ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาต admin และ Mod ครับ รบกวน 133 member ลงอันดับหน่อยครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 24, 2021, 05:06:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

รบกวนครับ รบกวน
ท่านใดที่รู้ตัวว่าเป็น 1 ใน 133 id ที่คอมเมนต์ในกระทู้ตัวอย่างตอนที่ 62
และต้องการอ่านเนื้อเรื่องพิเศษ

" เทพีบ้านไพร "

รบกวนช่วยยืนยันตนอีกครั้งครับด้วยการ คอมเมนต์  # และตามด้วยอันดับโต๊ะของท่านในกระทู้นั้น ตัวอย่างเช่น

พิมพ์แค่อันดับของท่านพอครับเพื่อจะได้สะดวกในการตรวจสอบ ขอบคุณมากครับ

ขออนุญาต admin และ mod ใช้พื้นที่นักประพันธ์สัก 24 - 36 ชั่วโมงครับ หลังจากตรวจสอบแล้ว

จะแจ้งรายชื่ออีกครั้งครับ

ส่วนการเช็คว่าคอมเมนต์ของท่านอยู่อันดับเท่าไร ให้ลองทำตามนี้ แต่ให้ทำกับ id ของท่าน

พอคลิกแล้วป๊อปอัพจะงาร์ปไปยังหน้าข้อมูลส่วนตัว

คลิกเข้าไป ที่กระทู้ที่มีชื่อดังภาพ

เมื่อคลิกเข้าไปแล้ว มันจะเด้งไปยัง Reply ของท่าน ส่วนอันดับก็ตามนั้นเลยครับ

ของคุณทุกท่านครับ

ที่ยืนยันตน ณ ตอนนี้ครับ

××Mon××

#36 ครับ ท่านโทนนี่

patrict

ขออภัยครับ เข้าใจผิดกระทู้