ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep 19 #80

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 24, 2021, 05:02:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่สิงคโปร์

บีติดโควิด แต่ได้รับการรักษาตัวแล้ว
ฟินรอผลเทสต์
ทางไทย ยังไม่มีอะไรมากนัก มีคนติด แต่ยังใช้ชีวิตกันต่อ

ผมไปหายัว พร้อม ไก่กับตอง โดยที่มีพี่อามไปด้วย เม ไม่ได้ไป
พอถึงที่โรงแรมของยัว มินมานั่งอยู่ด้วยอีกคน

เราแยกเข้าห้องกันอย่างง่ายๆ ผมคอยคุยถามฟินว่าผลโอเคไหม ยังไงกลัวรึเปล่า
บี ออฟไลน์ไปตามคำสั่งหมอ
ผมเดินลงมาข้างล่าง เพราะอยากเดินใช้ความคิดเงียบๆ
ก็เห็นไก่ที่ลงมาเล่นน้ำ ในสระ โรงแรมมีแขกไม่กี่คนจริงๆ

หุ่นไก่นี่ยั่วโทสะมากๆ

ผมเดินวนไปมา ทักทายไก่เล็กน้อย ไก่บ่นว่าอ้วนขึ้น ผมบอกนี่หุ่นดินระเบิดเลยนะเนี่ย
ไก่เล่นน้ำในสระ สักพักตองก็ลงมานั่งกินเบียร์ไกลๆ มองผมคุยกับไก่ ผมนึกออกล่ะว่าตองอยากเห็นไก่ในอารมณ์ไหน
แล้วผมเดินกลับมาที่ห้อง
แต่แว่บไปนั่งที่คาเฟ่ของโรงแรมเงียบๆ
ผมเช็คข่าวบีกับฟิน ฟินเทสต์ออกมาแล้วไม่ติด แต่ก็กักตัว 21 วัน
ผมวิดิโอคอลคุยกับฟิน ฟินบ่นเบื่อมาก อยากจะกลับไทยแล้วแต่ติดสัญญางาน
และการเดินทางที่นั่นเริ่มปิด ฟินอาจจะดูเครียด แล้วก็จิบเบียร์ไวน์ไปตลอด ในห้องเล็กๆน่าอึดอัด
ปกติฟินใช้มันแค่นอนเท่านั้น ผมบอกว่าผมมาหายัวกับใครบ้าง ฟินก็บอก เอนจอย บราเธอร์ส
ถ้ามีอะไรเด็ดๆก็วิดิโอคอลมาได้เลยนะ เบื่อมากกกกกกกกก
ถ้าใครมาเคาะห้องขอฟัคตอนนี้นี่ไม่เกี่ยงเลย ฟินพูดแบบเครียดๆแล้วก็กระดกเบียร์ไปอีก
ผมบอกว่าไปนอนเถอะ เดี๋ยวก็ผ่านไป ฟินไปนอนอย่างว่าง่าย

สักพักผมก็กลับมาในห้องมีมินมานอนแอ้งแม้งอยู่ ผมไม่ได้ถามอะไรมาก แต่คิดว่ามินคงเลือกนอนห้องนี้
มินรู้สึกตัวแล้วชะเง้อมามองผมแว๊บๆ บ่นกระปอดกระแปดว่าเพลีย ขอนอนก่อนนะเพลียขับรถ
แล้วมินก็เงียบเสียงไป แต่ท่านอนมันน่าตีตูดนัก

ผมเปลี่ยนชุดลงมาเดินเล่น

ยัวโทรมาถามว่าไปนวดไหม ผมบอกดี ยัวบอกว่ามีนวดน้ำมันผ่อนคลายดีเลยนะ
ผมถามนวดไปทางไหน ยัวบอกว่าเดี่ยวไปนวดที่ห้องได้ ไปที่ห้องเบอร์นี้

ผมนอนรอในห้องแอร์เย็นๆ ยัวเข้ามากับหมอนวดคนนึง มีเครื่องเปิดกลิ่นอโรม่าอ่อนๆ แล้วก็เคลิ้มหลับไป
มารู้สึกตัวอีกที ก็มีคนมานวดแล้ว มีผ้ามาปิดตาผมไว้แต่ก็รู้สึกสบาย

คนนวดเก่งมาก นวดแบบผ่อนคลายแต่ก็ ไล่เส้นได้ดี ที่สำคัญของผมกำลังตื่นเมื่อคนนวดนวดมาแถวต้นขา
แล้วก็ปัดป่านไปมาจนมันเริ่มๆพอง ผมพยายามข่มให้มันไม่ตื่นเต้นแต่ดูเหมือนคนนวดก็ไม่ได้พยายามให้มันลงเลย
น้ำมันที่ลงมาชุ่มจนผมรู้สึกว่าคนนวดกำลังพยายามทำให้มันตื่นช้า ไม่เร่งรีบแต่ก็แข็งขัน
ผมอยากเห็นคนนวดมากว่าทำไมกล้านวดแบบนี้ แต่ก็ไม่กล้าขยับตัวมากนัก
ผมพยายามเอียงให้ผ้าปิดตามันหลุด สิ่งที่ผมเห็นคือยัวในชุดเซ็กซี่ กำลังนวดผมอยู่

ยังไม่ทันจะเห็นชัดนัก ยัวก็เอาปากอมของผมลงมาช้าลิ้นไร้รัวๆ จนผมต้องยกก้นขึ้น
ยัวยังรูดขึ้นรูดลงอย่างตั้งใจ หน้าอกใหญ่ๆของยัวเอามาบีบอยู่ข้างใต้ด้วย

ยัวปล่อยปากออกมาแล้วเอาลิ้นไล้ไปมาผมเอามือเปิดผ้าออก แต่ยัวก็เอาผ้ามาปิดไว้
ยัวบอกว่านอนเฉยๆ ยัวเอาน้ำมันละเลงไปมา มันดีจริงๆแต่ผมไม่อยากนวดแล้ว

ยัวค่อยๆเอามือนวดมันไปมาช้า นวดตรงแท่งของผมไปมาจนผมเกือบเสร็จ
ยัวเปลี่ยนมาเอาหน้าอกใหญ่ๆของยัวนาบลงมากลางท่อนของผม แล้วหนีบมันเข้าแล้วก็นาบไปมา
มันฟินมากแล้วก็ทำน้ำผมพุ่งมาปี๊ดนึง แล้วยัวก็หยุด

ผมเอาผ้าปิดตาออกแล้วลุกขึ้นมาดูดหน้าอกยัวแรงๆ ยัวร้องซี๊ดส์แอ่นตัวให้ดูดเต็มที่
ผมดูนมยัวสับไปมาขยำมันให้หากอยากและระบายความเครียดออกมาอย่างเต็มที่
ยัวผลักผมนอนลงแล้วก็กดตัวลงมา ยัวนั่งชันเท่าขึ้นขณะกดตัวลงมา มือนึงเอามือผมไปขยำหน้าอกยัว
อีกมือนึงยัวเอามาบี้ตรงเม็ดของตัวเองไปด้วย เป็นภาพที่เดือดมาก ยัวบี้ตรงนั้นเหมือนจะให้เม็ดนั้นแตกให้ได้
แต่มันไม่ได้แตกและเป็นยัวที่น้ำแตกแทน ยัวน้ำแตกแบบหน้านิ่วคิ้วขมวดกัดฟันแน่นน้ำขาวๆขุ่นไหลอาบท่อนของผมเต็มไปหมด
ยัวควบเหทอนขี่ม้าฝ่าศึก ท่วงท่สาและการกดลงมามันสุดยอดจรงิ นมที่ตี้ขึ้นไปมา หน้าอกยัวน่าจะ 35 ได้ มันกลมสวยและมันเคลื่อนไหวแรงจนผมต้องขยำมันไปด้วย

ผมจับยัวพลิกตัวมาจับก้นใหญ๋ๆกลมๆน่าฟาดนั้นหันท่าหมาแล้วก็ใส่ไม่ยั้ง เสียงพั่บๆๆดังสลับไปกับเสียงฟาดก้นแรงๆที่ผมกระหน่ำลงไปที่ยัว
ยัวแหงนหน้าเชิดร้องครางดังมาก
ยัวร้องไปก็กระเด้งสวนผมไป บางจังหวะของผมแทบหักแต่นาทีนี้ ผมยอมหัก ผมเร่งความเร็วกระแทกยัวไม่ยั้ง
เสียงร้อย อ้ายยห์ สลับกับเสียงซี๊ดส์ สลับไปกับเสียง พั่บบๆๆๆๆมันดังระงมไปหมด ผมจับผมที่มัดไว้เป็นหางม้าของยัวกระชาก
เป็นสัญญาณบอกว่าผมเร่งเข้ามาแล้ว
ยัวร้องโอววววววซี๊ดสสสสแรงๆๆๆ อั๊ยยยยยยยยยยยย อี๊ยยยยยยยยยยยยยยซี๊ดสสสสส โอวววววววววววววยยยยย
ตัวสั่นฟุบลงไป ผมตามลงไปพร้อมกับแตกไปบนก้นของยัว ยัวนอนหายใจหอบหน้าอกกระเพื่อมหลับตา ผมนอทิ้งตัวลงมา
ยัวลืมตายิ้มพร้อมกับบอกว่า โอยยยส์ มันมาก ไม่ได้ทำอะไรแบบนี้นาน พร้อมกับเอื้อมมือมาจับของผมที่ยังตั้งอยู่ชักต่อ แล้วก็ทำมือรีดน้ำผมออกมาให้หมด

เรานอนคุยกัน ยัวบอกสัญญาณแบนี้อาจจะต้องมีหยุดงานแน่ๆ คุยกันสักพัก ผมก็หลับไป มารู้สึกตัวอีกทีก็บ่ายเข้าเย็นแล้ว
ยัวเขียนโน๊ตไว้ว่าเจอกันที่ห้องอาหารนะ

ผมลงมาเดินเล่นทั้งๆที่ตัวมีกลิ่นน้ำมันแบบนั้นล่ะ เดินดูนั่นนี่วนไปมา จริงๆอยากดูดบุหรีมากกว่า
ผมเดินมาผ่านมุมสระอีกมุมนึง ก็เห็นมินกำลังว่ายน้ำอยู่

มถึงกับต้องหยุดนั่งคุยเลย มันเป็นชุดจีสตริงแบบน่ารักมาก แต่มันน่าจะเซ็กซี่มากกว่า
ผมถามมินว่า นี่คือมาสู้กับเขาเต็มที่นะ มินหัวเราะบอกบ้า ไม่มีอะไร
ก็จากที่คุยกับพี่ไง มินก็อยากลองทำอะไรตื่นเต้นบ้าง
ผมถามว่าตื่นเต้นไหมล่ะ มินมองหน้าผมนิ่งๆกลับมาแล้วบอกว่า
อื้ม นี่ขนาดไม่มีคนนะ แล้วมินก็ว่ายน้ำไปทักพี่อามกับตอง โดยมีผมมองอยู่อีกฝั่ง

ผมเดินไปหาที่มองทะเลแล้วดูดบุหรี่เงียบๆ มินก็เดินด้วยชุดนั้นลงทะเลผ่านหน้าไป ที่หาดมีชาวบ้านมีคนเดินบ้าง
แต่นั่นไม่เท่ากับมินหยุดคุยกับลูกชาวบ้านคนนึงเล่นที่ทราย ก้มเก็บหอยที แคมก็ปลิ้นออกมา
มินเดินกลับมาตรงที่ผมดูดบุหรี่แล้วก็ก้มๆเงยๆอยู่แถวนั้นเก็บหอย

ผมหัวเราะแล้วบอกมินว่า มิน มันเปรอะแล้วนะ มินเอามือปัดทรายที่ก้นแล้วหัวเราะ
ผมบอกไม่ใช่มิน น้ำขาวๆอ่ะมันเประอออกมาแล้ว มินยิ้มหน้าแดงแล้วก็เดินมานั่งข้างๆผม
ผมบอกขอมือหน่อย ผมยื่นมือให้ มินเอามือผมไปโอบอ้อมเอวมาแล้วเอาไปวางที่หว่างขา พร้อมกับทำหน้าไม่สนใจ

ผมค่อยๆวางนิ้วลงไปช้าๆแต่พอออกน้ำหนักดมันก็ยวบเข้าไปในร่องทันที
มินอ้าขาออกนิดนึง แล้วก็ถอนหายใจแรงๆ หน้าอกกระเพื่อมจนเม็ดหัวนมดันชุดว่ายน้ำออกมา
มินกลั้นเสียงอยู่ในลำคอแอ่นเอวบดลงมาบ้างแต่ก็ไม่ให้ใครเห็นพิรุธได้
เสียงมินซี๊ดส์เบาๆร้องอึ้มมมไม่ขาด จนมินหายใจถี่ๆ แแล้วก็เอียงซบมาที่ไหล่ผมพร้อมกับเอามือกำมาที่แขนผม

มือมินเริ่มบีบผมแน่นขึ้นเรื่อยๆ จนมินเผลอร้องออกมาซี๊ดส์ ผมชักมืออกเพื่อแกล้ง แต่มินก็เอานิ้วของตัวเองสวนเข้าไปทันทีมินตัวกระตุกเบาๆ กัดฟันแน่น
เสียงซี๊ดสสสสสดังยาวๆหลับตาแหงนหน้าแล้วก็ปล่อยลมหายใจผ่อนออกมาแรงๆ

มินไม่ได้พูดอะไรลุกขึ้นลงไปสระว่ายน้ำต่อ ผมนั่งต่อสักพักก็กลับไปจะอาบน้ำแต่มินอาบน้ำอยู่
มินนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาทำหน้างงๆ ใส่ผม ผมถามว่าตกลงนี่จะนอนห้องนี้เหรอ
มินบอกใช่ เดี๋ยวพลาดอะไรไป ยังไงมินก็ไม่อยมพลาดดูพี่กับพี่ยัวแน่นอน
ผมสวนเข้าไปอาบน้ำขำๆ
ผมอาบน้ำออกมา มินก็ใส่ชุดร้อมไปกินข้าวแล้ว ผมพึ่งสังเกตุเห็นรอยกางเกงในของมิน
ไม่เบาแน่ๆคืนนี้

ผมดึงผ้าห่มมาคลุมตัวผมกับมินแล้วก็หลับไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kschai

::Dribbling::เปิดรอทุกวัน สุดท้ายก็มาสักที

poppyza

เฝ้ารอตอนใหม่ทุกวันครับอยู่แต่บ้านไม่มีอะไรทำ

ฺBlackBear

ยัยมินนี่ ร้ายจริงๆ ส่วนยัว นานไ เจอที แต่เด็ดดวงตลอด

vertjaune

ไม่ทันแล้วมิน พี่ยัวเขาทำภารกิจไปแล้ว

coconut

มินนี่น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆ เหมือนไม่มีอะไรแต่ก็น่าค้นหา พระเอกของเราจะไม่คิดอะไรกับมินบ้างเหรอ

ryg123456

Pooh

สถานการณ์แบบนี้มีมาให้อ่านก็หายเครียดลงหน่อยครับ 

talusamaluda 07

ยังนี้มาทีไรได้เรื่อง เซ๊กเด็ดขาดเสมอ

meowmeng

longman_44

btr12345

เห็นด้วยกับหลายๆความเห็นเลยครับว่ามินเป็นนางเอกคนใหม่

automilo

เหมือนมินจะติดใจ ไม่ยอมห่างเลย 555

meenoi

งานนี้ลุ้นอยู่ว่าเมจะมาร่วมงานหรือเปล่า มินนี่น่าจะติดใจพระเอกของเราซะแล้ว ตามไปทุกทีเลย

เดช12341

ถึงแม้สถานการณ์จะไม่เอื้ออำนวยแต่ก็ยังทำกิจกรรมในร่มได้อยู่