ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตแจ้งข่าวจาก #เตยคนสวย

เริ่มโดย ¸.·✩·.¸¸.·¯⍣✩𝓜𝓲𝓵𝓚𝔂𝓦𝓪𝔂✩⍣¯·.¸¸.·✩·.¸, กรกฎาคม 25, 2021, 07:55:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ขอบคุณครับที่เอาใจใส่ลูกค้าร้านเกะ ฝากบอกถึงเทพโทนหน่อยครับเมื่อไหร่จะได้อ่านพี่ริวสุดหล่อครับ แต่ถ้าไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับผมรอได้

mana0440

swss2511

ziggy2

brother1

ryu

Night Sky

napakon

yoyoman

ballnakrab

volpe

ขอบคุณครับ อันที่จริงที่มาเม้นตอบคือ รู้สึกมีอารมร่วมกับเรื่อง ตึงอยากแสดงความคิดเหนครับ ชอบเนื้อเรื่องงมากๆครับ หลากหลายอารม อ่านง่าย ชวนติดตามมากๆครับ

occocc

ต้องยกให้พี่หมิวกับพี่เตยเป็นพระแม่แห่งวงการเรื่องเสียวเลยครับ 

rongler2524

Joepure~☆

เจ๊เตยกับเจ๊หมิวนี่น่ารักจริงๆ คิดถึงใจชาวโอเกะ #ทีมสองเจ๊ ต้องมาแล้ว 😁😁😁