ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น ภาค 2 (1/มาดอนน่า)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 20, 2021, 10:04:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Matsudaira777

เพิ่งเคยอ่านซีรี่ส์นี้ สนุกมากครับ เดี๋ยวขอไปดูภาคแรกสักแป๊บก่อนนะครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อยากให้มีบทเสียวเพิ่มสักหน่อย เนื้อเรื่องเล่าได้ละเอียดดีครับ น่าติดตามครับ

tetete

ไม่ว่าจะในนิยายหรือชีวิตจริง ราชการก็ทำงานกันช้าเสมอ

dew1

ขอบคุณ​ครับ ชอบแนวเรื่องแบบนี้มาก ภาคต่อน่าจะมันส์

kingzaso

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตามต่อเลย ครับ

naja313

nujane_dude

แคน จะได้ใครเป็นคู่ระหว่างแอร์สาวกับ หมอคนสวย หรือว่าทั้งสองคนเลย

mspeed

คราวนี้น่าจะจัดการยากกว่ากำนันมากแน่นอนครับ

bigmut

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ได้ทุกอารมณ์

BooM_Za

สุดยอดจริงๆครับคุณถวิลเป็นเรื่องราวที่ต่อมาได้เยี่ยมมาก และมันสุดๆ

Peelly

เนื้อเรื่องภาค2 เริ่มมาก็เข้นข้นมาก 

surfaced

ภาคต่อ นี่เอง
ผมนึกถึงเพชรพระอุมา  นี่คนแต่ง ท่านชอบปืน

ppss2

เนื้อหาดูจะเข้มข้นกว่าภาคแรก

twinstower

แอนต้องโปรยเสน่ห์ใส่ผู้พันแคนเยอะๆซิครับ แคนจะได้รุกใส่บ้าง

psm_mach

ตัวร้ายภาคนี้ชื่อมาดอนน่า ซึ่งน่าจะเป็นผู้หญิง จะเกี่ยวอะไรกับหมออ้อมหรือเปล่า