ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daxamoo

เหมียวมาขอให้ครบโหล แล้วโทนจะมีแรงเรอะ เจ้าหญิงน้ำแข็งหายไปเลย น้องแก้มอีก รอรอรอ

po3026

มีแมงเหมียวมาให้กอดถึงที จะช้าอยู่ไยครับแถมบรรยากาศเป็นใจด้วย

inputpy

โอ้ววว ฝนตกแบบนี้ มีสาวมานอนกอดขนาดนี้ ถ้าไม่จัดก็้ ไปบวชเถอะๆๆๆๆ

number6

อ่านตอนนี้รู้สึกว่าทำไมเหมียวน่ารักจัง คะแนนใจเทไปหาเหมียวเยอะเลย ถึงจะมีช่วงเวลาให้ในภาคหลักน้อยแต่มาทีดาเมจรุนแรงเอาเรื่องเลย ท่านโทนมีวิชาหรือคาถาเป็นของแถมให้กับท่านผู้อ่านไหมขอรับ คิดว่าประสบกาณ์ท่านโทนนี่น้อยคนจะประสบพบเจอ

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

olemantu

บ้านโทนอยู่ในหมู่บ้านสวนผัก ตอนนั้นเมื่อยี่สิบกว่าปีที่แล้วเคยเข้าไปอยู่ประจำ กยังมีส่วนที่เป็นบ้านชานเมืองอยู่พอสมควร เพราะถนนเพิ่งสะดวกมากขึ้น
แต่ก็มีหมู่บ้านจัดสรรเกิดขึ้นหลายชุดแล้ว แต่พอนึกภาพออกน่ะครับ

ryu

เหมียวมุ้งทิ้งน่ารักจัง
แต่ก็เตือนนายโทนได้ดีนะครับ

ดาวมาง้อแล้ว. หวังว่าทุกอย่างของนายโทนจะดีขึ้นนะครับ

toshihiko

เหมือนเหมียววางแผนมานอนค้างเลย เพราะอีกในไม่ต้องไปทำงาน ว่าแต่เสียงจะดังมั้ย