ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เหมียวมาดูใจถึงบ้านแบบนี้ แล้วเทพโทนจะเก็บเสียงได้ไหมเนี่ย

ดาวมาง้อแล้ว แต่จบแบบนี้ รอลุ้นตอนหน้าเลยนะเนี่ยว่าจะเป็นไงต่อ

myfino262903

::Dozy::ตื่นมาเช้านี้กะว่าจะอ่านให้เต็มเหนี่ยว อาการจากซิโนแวคเข็มสองเล่นผมสะหนักเลย เท่ากับตอนนี้อ่านร้านเก๊ะอยู่บ้านอย่างเดียว ท่านที่ฉีดแบบผสมทำใจไว้หน่อยก้อดีนะครับ กลับมาในเรื่องดีกว่าผมว่า เหมียวไม่น่าจะรอดนะคืนนี้ฝนฟ้าก้อเป็นใจ แถมในกายยังโด่เด่อีก ช่วงนี้เก็บสะแปได้ก้อเก็บก่อนเนอะ เอ้าฝันดีหลังร้านเก๊ะปิดนะครับ

kookai

ใจจริงลึกๆ เหมียวชอบนายโทนแหละแต่อาจจะดูไม่เหมาะสมเลยกั๊กไว้

633sqd

ฝนตก กระท่อมร้าง รถเสีย บรรยากาศนี้เลย แต่พ่อแม่อยู่นี้สิ โทนจะทำยังไงนะ

เมื่อคืนเจอแมวเหมียว คืนนี้ท่าทางจะได้ข้ามขั้นไปเสือดาวเลยนะโทน ::Shy::

motbonzi

อะไรเนี่ย เหมียวบุกมาถึงบ้านแล้วยังนอนด้วยกันพรุ่งนี้วันหยุดอีกนายโทนแข็งแล้วอย่าจับกดเหมียวนะ

veget

เหมียวได้3ผ่านเลย เธอมีสิทธิ์ได้ไปต่อ
เหมียว กลับบ้านรู้สึกเหมือนจะเสียเหมียวไปยังไงไม่รู้ ตอนนี้เหมียวคะเเนนตีตื้นมามากๆเลย
ดาว มาแล้ว คิดถึง3สาวเหมือนกัน ปมทั้งหลายจะคลายออกไหมนะ

lucipher666a

ยังๆๆมันต้องดิ่งลงให้ลึกกว่านี่้ความเจ็บปวดจะเปลี่ยนให้เจ้ากลายเป็นอีกคนหนึ่ง...อิอิ

momoyoyo

ziggy2

ร้านเปิดแล้ว ลูกค้าเพียบ ทำไรเกรงใจพ่อแม่หน่อยน่ะอย่าเสียงดังมาก555