ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตแจ้งข่าวจาก #เตยคนสวย

เริ่มโดย ¸.·✩·.¸¸.·¯⍣✩𝓜𝓲𝓵𝓚𝔂𝓦𝓪𝔂✩⍣¯·.¸¸.·✩·.¸, กรกฎาคม 25, 2021, 07:55:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ก่อนอื่นต้องขออนุญาต คุณผู้ดูแลก่อนเลย ขอใช้พื้นที่แจ้งข่าวหน่อยน๊า เที่ยงคืนเค้าจะขอให้ลบโพสต์

#แจ้งข่าวหน่อย

หลังจากที่คุยกับหมิวแล้ว เค้าสองคนคิดว่า เนื้อเรื่องเทพีบ้านไพร ควรจะได้อ่านทุกคน แต่ก็ต้องให้สิทธิพิเศษกับสมาชิกร้านเกะทั้ง 133 คนที่คอมเม้นต์ ทั้งๆที่ไม่ได้ซ่อนเนื้อหาอะไร

เพราะงั้น ทั้ง 133 id ที่ให้รีบไปแจ้งอันดับ ในโพสต์ของอีโทนก่อนหน้านี้ เพื่ออีโทนจะได้ส่งเนื้อเรื่องให้อ่านเป็นกลุ่มแรก

ส่วนเมมเบอร์ที่ตกรถ หรือมาไม่ทันประตูปิด  อีก 1 อาทิตย์ให้หลังจะได้อ่านเนื้อเรื่องเหมือนกัน แต่ว่าเป็นวิธีไหนจะบอกอีกครั้งหนึ่ง แต่อย่างที่บอกจะให้สิทธิ์กับ 133 id นั้นก่อน

และในส่วน 133 id หลังจากเที่ยงคืนวันนี้ โพสต์นั้นจะล็อค และ id ที่ยังไม่ได้ยืนยันตัว เค้าจะรวบรวมแล้วย้ายมาอยู่กลุ่มเก็บตก 

เดี๋ยวจะให้อีโทนอัพเดท รายชื่อที่โพสต์นั้นนะ ว่าใครที่ยืนยันตนแล้วบ้าง ที่จะแจ้งก็มีแค่นี้แหละ #เตยคนสวย

yuta279

ขอบคุณwriterครับ ที่เอาใจใส่กับผู้อ่านทุกกลุ่ม

nsrichantamit

ครับ แต่ช่วงนี้ กำลังลุ้น ตอนเชียงใหม่ ครับ เสียบ คุณจอยอยู่ กำลังค้างเลย

j_manus

ipichai

เย้
เตยคนสวยน่าร๊ากกกกที่สุดเลย
ได้อ่านสาวบ้านไร่ด้วย
ดีใจจัง

1819

รับทราบคร๊าบ เจ้เตยคนสวย ผู้ดำรงตำแหน่ง ท่านผู้อำนวยการการสร้าง  ::Dribbling:: 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

peddo

ขอบคุณครับ คนสวยใจดี อาจถูกปาดหน้าโดยสาวอื่น แต่น่าจะยืนระยะได้ยาวกว่า 555

toshihiko

C-Runners

จะเปิดทู้ใหม่หรืออยู่ในทู้ไหนน้อออ แอบงง 5555

tanachai

จะตั้งตารออีกอาทิตย์เลย ครั้งที่แล้วพลาดไม่ว่างมาอ่าน เลยอด

pappy_pp

××Mon××

รับแซ่บครับ สองเจ๊ของโทนนี่ น่ารักที่สุด

Slave

รับทราบและขอบคุณ​มากครับ.... เตยคนสวย