ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] AV Crossover Doujin หนังAVที่สร้างจากโดจิน (17เรื่อง)(60%)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2021, 12:13:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panya Sripaks

ขแบคุณมากครับ สำหรับหนังที่คู่กับการ์ตูนโดจิน

eiaws

lipza12752

ไอกะ สุดๆๆแล้วสำหรับผม จูเลียก็พอไหว แต่ละคนช่างถูกใจ ไม่รู้จะเลือกใครดาวโหลดไปให้หมด เอย อิอิ

midnightman

เค้าช่างสรรหานักแสดงมาแต่งได้ใกล้เคียงกับการ์ตูนจริงๆครับ แถมแต่ละคนสวยๆทั้งนั้นเลย

icT

แนวนี้ชอบมาก จัดมาให้แบบถูกใจ จริงๆ ขอบคุณมากมายครับ

ton_tp

เครื่องหยุดเวลานี่ที่ไหนมีขายครับ   อยากได้ซักเครื่อง
เครื่องละล้านก็ยอม  555

ขอบคุณมากๆ ครับ

Harukung Nakajama

ดีเลยครับผมก็ตามอ่านโดจิน ในโดจินจะแบบว่าน้ำท่วมจอเลยถ้าทำเป็นหนังไม่รู้จะท่วมจอมั้ย แต่ก็เป็นเรื่องเป็นราวสนุกดี
เป็นกำลังใจให้นะครับ งานนี้ต้องไปตามหาหนังมาประกบกับโดจินงานหนักไม่ใช่เล่นเลย

blaxkztun

ขอบคุณครับ  เรื่องแรกตอนเป็น H doujin ชอบลายเส็นมาก  ขอลองดูแบบคนแสดงหน่อยว่าจะได้อารมณ์แค่ไหน  ::Glad::

denndrobates

มีทั้งหนัง และโดจิน นี่ดีจริงครับ
ได้หลายอารมณ์ดี
นักแสดงก่อ สวยๆทุกคนเลย
ขอบคุณครับ

santosan

::JubuJubu::สุดยอดเลยครับสร้างจากการ์ตูน น่าตื่นเต้นดีครับ

jeang

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::  อื้อหือ!!!! ญี่ปุ่นนี่ไม่รู้จะว่าไง สมเป้นญี่ปุ่นจริงๆ จากมังงะเอามาเป็น Live นี่แนวเขาเลย แถมเป็นแนวนี้อีก ถ้าเป็น Uncen จะขนาดไหนนะ แถมเลือกนางเอกมาแต่ละคน สุดๆจริงๆ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

paloh

ชอบหนังสไตล์เนื้อเรื่องอยู่แล้ว ยิ่งเอาโดจินเรื่องดีๆมาทำหนังนี่  ต้องขอชมเลยครับ

สำคัญตรง casting นางเอกได้ใกล้เคียงกับโดจินมาก ฟินเลยทีเดียว^^