ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบขออภัย.... กรดไหลย้อนมาครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 21, 2021, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

รักษาสุขภาพนะครับคุณโทน ขอให้หายไวๆ ติดตามเสมอครับ ::Thankyou:: ผมรับรางวัลพิเศษครับ ::Thankyou::

Thanee_samsung

เจ้าหญิงน้ำแข็ง ทำน่านิ่งๆ แต่น่ารัก ว่าแต่ โดนเจ๊ ตีมั้ยนั้น กินข้าวม่ะตรงเวลา

Kanghear

หายไวๆนะครับ อย่าหักโหมมาก ผมเห็นลงช่วงดึกๆตลอดเลย รายงายตัวครับ#45

pui10000

err

คิวที่ #112 จองโต๊ะอีกคน  กรดไหล มันหายยากนะ  ถ้าไม่มีวินัยในการกิน  ไม่กินของแสลง กินข้าวตรงเวลา  ถ้าทำได้จะทุเลาลง

ieaky

รักษาสุขภาพด้วย และหายไว ๆ ครับกรดไหลย้อนนี้เป็นแล้วหายช้าแถมทรมาน 
ตอนพิเศษ ขอรับด้วยคนครับโต๊ะ #49

tanachai

รักษาสุขภาพดัวยครับ น่าเสียดายเลย ยุ่งกับงานลืมอ่านตอนล่าสุด อดรางวัลพิเศษเลย

sukray ruktum

เสียดายมากมาไม่ทันเช็คชื่อแต่ไม่เป็นไร ขอให้ท่านหายไวๆๆนะคับดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

pappy_pp

หายไวๆ นะคุณโทนนนน หยูกยา ก็อย่าลืมกินนะคร๊าบบบ พักผ่อนๆ

เสียใจไม่ทันรอบพิเศษ ลูกนกรออยู่นะครับ นางเอกของผมด้วย

weeraj

#51ครับ ขอรับรางวัลด้วยคน ขอให้หายไวไวนะครับดูแลสุขภาพด้วยนะครับรอติดตามผลงานอยู่นะครับ

nowhereman

หายไวๆนะครับ ส่วนเรื่องขอรับ ใครจะปฏิเสธน้อออ  ย้อนไปดูถ้าเข้าใจไม่ผิด ผมเบอร์ 19 ครับ

ziggy2

รักษาสุขภาพ ทานยาให้ตรงเวลาครับท่าน

Rrrrop

ต้องเปลี่ยนวิธีกินครับ  สุ้ๆผมก็เป็น ทรมานจริงๆ
ขอให้หายเร็วๆนะครัับ

Kasama.ja

ถึงขั้นต้องนอนในแนวตั้งมั้ยครับ

เทคแคร์นะ  ทานข้าวน้อยๆ ทานหอยให้เป็นเวลาครับผม

#113  เพิ่งหาตัวเองเจอ เหอๆ

swss2511