ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สากับหมา rewrite

เริ่มโดย asuran, พฤศจิกายน 11, 2020, 02:49:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

rewrite จาก เรื่องของคุณสา บอร์ดชุมชนทางเลือก network 54 เก่า
ขอบคุณท่าน actdsky ที่ช่วยอ่าน draft และคำแนะนำดีๆครับ

สา อายุ31แล้วปีนี้ สาเคยมีแฟนค่ะแต่สุดท้ายก็เลิกรากันไป โดยที่ยังไม่มีรัยกันเลย ทำให้สาเก็บกดเรื่องผู้ชายค่ะ อยากลองแต่ไม่มั่นใจ กลัวกล้าๆยังไงไม่รู้สาเป็นคนที่มีอารมย์ทางเพศค่อนข้างสูง ชอบจินตนาการว่าเอากะผู้ชายทีละหลายคน ได้อารมย์ดีแต่จิงๆแล้วสาไม่กล้าหรอกค่ะ ช่วงนึงตอนที่สาอยู่บ้านญาหมาที่ญาตเลี้ยงไว้มันเกิดติดสัดค่ะ สาเลยนึกสนุกเอากับมัน กลายเป็นสาติดใจควยหมาไปเลยค่ะ ทำให้ไม่ค่อยจะแสวงหาผู้ชาย แล้วพอสาได้พบกับคนที่ความชอบเหมือนกันในเว็บบอร์ดทางเลือก ได้รับคำชี้แนะจากสมาชิกหลายๆท่าน จึงทำให้สาได้มีโอกาสเอากับหมาตัวผู้หลายสายพันธ์เลยค่ะ จนในที่สุดสาเลยตัดสินใจลาออกจากงานประจำ มาทำงานอิสระเพื่อที่สาจะได้เติมเต็มด้านนี้ของสาได้เต็มที่ค่ะ

พอสาผ่านหมาตัวผู้มากขึ้น สาก็ค่อยๆเชี่ยวชาญมากขึ้นค่ะ สาจึงนำประสบการณ์และคำแนะนำในการเย็ดกับหมามาแบ่งปันผ่านการเล่าเรื่องในพื้นที่ตรงนี้ค่ะ จนเริ่มมีคนติดตามเรื่องของสามากขึ้นเรื่อยๆ บางคนเป็นเจ้าของหมา อยากฝึกให้เย็ดผู้หญิง สาก็ยินดีไปสอนงานให้หมามันขึ้นครูค่ะ ล่าสุดนี่ก็มีพี่คนหนึ่งชื่อแป้งค่ะ พิมพ์ตอบกระทู้ของสาว่า อยากลองทำแบบสาบ้างแต่ไม่เคย แล้วก็ทิ้งเมล์ไว้

พอได้คุยกับพี่เขา ก็คุยกันสนุกค่ะ ไม่ได้มีแต่เรื่องหมาอย่างเดียว สาเลยรู้ว่าพี่อายุ40ปีแล้ว เป็นข้าราชการ ซี 10 กรมหนึ่งในกรุงเทพค่ะ เป็นแม่ลูกหนึ่ง แต่ลูกไปอยู่สามี ซึ่งหย่ากับกะพี่เขานานแล้วค่ะ พี่แป้งเลยเลี้ยงหมาไว้ 4 ตัว ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 1 ซึ่งได้มาจากเพื่อนๆค่ะ พี่เขาบอกว่าเวลานั่งดูพวกมันเอากันพี่เขามีอารมณ์มาก แต่พี่เขาส่งสารตัวเมียบอกช่วงนี้มันกำลังติดสัดโดนตัวผู้รุมกันเอา จนหีมันบวมแดงไปหมดเลยต้องเอาไปขังแยกให้มันได้พักฟื้น พี่เขาเห็นแบบนี้เลยอยากช่วยแบ่งตัวผู้ไปมั่ง แต่ไม่กล้าเนื่องจากเห็นมันติดเป้งแล้วน่ากลัว

สาก็เลยอธิบายคร่าวๆเกี่ยวกับการเย็ดกับหมาให้พี่แป้งฟังซึ่งสาก็บอกไปว่าต้องดูที่พันธ์ของหมาด้วยเพราะแต่ละพันธ์ขนาดของควยไม่เท่ากันค่ะ พี่เขาไม่มีความรู้เรื่องพันธ์หมาบอกได้แค่ว่าพันธ์ไทยกับพันธ์ฝรั่งอย่างละครึ่งแต่มีหมาตัวนึงตัวใหญ่กว่าเพื่อน พี่แป้งเห็นแบบนี้ก็เลยนัดให้สาไปสอนที่บ้านเพราะช่วงนี้หมายังติดสัดอยู่ สาก็ไปบ้านพี่เขาค่ะ ซึ่งไม่ได้อยู่ไกลจากบ้านสาเท่าไหร่ พอไปถึงบ้านพี่เขาก็ใหญ่โตสมกับเป็นข้าราชการชั้นสูงค่ะ แต่ไม่ยักกะเห็นหมาซักตัว ซักพักพี่แป้งก็เดินมาเปิดประตู้รั้วพาสาเข้ามาในบ้านค่ะ

พอสาเดินเข้าไปในบ้านแค่นั้นแหละค่ะ หมาตัวผู้ทั้งสามก็วิ่งกรูมาที่สาค่ะ แต่เจ้าหมาน่าตีตัวหนึ่งมันรีบเอาหัวมามุดใต้กระโปรงเดรสของสาค่ะ เล่นเอาสายืนตัวแข็งร้องซี๊ดดดออกมายาวๆเลยค่ะ เพราะสาไม่ได้ใส่กางเกงในมาค่ะ แบบว่าเตรียมพร้อมมาเย็ดกับน้องหมาเลย จะได้ไม่ต้องมาถลกให้เสียเวลา น้องหมาก็เลยละเลงลิ้นสากๆของมันบนหีสาใหญ่เลยค่ะ ไม่ทันไรหีสาก็น้ำหีไหลออกมาแล้วค่ะ

พี่แป้งเห็นแบบนี้ก็เลยรีบบอกให้สาปิดประตูบ้านก่อนเดี๋ยวคนจะเห็น แต่สาไม่ได้ฟังพี่เขาเลยค่ะ ใจคิดแต่จะแอ่นหีให้หมามันเย็ดหน้าบ้านพี่เขาเลย เพราะหีสาก็ไม่ได้กินควยหมามานานแล้วค่ะ พี่เขาเลยเดินไปปิดประตูและดึงหัวหมาออกจากหีสาเรียกสติกลับมา พี่เขาก็มองสาแล้วยิ้มเจื่อนๆ ก่อนที่จะเดินไปปิดม่าน แล้วตอนพวกหมาทั้งสามให้ไปอยู่ที่ครัวค่ะ สาเลยได้มีโอกาสสังเกตว่า ไอ้ตัวที่เขามามุดในหีสาเมื่อครู่เป็นพันธ์ไทยหลังอานแน่ๆ ส่วนอีกตัวก็เป็นพันธ์โกลเด้น แต่ตัวที่สายตาของสาก็มาหยุดกับตัวสุดท้ายที่เป็นพันธ์เกรทเดนค่ะ

พี่แป้งเห็นสาจ้องเจ้าเกรทเดนอยู่นาน พอพี่เขาต้อนหมาเสร็จเลยพามานั่งคุยกันที่โซฟาในห้องรับแขกค่ะ สาก็เลยเล่าให้ฟังว่าสาเคยเย็ดกับหมาพันธ์นี้มาก่อน โดยมีพี่ในบอร์ดคนหนึ่งทำฟาร์มสุนัขเกรทเดนมาชวนสาไปเย็ดกับพ่อพันธ์ชื่อ "สิงห์ " ค่ะ สาที่ตอนนั้นเย็ดแต่กับหมาไทยตัวไม่ใหญ่มากก็อยากลองกับหมาฝรั่งพันธ์ใหญ่ๆค่ะ แต่ไม่ได้ใหญ่แค่ตัวนะคะควยของเจ้าสิงห์มันยาวร่วมๆ 12 นิ้ว หรือเกือบฟุตนึงค่ะ  สาจำได้ดีเลยตอนเจ้าสิงห์กระแทกควยมันเข้ามาก่อนน้ำมันจะแตกหัวควยมันดันลึกเข้าไปในมดลูก ฉีดน้ำควยหมาอัดเข้าไปเต็มสากรี๊ดเกือบหมดสติเลยค่ะ แถมลูกเป้งมันยังใหญ่เกือบเท่าลูกเทนนิสสองลูกตอน ติดเป้งหันหลังชนกันนี่ทำสาน้ำแตกแล้วแตกอีกเลยค่ะ

พี่แป้งนั่งฟังตาโตดูสนใจมาก สาเลยเล่าต่อไปว่าสาเย็ดกับเจ้าสิงห์ตั้งแต่บ่ายยันเย็นกว่ามันจะหมดแรง โดนควยมันเย็ดจนหีพังเดินขาถ่างไปเกือบอาทิตย์ค่ะ แต่สาก็ดันติดใจไปแอ่นหีให้เจ้าสิ่งห์มันเย็ดอีกบ่อยๆ เสียตรงที่ฟาร์มอยู่ต่างจังหวัด สาเลยไปไม่ได้บ่อย โอ๊ยเล่าไปก็มีอารมณ์ไปจนสายตาพี่แป้งจ้องมาที่หัวนมของสาแข็งเป็นไตดันทะลุเสื้อเดรสออกมาเลยค่ะ อย่างที่บอกนะคะว่าวันนี้สา โนบรา โนแพนตี้ พร้อมเป็นเมียหมาเต็มที่ค่ะ สาเห็นว่าพี่แป้งเองก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาแล้ว สาเลยอธิบายการเย็ดกับหมาแบบคร่าวๆให้แกค่ะ พร้อมกับนำเจลหล่อลื่น, ถุงเท้าคู่เล็กๆ 3 คู่ ที่พกมา มาวางเตรียมไว้

สาแนะนำพี่แป้งว่าในครั้งแรกอยากให้เริ่มกับเจ้าโกลเด้นที่เป็นหมาสุภาพใจเย็น ไม่ดุดันเหมือนเจ้าไทยหลังอาน ซึ่งเนื่องจากมีกันแค่สองคนสาจะเย็ดกับเจ้าหลังอานให้พี่แป้งดูก่อนพร้อมกับอธิบายไปด้วย แล้วพี่แป้งค่อยลองเย็ดกับเจ้าโกลเด้นนะคะ พูดจบสาก็ถลกเดรสออกแล้วโยนไปมุมห้องเลยค่ะแบบว่ามันเงี่ยนเต็มที่แล้วค่ะ พี่แป้งเห็นเรือนร่างสาแล้วก็พูดขึ้นว่า หีสาทำไมโหนกนูนดีจังสาก็ยิ้มตอบไปว่าสงสัยเพราะโดนหมาเย็ดติดเป้งบ่อยๆมันไปดึงให้โหนกหีนูนขึ้นมั้งคะ แต่พอพี่แป้งพูดต่อว่า แต่แคมนี่บานมากแถมสีคล้ำอีก สาแอบเสียใจนะคะ แต่ยังดีกว่าพี่ผู้ชายเจ้าของฟาร์มหมาเกรทเดนที่พอสาเย็ดกับเจ้าสิงห์เสร็จดันมาบอกว่าสภาพหีสา มันบานเยินยิ่งกว่าหีกะหรี่อันนั้นสาโกรธมากค่ะ

พี่แป้งดูหีดูเรือนร่างเปลือยเปล่าของสาซักพักก็พา "เจ้าโก้" หรือเจ้าไทยหลังอานตัวแสบที่แอบมุดหีสาเมื่อกี้มาที่ห้องนั่งเล่นค่ำ พอมันเห็นสารอบนี้มันก็รีบปรี่เข้ามาเลยหีสาอีกรอบค่ะ สาก็แหกขาอ้าหีให้มันได้เลียเต็มที่ค่ะ เจ้าโก้ทั้งเลียทั้งเอาจมูกดุนหี ดุนเม็ดแต๊ด

"อื้ยยย...โก้.ขาา..อูยย..เลียหีเก่งจัง..สาเสียวมากเลยค่ะ...อยากเย็ดหีสาขนาดนั้นเลยเหรอคะ" เจ้าโก้เลียหีสาไม่นานก็พยายามขึ้นขี่สาที่นั่งอยู่บนโซฟาค่ะ แต่ท่านี้ถ้าสาไม่แอ่นหีจัดท่าให้ ควยมันก็จะได้แค่กระเด้าลมถูไถหีสาเท่านั้น แต่มันก็ทำให้สาเสียว จนลืมตัวพูดกับเจ้าโก้เหมือนมันเป็นผัวสาค่ะ ดีที่พี่แป้งรีบเตือนสานะคะว่า สาช่วยอธิบายพี่ด้วยนะว่าตอนนี้ต้องทำอะไรบ้าง ไม่ใช่เอาแต่จะแอ่นหีให้เจ้าโก้เย็ด

พอพี่แป้งพูดแบบนั้นสาเลยต้องตั้งใจสอน ดันหัวเจ้าโก้ออกถอกควยของมันที่แข็งเต็มที่เพื่ออธิบายให้พี่แป้งดูว่าตรงไหนคือลูกหมากที่มันจะพองขยายในหีหรือที่เขาเรียกว่าติดเป้ง เสร็จแล้วสาก็ให้พี่แป้งจับเจ้าโก้ไว้พร้อมกับเอาถุงเท้าใส่อุ้งเท้าของมัน จากนั้นสาก็เอาตัวไปพาดบนโซฟา ก้มโค้งแอ่นตูด  ขาสองข้างแยกออกจากกัน สาอธิบายความสำคัญของการตั้งท่าแอ่นก้นว่าองศาจะต้องได้ตำแหน่ง เพราะจะทำให้หมากระเด้าควยเข้าหีได้ค่ะ โดยที่เราไม่ต้องเอามือช่วยมาก พี่แป้งก็ตั้งใจฟังมาก จริงๆสิ่งเหล่านี้สาไม่ได้เรียนรู้เองหมดนะคะ หลายๆอย่างก็ได้มาจากสมาชิกในบอร์ดช่วยกันแนะนำให้สาหลังจากสาอธิบายเสร็จสาก็บอกให้พี่แป้งปล่อยเจ้าโก้ให้มาเย็ดสาได้เลยค่ะ เจ้าโก้เมื่อมันถูกปล่อยตัวมันก็วิ่งพรวดเข้ามาขึ้นขี่สาเหมือนกับสาเป็นหมาตัวเมียเลยค่ะ มันพยายามกระเด้าควยแต่ก็ยังไม่เข้าหีสา สาต้องเอามือลอดหว่างขาไปจับควยมันจ่อให้ตรงรูหีสาเล็กน้อย ควยมันก็เข้าหีสาได้ไม่ยากเลยค่ะ

"ซี๊ดดด...ดูนะคะพี่แป้งถ้าเราตั้งท่าถูกต้อง เจ้าโก้มันจะกระเด้าควยเข้าหีได้ง่ายเลยค่ะ แค่ใช้มือช่วยมันนิดหน่อย ถ้าฝึกอีกนิด...อ่า..เจ้าโก้จะเย็ดหีพี่ได้โดยที่พี่แป้งไม่ต้องช่วยเลยค่ะ..อ๊ายยย" สาอธิบายไป ก็ครางเสียวไป เก็บอาการยากมากค่ะ ครั้งก่อนๆที่เคยไปช่วยสอน จะมีพี่เจนนี่เป็นสมาชิกหญิงในบอร์ด แกจะเป็นคนอธิบายค่ะส่วนสาก็เป็นหุ่นสาธิตให้หมาของสมาชิกเย็ดค่ะ สาเลยปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ บางทีก็สลับกับพี่เขาซึ่งพี่เจนนี่ เป็นครูที่สอนอะไรสาหลายอย่างเกี่ยวกับการเย็ดกับหมาให้กับสาค่ะ

เจ้าโก้มันเอาขาหลังเกี่ยวเอวสาแน่น แล้วกระเด้าหีสาถี่ยิบเลยค่ะ สาเองก็เอาก้นดันสวนมันค่ะจนเกิดเสียงดัง ปั๊ปๆ ควยของเจ้าโก้มันขนาดประมาณ 5 นิ้ว ไม่ใหญ่คับหีเกินไปแถมยังแรงดีกระเด้าถี่ยิบ ส่งควยเข้ามาลึกในหีสามันเสียวมาก จนสาเก็บอาการณ์ไม่อยู่

"โอ๊ยยย...ผัวขา..ซี๊ดดด...เย็ดเมียแรงจัง...นี่เพราะติดสัดหรือติดใจหีเมียกันแน่คะ" สาหลุดอีกรอบแล้วค่ะ ตายๆสงสัยเพราะไม่ได้โดนหมาเย็ดมานานเลยพลาดบ่อยแบบนี้ พี่แป้งก็อุตส่าห์ขอให้สามาสอน แต่ดูเหมือนพี่แป้งเองคงจะเงี่ยนไม่น้อยเพราะตอนนี้แกกำลังแยงหีไปพร้อมกับดูบทเรียนที่สากำลังสอนค่ะ พี่แป้งส่งสายตามาให้สารู้ว่า สาเต็มที่ได้เลยไม่ต้องเกรงใจ สาจึงยิ้มรับพร้อมกับกระแทกเอวสวนกับควยเจ้าโก้ จนทั้งคนและหมาร้องแข่งกันระงมเลยค่ะ

เจ้าโก้มันกระเด้าหีสาได้อีกพักใหญ่ ลูกหมากมันก็เริ่มขายตัวขึ้นค่ะ สาเลยหยุดร้องแล้วอธิบายกับพี่แป้งว่าตอนนี้เจ้าโก้น้ำใกล้จะแตกแล้ว สังเกตได้จากตรงลูกหมากของมันกำลังเริ่มขยายตัวขึ้น ซึ่งมันจะพยายามดันลูกหมากของมันเข้ามาฝังในหีก่อนที่จะขยายตัวจนเต็มที่ เพื่อให้ลูกหมากมันพองล๊อคในหีไว้หรือที่เรียกว่าติดเป้ง แต่ถ้าพี่แป้งไม่อยากติดเป้งกับหมา ก็ให้เอามือมากันลูกหมากที่ปากรูหีไว้ หมามันจะหยุดกระเด้าเองเมื่อลูกหมากพองเต็มที่

สาก็ถามพี่แป้งขึ้นว่าจะให้สาติดเป้งกับเจ้าโก้มั้ย เพราะถ้าติดจะต้องรออีกไม่ต่ำกว่าครึ่งชั่วโมงกว่าเจ้าโก้จะถอนควยออกได้ สาจะสอนพี่แป้งได้ไม่ถนัด พี่แป้งก็บอกให้สาตามใจเจ้าโก้เลยเพราะเห็นเจ้าโก้มันตั้งใจเย็ดสามาก อยากให้มันมีความสุข สาได้ยินแบบนี้อารมณ์เงี่ยนมันก็ขึ้นอีกจนเพลอหลุดพูดไปอีกรอบ "ซี๊ดดด..ดีจังเลยผัวขา...พี่แป้งยอมให้เมียติดเป้งกับผัวด้วย...อื้ยย...กดลูกหมากเข้ามาเลยค่ะโก้ขา...หีเมียอยากได้น้ำควยผัวแล้วค่ะ" รอบนี้พี่แป้งอนุญาติสาเลยใส่อารมณ์ได้เต็มที่ค่ะ สาร้องเสียงโหยหวนในระหว่างที่ลูกหมากของเจ้าโก้มันกำลังกระแทกปากรูหีของสาดังปึกๆ

สาถอยสะโพกออกมาเล็กน้อยดึงจังหวะให้เจ้าโก้มันกระแทกหีสาได้ลึกขึ้นค่ะ เจ้าโก้จึงกดควยเอาลูกหมากของมันเข้าหีสาได้สำเร็จ สาก็รีบขมิบหีล๊อคลูกหมากมันไว้ไม่ให้ออกค่ะ เจ้าโก้มันก็ยังไม่หยุดซอยนะคะยังคงกระเด้าเอวของสาถี่ยิบแต่ควยของมันก็ทำได้เข้าออกสั้นๆ สาก็ช่วยส่ายเอว บดหีเข้ากับแท่งลำควยของมันพร้อมกับขมิบหีตอดรัดรัวๆค่ะ "อื้ยยย...ผัวขา..ลูกหมากใหญ่คับหีสะใจมากค่ะ...ซี๊ดดด...เมียน้ำจะแตกแล้วค่ะ...ผัวแตกน้ำควยหมาเข้าหีเมียเลยนะคะ..อื้ยยยย" สาร้องออกมาสุดเสียงพร้อมๆกับเสียงคำรามของเจ้าโก้ ควยของมันระเบิดน้ำเชื้อหมาเข้ามาในหีของสาที่น้ำแตกในเวลาใกล้ๆกัน โพรงหีสาตอดควยหมาของเจ้าโก้ดังตุ๊บๆจนสารู้สึกได้

เจ้าโกฉีดน้ำควยเข้าหีสำได้ซักพักก็เริ่มสงบลง แต่หีสานี่สิยังตอดควยเจ้าโก้ไม่ปล่อยเลยจนมันเสียวกัดฟันกรอดๆขนพองไปหมด ไม่นาเจ้าโก้มันก็เริ่มขยับตัวค่ะ สาเลยได้โอกาสสอนคุณแป้งต่อว่า พอหมามันแตกน้ำควยในหีเราเสร็จในกรณีที่เราให้มันติดเป้งมันจะพยายามพลิกตัวไปข้างหลังอยู่ในท่าก้นชนก้น ซึ่งถ้าเราไม่ช่วยลูกหมากของหมามักจะลื่นหลุดในช่วงนี้

พูดไม่ทันขาดคำเจ้าโก้ก็พยายามตะกุยขาหน้ากลับตัวหันหลังให้สาค่ะ สาเลยช่วยกดก้นให้ต่ำลงให้เจ้าโก้พลิกตัวเอาตูดชนตูดติดเป้ง อย่างสมบูรณ์ได้สำเร็จ ลูกหมากของเจ้าไทยหลังอานฝังแน่นอยู่ในหีสาแบบไม่มีทางดึงออก ยกเว้นหีสาจะฉีกหรือลูกหมากมันจะหดตัวลงเท่านั้นค่ะ พี่แป้งมองดูสภาพของสาด้วยความรู้สึกแปลกประหลาด ภาพของผู้หญิงสาวที่ตอนนี้ไม่ต่างจากหมาตัวเมีย ตูดชนตูดติดเป้งกับตัวผู้ หอบแฮ่กๆทั้งคนและหมา มันคงเป็นภาพที่ทำให้พี่แป้งไม่รู้จะพูดอะไรออกมา ได้แต่จ้องมองตาไม่กระพริบ

สาเข้าใจเลยค่ะเพราะในช่วงแรกๆที่สาเห็นพี่เจนนี่ติดเป้งกับหมา สาก็จ้องตาไม่กระพริบไม่ต่างจากพี่แป้ง สาเลยเรียกสติด้วยการอธิบายช่วงสุดท้ายหรือช่วงติดเป้งนี้ ว่าถ้าเรายอมให้หมาพลิกตัวมาตูดชนตูดแบบนี้ถือว่าเป็นการติดเป้งแบบสมบูรณ์แบบหมาตัวเมีย ซึ่งในช่วงนี้ลูกหมากของหมาจะยังขยายตัวต่อเนื่องพร้อมกับแท่งลำควยที่ฉีดน้ำควยเข้ามาเป็นระยะ เราจะต้องตูดติดกับหมาไปอีกไม่ต่ำกว่าครึ่งชั่วโมง เร็วช้าตามแต่ขนาดควยของหมาแต่ละพันธ์ อย่างเจ้าสิงห์นั่นเย็ดสาทีติดเป้งกับสาไม่ต่ำกว่าหนึ่งชั่วโมง เล่นเอาหีสาพังหมด

พี่แป้งฟังสาพูดจนจบก็ถามขึ้นว่า "หมากับคนเย็ดอะไรเย็ดมันกว่ากัน" สาตอบแบบไม่ต้องคิดเลยค่ะว่า "หมาเย็ดมันกว่าค่ะ พี่แป้งเห็นมาขนาดนี้ก็น่าจะรู้คำตอบแล้วนะคะ" สาตอบเสร็จ พี่แป้งก็เดินเข้าไปในครัวไปพาเจ้าโกลเด้นเข้ามาในห้องนั่งเล่นค่ะ พอเจ้าโกลเด้นเห็นสาติดเป้งกับเจ้าโก้เพื่อนมันอยู่ มันคงเงี่ยนควยยื่นแดงแจ๋ออกมา อยากเย็ดเต็มที่

"สา เดี๋ยวพี่จะลองเย็ดกับเจ้าทองนะ สาช่วยดูให้ด้วย" พี่แป้งเอาตัวไปพาดบนโซฟาโก่งตูดขึ้นท่าเดียวกับที่สาทำให้ดู สาพยายามช่วยจัดท่าของพี่แป้งให้ตรงจุด แต่ทำได้ค่อนข้างลำบากค่ะ เพราะเจ้าโก้มันยังติดเป้งกับหีสาอยู่ค่ะ พอสาจะขยับตัวไปหาพี่แป้งไอ้หมาบ้านี่มันก็จะลากสาออกไปนอกห้อง สาต้องขมิบหีตอดควยมันให้มันเสียวจนขาอ่อนหมดแรงค่ะ สาถึงลากมันกลับมาได้อย่างทุลักทุเล แต่เจ้าทองนี่ มารยาทดีสมสายพันธ์นอก นั่งรอเย็ดหีพี่แป้งอย่างเรียบร้อย

พอจัดท่าทางเรียบร้อยพี่แป้งก็เรียกเจ้าทองมาสวมถุงเท้าก่อนให้มันขึ้นขี่ค่ะ แต่พี่แป้งเป็นมือใหม่พอโดนหมาขึ้นขี่พี่เขาไม่ได้ยกก้นขึ้นแต่ไปกดก้นลงตามแรงหมา เจ้าทองเลยแทงควยเข้าหีพี่แป้งไม่ได้ซักทีค่ะ สาติดเป้งอยู่จะไปช่วยจับควยหมามันก็ไม่ถนัดเลยต้องพูดแนะนำพี่แป้งให้ยกก้นขึ้นค่ะ พี่แป้งยกก้นพร้อมกับเอามือช่วยจับควยเจ้าทองจ่อให้ตรงเป้า จนในที่สุดเจ้าทองก็สามารถส่งควยเข้ารูหีพี่แป้งได้ค่ะ

"ว้ายยย...ทอง..เบาๆหน่อย..อุ๊บ..ทำไมรีบแบบนี้...ซี๊ดดด" พี่แป้งร้องออกมาเสียงดัง พี่ไม่เคยโดนหมากระเด้าหีมาก่อนค่ะ พอโดนมันซอยควยถี่ยิบแบบนี้พี่แป้งคงตกใจ แต่เจ้าทองเองก็คงเงี่ยนมากค่ะ ขาหน้ามันกอดเอวพี่แป้งแน่น เอวก็กระเด้าหีพี่แป้งถี่ยิบ น้ำลายไหลยืดไปบนหลังพี่แป้ง สาเห็นมองคู่นี้ไปก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนตามค่ะ

เจ้าทองเย็ดหีพี่แป้งถี่ยิบเสียงทั้งคนและหมาร้องระงมกันทั่วห้องรับแขก แต่พี่แป้งก็ไม่ได้ร่านแตก เรียกหมาเป็นผัวแบบสานะคะ หีของพี่แป้งก็ดูเหมือนจะรับกับควยหมาของเจ้าทองได้ดีขึ้น พี่เขาเลยเด้งก้นสวนควยกันสนุกเลยค่ะ แต่จู่ๆลูกหมากของเจ้าทองมันก็ขยายขึ้นมาฉับพลัน พี่แป้งร้องกรี๊ดเลยค่ะตอนมันยัดลูกหมาดเข้ามาในหี เจ้าทองก็พยายามยัดลูกหมากที่ตอนนี้เข้าไปได้ครึ่งลูกเข้าไปในหีของพี่แป้ง แต่เสียงร้องของพี่แป้งที่ตอนแรกเป็นเสียงครางเสียวตอนนี้กลายเป็นเสียงร้องโอดโอย พี่เขาพยายามดันตัวเจ้าทองออกจนในที่สุดควยของเจ้าทองก็ลื่นหลุดออกจากปากรูหีของพี่แป้ง

"โอ๊ยยย..สา..ไม่ไหว..ลูกหมากมันใหญ่เกิน...หีพี่แทบปริเลย...อูยยย" พี่แป้งเอามือมาปิดหี แกคงแสบหีน่าดูถึงร้องซี๊ดซ๊าดไม่หยุด สาเห็นเจ้าทองที่ตอนนี้กำลังนอนควยยังแข็งอยู่บนพื้น สายตาจับจ้องมาที่สาที่กำลังติดเป้งกับเจ้าโก้ สาเห็นเจ้าทองก็ใจอ่อนอยากช่วยให้มันหายเงี่ยน แต่เจ้าโก้นี่สิลูกหมากมันยังพองอยู่เลยไม่รู้อีกนานแค่ไหนสาถึงจะได้แอ่นหีให้เจ้าทองเย็ด

สาคิดอยู่ซักพักก็เกิดความคิดแปลกๆจึงบอกพี่แป้งที่กำลังนั่งเจ็บหีอยู่ที่โซฟาว่า "สาจะเย็ดกับเจ้าทองแทนพี่แป้งเองค่ะ" พี่แป้งได้ฟังก็ตกใจมากถามสาว่า จะเย็ดได้ยังไงสายังติดเป้งกับเจ้าโก้อยู่นะ สาก็ตอบไปว่าสาจะให้เจ้าทองเย็ดตูดสาค่ะ พี่แป้งตกใจกับคำตอบของสามากเลยให้สาอธิบาย สาก็เล่าไปว่าสาเคยให้หมาเย็ดตูดมาก่อนขนาดไม่ต่างจากเจ้าทองมาก แถมตอนก่อนมาหาพี่แป้ง สาเองก็ทำความสะอาดมาเรียบร้อยเพื่อต้องแอ่นรูตูดให้หมาเย็ดนอกจากแอ่นหีค่ะ

"แต่สาจ้ะ นี่หมาสองตัวเลยนะ จะไหวเหรอ พี่เป็นห่วง" สาก็ตอบไปว่าเคยเห็นพี่เจนนี่ทำได้อยู่ค่ะ แต่ตัวสาเองก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะว่าจะไหวหรือเปล่า ต้องลองดูอย่างเดียวค่ะ สาเลยบอกให้พี่แป้งที่นั่งอึ้งอยู่บนโซฟา ให้ช่วยเอาเจลหล่อลื่นมาทาที่รูดตูดสา แล้วไปทาที่ควยเจ้าทอง พี่แป้งก็รีบทำตามค่ะ เอาเจลมาโฉลมไปทั่วควยเจ้าทองจนมันเยิ้มเลย เสร็จแล้วจึงให้พี่แป้งช่วยจับเอาเจ้าทองมาคร่อมลงบนตัวสาค่ะ

สากดสะโพกให้ต่ำลง พี่แป้งก็ค่อยจับขาหน้าของเจ้าทองคร่อมมาบนหลังของแอน ดีที่เจ้าโก้ให้ความร่วมมืออยู่นิ่งเจ้าทองเลยขึ้นขี่หลังสาได้ไม่ยากเท่าไหร่ค่ะ สาจึงเอื้อมมือไปหยิบควยเจ้าทองให้มาจ่อที่รูตูด ลำบากพอสมควรเพราะมืออีกข้างต้องยันตัวไว้ พอเจ้าทองมันเริ่มกระเด้ามือสา สาก็พาควยมันมาให้ตรงรู ไม่นานควยมันก็วิ่งเข้ารูตูดสาค่ะ

"อื้ยยย..ทองขา...ค่อยๆนะคะ...ในหีสามีควยผัวอีกตัวคาอยู่...ซี๊ดดดด..." สาร่านแตกอีกรอบค่ะ ถึงควยของเจ้าทองมันจะเข้ามาในตูดสาได้แค่ครึ่งหนึ่งเพราะลูกหมากของเจ้าโก้ที่มันยังพองอัดอยู่ในหี แต่สารู้สึกถึงแท่งลำควยของเจ้าทองมันเสียดสี เบียดเสียดไปมากับลูกหมากของเจ้าโก้ มันทำให้สาเสียวซ่านไปทั่วทุกอณูในรูหีและรูตูด จนสากรี๊ดน้ำแตก หีสั่น แต๊ดสั่นเลยค่ะ

แต่เจ้าทองผัวตัวที่สองของสามันไม่สนใจใยดีสาหรอกค่ะ มันตั้งหน้าตั้งตากระเด้าตูดสาในจังหวะสั้นๆ ด้วยความขับแน่นของรูตูด แต่มันก็ทำให้สาเสียวจนน้ำแตกไปอีกครั้ง เจ้าทองมันยังคงซอยตูดสาถี่ยิบจนสาเริ่มรู้สึกได้ว่าลูกหมากของเจ้าทองกำลังกระแทกรูตูดของสาดังปึกๆอยู่ค่ะ แต่สาคิดว่าลูกหมากของเจ้าทองคงจะเข้ามาในรูตูดสาไม่ได้เพราะเจ้าโก้ยังติดเป้งกับหีสาอยู่ค่ะ สาเลยไม่ได้เอามือไปกันค่ะ

สาปล่อยให้เจ้าทองกระเด้าตูดสาด้วยความย่ามใจ แต่สากำลังเพลิดเพลินกับความเสียวได้ไม่นาน ก็รู้สึกเจ็บแปล๊บที่รูตูด เพราะเจ้าทองมันดันต่อมลูกหมากเข้ามาได้ในรูตูดสาได้ค่ะ

"โอ๊ยยย...ซี๊ดดดด...ผัวขา...ดันลูกหมากเข้าตูดเมียตอนไหนค่ะ...อูยย..เบาๆหน่อยค่ะ...ตูดเมียจะฉีกหมด" สากรี๊ดออกมาลั่นห้องเลยค่ะ ทั้งเจ็บทั้งเสียว สงสัยควยเจ้าโก้มันคงเริ่มอ่อนตัวลง เพราะสาติดเป้งกับมันมาพอสมควรแล้ว เจ้าทองมันเลยแอบดันลูกหมากเข้ามาได้ค่ะ พอเจ้าทองมันยัดควยมันเข้าตูดสาได้สำเร็จมันก็พยายามพลิกตัวจะติดเป้งกับสาค่ะ แต่สาปล่อยไปแบบนั้นไม่ได้เพราะเดี๋ยวเจ้าโก้มันจะตกใจกระฉากควยออก หีสาฉีกแน่ค่ะ

สาจึงเอาสองมือไปจับขาหน้าทั้งสองของเจ้าทอง เพื่อยึดตัวมันไว้ค่ะ เจ้าทองก็พยายามตะกุยใหญ่ สาเลยต้องให้พี่แป้งมาช่วยปลอบเจ้าทองให้สงบค่ะ เพราะสภาพของสาตอนนี้หน้าแนบกับพื้นโก่งตูดแอ่นหี แอ่นตูด ให้ผัวหมาสองตัวรุมเย็ดอยู่แบบนี้ จะพูดจะทำอะไรมันลำบากค่ะ ได้แค่ขมิบหีขมิบตูดรัดควยหมาทั้งสองตัว

"อร๊ายยยย..อื้ยยยย...สะ...สุดๆเลยผัวขา..ทั้งหีทั้งตูดเมียมันแน่นไปหมด...น้ำเมียจะแตกแล้วค่ะ" ไม่ทันสิ้นเสียงสาก็น้ำแตกไปอีกรอบค่ะ ตอนนี้ในร่างของสามีควยของหมาสองตัวที่ฝังแน่นขยายตัวเต็มที่ เจ้าโก้ตอนแรกที่ดูเหมือนควยจะเริ่มหดลงกลับขยายใหญ่อีกครั้ง พร้อมกับแตกน้ำเข้าหีสาอีกค่ะ ไม่รู้มันเสร็จอีกรอบเพราะความขับแน่นจากควยเจ้าทองรึเปล่า ส่วนควยเจ้าทองก็ขยายตัวเต็มในรูตูดของสาเลยค่ะ

ผู้หญิงกับหมาสองตัวต่างส่งเสียงประสานกัน ควยของหมาทั้งสองอัดฉีดน้ำเงี่ยนเข้ามาในหีในตูดของสาจนเต็มไปหมด มันเสียวแบบที่สาไม่เคยโดนมาก่อนจนสาน้ำแตกแล้วแตกอีกแทบจะหมดสติเลยค่ะ สากรี๊ดลั่นห้องจนเสียงแหบแห้งตัวยังกระตุกสั่น ทุกครั้งๆที่ลูกหมากของเจ้าทองและเจ้าโก้มันบดเบียดกันข้างในตัวสาค่ะ

รูหีและรูตูดของสาติดเป้งกับผัวสี่ขาทั้งสองร่วมชั่วโมงกว่าๆ จนลูกหมากของเจ้าโก้มันค่อยๆหดลง พอให้มันดึงควยออกจากหีสาค่ะ เกิดเสียงดังป๊อก!! ตามมาด้วยน้ำควยหมาที่ไหลกระฉูดออกจากหีสา พอเจ้าโก้ถอนควยออก เจ้าทองที่ควยยังอยู่ในตูดสาก็พลิกตัวหันมาตูดชนตูด แต่ควยมันแช่ในตูดได้ไม่นานก็ถอนออกมาค่ะ

"หูยยย...สา...หมดสภาพเลย...ทั้งหีทั้งตูด" พี่แป้งเข้ามาสำรวจสภาพของสาที่นอนคว่ำหน้าโก่งตูดเหมือนหมาตัวเมียอยู่ค่ะ ที่สายังข้างอยู่ท่านี้เพราะสายังเกร็งอยู่ค่ะ ติดเป้งนานไปหน่อย แต่พอสาเห็นพี่แป้งเอาหน้ามาใกล้ๆหีสา สารีบเตือนให้พี่แป้งถอยหน้าออก แต่พูดยังไม่ทันจบ น้ำควยของหมาทั้งสองก็พุ่งออกมาจากหีและตูดของสาออกมาเลอะหน้าพี่แป้ง พี่แป้งก็กรี๊ดตกใจ สารีบขอโทษพี่แป้ง อธิบายพี่เขาไปว่า เวลาติดเป้งควยหมามันจะเข้าไปข้างในหีลึกมากทำให้ยังมีน้ำควยบางส่วนคั่งข้างอยู่ ซึ่งมันจะทะลักออกมาหลังจากที่หมาถอนควยออกไปซักพัก

พี่แป้งเอาผ้าขนหนูมาเช็ดหน้าในระหว่างที่สาอธิบาย ดีที่พี่แป้งไม่ได้โกรธอะไร สาถามพี่แป้งว่าต้องการให้สาอธิบายอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ย พี่แป้งก็ตอบกลับว่าพอแล้วให้สานอนพักเถอะ สาเองตอนนี้ก็เหนื่อยจนแถบสลบ ตอนแรกคิดจะกลับไปนอนที่บ้าน แต่พอจะลุกขามันไม่มีแรงสั่นไปหมด คงเพราะน้ำแตกเยอะไป พี่แป้งก็เลยให้สามานอนพักกับแกที่ห้องนอน พี่แป้งพาสาไปห้องน้ำล้างคราบน้ำเงี่ยนหมาและคนออก สาก็อาบแบบลวกๆ หมดแรงเหนื่อยมาก พอหัวถึงหมอนนี่หลับเป็นตายเลย แต่ก็ยังไม่วายแอบคิดถึงเจ้าบิ๊กหมาเกรทเดนที่สายังไม่ได้เย็ดค่ะ

พอสาตื่นขึ้นมาช่วงสายๆ ก็ไม่เห็นพี่แป้งในห้องนอน แต่พอสาเปิดประตูห้องนอนออกมาก็เห็นพี่แป้งยืนรอสาอยู่ พร้อมกับเจ้าบิ๊กค่ะ ที่ตอนนี้กำลังนั่งน้ำลายไหล ควยสีแดงสดยื่นออกมา สาเห็นแล้วกลืนน้ำลายค่ะ พี่แป้งคงเห็นสาจ้องควยเจ้าบิ๊กอยู่นาน แกเลยพูดขึ้นว่า "สาจ้ะ...เดี๋ยวพี่ไปลองเย็ดกับเจ้าโก้ก่อนนะ..พี่ฝากเจ้าบิ๊กให้สาช่วยดูแลมันหน่อยนะ เพราะพี่เอาตัวเมียขังใว้" สาก็ถามกลับไปว่า "จะให้สาไปช่วยจับเจ้าโก้เย็ดพี่แป้งมั้ยคะ" พี่แป้งก็บอกว่า "ไม่เป็นไรเมื่อวานพี่ดูสาเย็ดกับหมาสองตัวพี่น่าจะทำได้ พี่ทิ้งให้สาอยู่กับเจ้าบิ๊กนะ จะได้จัดกันได้เต็มที่ อิอิ" พี่แป้งส่งยิ้มเล็กๆให้สาก่อนที่จะเดินจากไปทิ้งใว้เพียงเจ้าบิ๊กหมาตัวใหญ่ที่ตอนนี้เดินเข้ามาอยู่ในห้องนอน

สามองเจ้าควยเจ้าบิ๊กที่ตอนนี้ยื่นออกมาเต็มที่ ตอนแรกสาก็คิดว่าคงไม่ไหวเพราะเมื่อวานติดเป้งกับเจ้าโก้จนหีบวมถ้าโดนหมาพันธ์ใหญ่แบบเจ้าบิ๊กเย็ดอีกนี่สาได้หีพังเดินขาถ่างแน่ แต่พอเห็นขนาดแท่งลำควยของเจ้าบิ๊กสาก็ลืมตัว เค้าไปคว้าควยหมาเข้ามาดูด เจ้าบิ๊กโดนรุกไปแบบนี้ก็ร้องใหญ่พยายามกระเด้าปากสา

พอสาถอนปากออกเลยได้เห็นความยาวของแท่งลำควยเจ้าบิ๊กที่กะเอาด้วยตาน่าจะประมาณ 9 นิ้วได้ถึงจะไม่ใหญ่เท่าเจ้าสิงห์ แต่ก็ใหญ่กว่าหมาสองตัวก่อนหน้านี้มาก ตอนแรกสายังกลัวหีพัง แต่พอเห็นควยหมาแข็งๆแบบนี้มันทนไม่ไหว สาจึงเอาตัวไปพาดบนเตียงตั้งท่าเตรียมรับควยเจ้าบิ๊ก

"ซี๊ดผัวขา...เงี่ยนขนาดนี้เลยเหรอค่ะ..อูยช้าๆค่ะเดี๋ยวหีเมียฉีกหมด...โอ๊ยยย...ซี๊ดดด" สายังไม่ทันจะตั้งท่ารับควยเสร็จ เจ้าบิ๊กก็รีบขึ้นขี่บันท้ายของสา กระเด้าควยถี่ยิบ สาพยายามจะเอามือไปจับควยของมันให้เข้ารู แต่เจ้าบิ๊กตัวมันใหญ่มากน้ำหนักตัวมันกดทับสากับที่นอน ทำให้สาเอื้อมมือลำบากค่ะ แต่เจ้าบิ๊กมันก็กระเด้าไม่หยุดจนควยมันเข้าหีสาไปได้แค่ครึ่งลำ สาก็ร้องสะดุ้งพยายามดันตัวหนี

หีสาไม่ได้โดนควยใหญ่ๆแบบเจ้าบิ๊กมานานค่ะ พอมันอัดควยเข้ามาแบบนี้สาก็เจ็บหีหน่อย พร้อมกับเสียวาบค่ะ ด้วยความที่เจ้าบิ๊กมันตัวใหญ่มากร่างของมันกดทับสาไว้อยู่ สาเลยไม่สามารถขยับร่างรับจังหวะกระแทกควยของเจ้าบิ๊กได้เหมือนกับหมาตัวก่อน สาเลยต้องขมิบหีสู้กับมันค่ะ ซึ่งพอควยเจ้าบิ๊กโดนหีสาขมิบตอดไปแบบนี้ มันก็หอนใหญ่พร้อมๆกับกระเด้าช้าลง มันคงจะเสียวมาก สงสัยไม่ค่อยได้เย็ด เพราะหมาที่เย็ดบ่อยๆมันจะกระเด้าหีไม่หยุดค่ะจนกว่ามันจะติดเป้ง

"อูยยย...ผัวขา..หีเมียเสียวมั้ยคะ...หอนใหญ่เลย..เดี๋ยวเมียส่ายหีช่วยผัวเองค่ะ" พอเจ้าบิ๊กเสียจังหวะสาก็รีบบดสะโพกสวนควยของเจ้าบิ๊ก พร้อมกับขมิบหี เจ้าบิ๊กก็เริ่มกลับมากระเด้าหีสาอีกครั้ง ทั้งคนและหมาต่างเร่งกระควยกระแทกหีเข้าหากัน จนเกิดเสียงปึกๆแจ๊ะๆทั่วห้อง ตัวสาที่เพิ่งตื่นนอนมาได้ไม่นานตอนนี้เปียกชุ่มด้วยเหงื่อ น้ำหีไหลออกตามต้นขามาลงไปเลอะผ้าปู

สาเริ่มรู้สึกว่าก้อนลูกหมากของเจ้าบิ๊กมันเริ่มพองตัวขึ้นเรื่อยๆ กระแทกปากรูหีของสาดังปึกๆ สารู้ทันทีว่าเจ้าบิ๊กคงใกล้จะเสร็จแล้ว สาจึงรีบเอามือไปกันลูกหมากเจ้าบิ๊กไม่ให้เข้าหีสา เพราะถ้าสาต้องมาติดเป้งกับเจ้าบิ๊กสาคงจะต้องอยู่ที่บ้านของพี่แป้งจนถึงเย็น เจ้าบิ๊กก็ไม่ยอมแพ้พยายามดันลูกหมากของมันเข้ามา ซึ่งสารู้ดีว่าไม่มีทางเข้ามาติดเป้งกับหีสาได้ถ้าสาไม่ถอนมือออก แต่สาก็รู้สึกสงสารเจ้าบิ๊กมันคงจะอยากติดเป้งกับสามาก จนสาใจอ่อนเอามือออกปล่อยให้ลูกหมากเจ้าบิ๊กเข้าหีของสาได้สำเร็จ

"โอ๊ยยย...ซี๊ดดดด..อูยย..ผัวขา..เมียยอมให้ผัวติดเป้งแล้วนะคะ...ควยผัวใหญ่สะใจมาก...ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าหีเมียเยอะๆนะคะ" ควยของเจ้าบิ๊กขยายพองตัวเต็มที่ ต่อมลูกหมากที่ตอนนี้บวมจนเกืบเท่าลูกเทนนิส สร้างความขับแน่นในหีสา ทำให้สาน้ำแตก ถึงจะไม่เหมือนเจ้าสิงห์ที่ตอนติดเป้งควยมันยาวมากจนหัวควยมันมุดเข้าไปในมดลูกของสา แต่ควยของเจ้าบิ๊กมันก็ใหญ่พอที่จะส่งสาให้น้ำแตกขึ้นสวรรค์ติดๆกัน แถมเจ้าบิ๊กก็ยังไม่ยอมหยุดกระเด้ามันยังซอยควยถี่ๆต่อไปอีก

สาก็ไม่ยอมให้มันเล่นฝ่ายเดียวขมิบหีตอดควยมันจนเจ้าบิ๊กร้องโหยหวน น้ำลายไหลยืดหยดลงบนหลังของสา เจ้าบิ๊กมันคงเสียวมากจนมันไม่มีแรงกระเด้า ตัวมันกระตุกสั่นไปหมด "โอ๊ยยย...ผัวขา..แตกเลยค่ะ...แตกน้ำควยหมาเข้าหีเมียเลยค่ะ" สาร้องขึ้นมาสุดเสียง พร้อมกับเจ้าบิ๊กที่หอนตามมาติด แท่งลำควยหมาที่แช่อยู่ในหีกระตุกตุบๆอย่างรุนแรง พร้อมกับหัวควยที่มันระเบิดน้ำเงี่ยนอัดเข้ามาในรูหีของสา เสียงกรี๊ดกับเสียงหอนดังแข่งกันไปทั่วห้อง สาติดเป้งกับเจ้าบิ๊กร่วมๆเกือบสองชั่วโมงจนเจ้าบิ๊กดึงลูกมากหลุดจากหีสาเกิดเสียงดังบล็อคลั่นห้อง พี่แป้งเดินกลับเข้ามาดูสภาพของสาที่ตอนนี้นอนหงายบนเตียงหีบวมฉึ่ง ส่วนเจ้าบิ๊กนอนอยู่ข้างล่าง

"โหย...นี่สาโดนเจ้าบิ๊กจัดหมดสภาพเลยนะ"

"ค่ะพี่...เจ้าบิ๊กมันเย็ดจนสาหีพังเลยค่ะ...อูยย..พรุ่งนี้สาคงเดินขาถ่างทั้งวันแน่"

"อื้อ...แต่พี่ขอบคุณสามากนะ...ถ้าไม่ได้สาสอนพี่เมื่อวาน..พี่คงทำกับเจ้าโก้ไม่ได้แน่"

พี่แป้งเล่าให้สาฟังว่า หลังจากที่พี่เขาปล่อยสาไว้กับเจ้าบิ๊กพี่แป้งก็ไปแอ่นหีให้เจ้าโก้เย็ดจนได้ติดเป้งสมใจค่ะ พี่แป้งเล่าไปก็หน้าแดงไปดูเขินๆ แถมพี่แป้งยังบอกว่าเย็ดกับหมามันเสียวมากติดใจเลย ขอบคุณสาใหญ่ค่ะ แถมยังบอกสาอีกว่าถ้าสาอยากได้หมาไปเย็ด พี่แป้งยินดีให้ยืมหมาไปค้างกับสาได้ค่ะ ซึ่งสาถูกใจมากเพราะสาจะได้เย็ดกับหมาพันธ์เกรทเดนควยใหญ่ โดยไม่ต้องถ่อไปต่างจังหวัด เพื่อไปแอ่นหีให้เจ้าสิงห์เย็ดค่ะ

dopant

เอากับคนไม่มันเท่าเอากับหมาเพราะคนไม่ติดเป๋ง ไม่ได้ชักเย่อตูดชนกัน

swbkk

ว้าวววววว........ร้องได้คำเดียวว่า....ว้าววววว  กว่าจะอ่านจบ ทั้งเกร็ง ทั้งลุ้น ต่อไปเวลาเห็นสาวๆชอบกอด ชอบหอม ชอบจูบหมาตัวผู้ โดยเฉพาะตัวใหญ่ๆ...อดจะคิดจินตนาการต่อไปไม่ได้เลยล่ะ

archi ongtong

มิน่าสาวโสดสาวใหญ่จึงชอบเลี้ยงหมาตัวโตกัน

devilzoa

แบบนี้ต่อไปเห็นสาวเลี้ยงหมากอดหมานี่จินตนาการบรรเจิดแน่เรา

deaddevil551