ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบขออภัย.... กรดไหลย้อนมาครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 21, 2021, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เนื่องจากตอนนี้ กรดไหลย้อนกำเริบครับ นั่งไม่ไหว

ผมขออนุญาตเลื่อน ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 62 เป็นพรุ่งนี้ครับ

ต้องกราบขออภัยอย่างสูง พับเพียบไหว้ด้วย ต้องเอนหลังจริงๆครับ

ส่วนเรื่องรางวัลพิเศษให้กับ 133 member ขอแจ้งไว้เลยแล้วกันครับว่า

เป็นเนื้อเรื่องในช่วง มอหินขาว อาจจะซัก 20,000 ตัวอักษร

รางวัลพิเศษนี้จะมอบให้กับ เมมเบอร์ร้านเกะ ที่คอมเมนต์แสดงความคิดเห็นในโพสต์ก่อนหน้านี้

ทั้ง 133 ท่าน

https://xonly8.com/index.php?topic=247266.0

ซึ่งผมล็อคกระทู้ไว้แล้ว ต้องขอบอกไว้ก่อนว่า ท่านสามารถเลือกที่จะ รับ หรือ ไม่รับ ก็ได้

ท่านใดที่ประสงค์จะรับเนื้อเรื่องช่วงนี้ไปอ่าน รบกวนลงชื่อไว้ครับ ผมจะย้อนลิงค์กลับไปตรวจสอบ

ส่วนท่านใดที่พลาดไป ไม่เป็นอะไรครับ โอกาสหน้ายังมี โดยที่ผมจะส่งเนื้อเรื่องเข้าในข้อความส่วนตัว

จะไม่มีการทักเพื่อขออะไรแลกเปลี่ยนทั้งสิ้น ย้ำนะครับว่านี่เป็นรางวัลฟรี

จะไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ เกี่ยวกับรางวัลตัวนี้ทั้งสิ้น

monster gmail

รายงานตัวครับ คนแรก #57
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

Slave

มาแระจ้า.. 39..ครับ..รักษา​สุขภาพ​ด้วยนะครับ.. หายไวๆครับ.

only1A

noknoi13

ดูแลตัวเองด้วยครับ รักษาสุขภาพตัวเองดีๆ ช่วงนี้หมอเขางานเยอะ

Paul K

พักผ่อนเยอะๆนะครับ รักษาสุขภาพด้วยนะพี่โทน IPF โต๊ะเบอร์ #37

evilbenz

รายงานตัวครับ ลำดับที่ 60 หายไวๆครับ   กรดไหลย้อนเป็นทีทรมานมากครับ กาวิสคอน ช่วยได้ครับผมเป็นบ่อยครับ

Channarong Saekow

รักษาสุขภาพด้วยน่ะครับ ลงชื่อด้วยครับ #4

deamondear

ตั้งแคมป์รอแต่หัวค่ำ  T T
ผมเมมเบอร์หมายเลข 33 ยินดีที่จะรับมอหินขาว มาอ่านก่อนครับ ทีม IPF ครับ ขอซักอย่างนะครับเกะ62 อย่าดึกมากนะครับ เป็นห่วงสุขภาพคุณโทน และห่วงร่างกายคุณโทนจากการโดนเจ๊ทุบด้วย ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

Alan

รับแหละครับ #64
แต่มันมีกล่องส่วนตัวด้วยเหรอครับเนี่ย 555 ล็อคอินเข้ามาตอบเม้นจริงจัง ก็ร้านเกะนี่แหละ เจ้าแรกเลยที่ดูดเมนต์ผมได้เยอะขนาดทุกตอน...

ปล. หายกรดไหลย้อนไว ๆ นะครับ มันทรมานใช้ได้เลย...

1819

สุขภาพท่านมหาเทพโทน ต้องมาก่อน  ครับ  ว่าแต่ ไปพลาดไม่ทานอะไรรองท้อง หรือเปล่าซะงั้น   โรคเก่ากำเริบเลย   ยังไงรักษาสุขภาพให้ หายไวๆนะครับ โรงพยาบาล  ไม่จำเป็นอย่าไปนะครับ เสี่ยง รับเชื้ออะไรเยอะแยะพอกัน   ต้องให้ 2เจ้ ดูแลแล้ว
   กระทู้ก่อนเบอร์โต๊ะ #15 บ้าเห้อ ในมุมมืดครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

thanapon253

รักษาสุขภาพด้วยครับ #110 ครับ ขอบคุณครับ

Exordia

ถึงจะพลาดตอนฟรี ก็ไม่เป็นไรครับ TT
หายไวๆนะครับ ไหวค่อยอัพก็ได้ครับ

chanky2007

ดูแลสุขภาพด้วยครับ

ได้อ่านช้าลงนิดหน่อย ไม่เป็นปัญหาครับ แต่ถ้าป่วยนานๆ ไม่ดีนะครับ ตรวจสุขภาพรายปีบ้างก็ดีครับ

ตอนพิเศษ ยังไงก็ต้องรับครับ #114
คิดว่าดี ก็ทำไป