดนมิ้นฉะแน่ๆ ทำไปขนาดนั้น ไอ้เอกยิ้มๆแหะมองหน้าเมียผม
"ก็ขอเอาคืนคุณมิ้นหน่อย ไม่โกรธนะครับ" แล้วก็หัวเราะ แต่เมียผมก็ดันไปหัวเราะคิกคักๆกลับกะมันด้วย

ผมไม่ไหวแล้ว โชคดีที่เกมสงครามนี้จบลงซะที ให้ทนดูต่อก็คงไม่ไหว ใจมันเต้นตูมตามๆ จนแทบจะหลุดออกมา เลยเดินลงมานั่งพักที่ห้องนั่งเล่น รอให้มิ้นกับไอ้เอกมันลงมาหา ไม่รู้ว่าจะต้องพูดอะไรเมื่อสองคนนั้นลงมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Nu metal

รอติดตามอยู่ครับ  2ชายแบบนี้ ผญ จะเลือกใคร คนใหม่หรือเก่า 

จะเสียเมียก็ครั้งนี้แหละ

anna123

Tanuwat

Titanจู่โจม

jesada1921

เดช12341

แล้วอย่างนี้มิ้นจะเปลี่ยนสามีหรือเปล่า โดนซะติดใจน่าดู

olemantu

เอกมันรู้จุดอ่อนมิ้นดีอยู่แล้วว่าชอบเสียวมาก ๆ ทำให้เสียว มิ้นไม่โกรธมันแน่ โกรธก็อดเสียวซิคร๊าบคุณมิ้น

จรัญ บุญชู

ต้องเรียกว่าสมใจล่ะ...อยากให้เมียไปเอากับคนอื่นเอง...ต้องทำใจแล้ว

9toulek

คงปลดปล่อยเต็มที่เพราะรู้ว่าผัวแอบดูอยู่

blackcombat

จะเลือกกามหรือรักเนี่ย

kopae

จะเสียเมียที่รักมั้ยเนี่ย

Bankrupt

มันมากครับ มาต่อไวไวนะ

pok1234

ไม่ได้ลงมาหรอก​ มีต่อยกสอง

pappy_pp

แค่รักคงไม่พอแล้ว อยู่ที่คุณสามีจะทนอยู่ในมุมของตัวเองได้ไหม ปล่อยเมียไปเหอะ หาคนที่เหมาะกะเรา