ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท2

เริ่มโดย Sukita, กรกฎาคม 25, 2021, 11:20:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้วันชาติกดตูดดันหัวควยบานใส่สองกลีบแคมฟิตๆหมอยบางเจ้าของหีอย่างเรืองฤดีลุกตั้ง นาทีนั้นเอง เสียงออดดังกรี๊ดยาว ซึ่งวิชาพละที่ไอ้วันชาติก็ได้เรียนฟุตบอลกีฬาโปรดของมัน ในใจมันคิดว่าอีกนิดเดียวเองมันต้องจิ้มฤดี ตอนนี้เร็วๆมันพยายามจะกดควยใส่ฤดีหีแคมยังไม่บานแสบเสียวร้องเสียงดังเสียงหลง "อายชาติขาาา" เมื่อปลายหัวควยบานของวันชาติดันไปที่ปาก 2 แคมของเธอ แต่ก็ปลิ้นไปแทงสะดือสวยของฤดี เธอแล้วพลิกตัวขึ้น โดยที่เธอรีบคว้ากางเกงวอร์มแล้วสวมใส่อย่างเก่า "ขอชาติก่อนสิฤดี" "วันหลังนะชาติแค่นี้ตรงนั้นฤดีก็ฉีดแล้ว" ไอ้หนุ่มก้มดูควยตน ที่มีน้ำเลือดของฤดีจากการฉีกของปากหีเล็กน้อยติดอยู่ที่ปลายหัวควย มันจึงตัดใจเอาแค่นี้ก่อนก็ได้วะไม่รอดกูหลอก ตอนนี้วันชาติก็รีบใส่กางเกงเช่นกัน แล้วรีบจูงมือฤดีเอาไปเรียนฟุตบอลเป็นกีฬาที่แสนโปรด และโค้ชก็แสนจะไว้ใจมันเป็นอย่างมาก โดยที่ทั้งคู่เกาะกุมมือกันแล้วเดินไปตลอดทาง ฤดีคุยกับวันชาติเบาๆว่า "วันชาติได้ฤดีแล้วอย่าทิ้งก็ฤดีนะ" ยังเลยดีคนสวยของชาติชาติจีบดีมาตั้งนานไม่ต้องพูดเลยชายเจ้าชู้ แล้วถ้าช้าต้องทำตามสัญญานะว่าถ้าเรียนจบแล้วช้าจะต้องไปงานกับฤดี" "แน่นอนจ้ะฤดีตอนนี้เหลืออีกแค่ 5 เดี๋ยวก็เรียนจบปริญญาตรีแล้วก็แต่งงานกันนะ" เธอยิ้มหวานให้แฟนหนุ่มวันชาติถึงแม้จะรู้ดีว่าไอ้หนุ่มคนนี้เจ้าชู้ แต่ถ้าความหล่อความเก่งความเป็นผู้ชาย Perfect สมคู่กันเป็นอย่างยิ่ง ยิ่งในบ้านชาตินั้นทั้งบ้านรวยทั้งขับรถเก๋งมาโรงเรียนเรียกว่าอาจารย์บางคนยังต้องอิจฉา ใครล่ะจะไม่อยากได้ แม้กระทั่งแม่ฤดีเองก็ยังเชียร์ว่าวันชาติลูกของเสี่ยเฮง เจ้าของธุรกิจประจำจังหวัดธุรกิจขายวัสดุก่อสร้างประจำจังหวัดก็น่าจะเป็นทายาทของเศรษฐีคนต่อไปของจังหวัด

วันถัดมาที่โรงเรียน ไอ้ชาติคงดีใจจัดเล่นเกมหนักไปหน่อย ทำให้มันไม่สามารถตื่นขึ้นมาเรียน เจอกับฤดีได้ ภายในวันนั้น ในขณะที่ไอ้แก่นน เอ็งก็ยิ้มย่องทั้งเช้า โดยที่ตอนวันนั้นมันทราบว่าอาจารย์ของโรงเรียนจะเริ่มประชุมกันตอนเที่ยง ทำให้เด็กนักเรียนทุกคนทุกไปเรียนแค่ครึ่งวัน แม้กระทั่งแม่ของฤดีเองก็ยังต้องเข้าประชุม ช่วงพักเที่ยงกันไอ้แก่นน ก็ได้มาดักเจอฤดีที่โรงอาหาร เธอทานข้าวแล้วแยกย้ายกับเพื่อนๆ ออกมาแปรงฟันคนเดียวที่หน้าห้องน้ำหญิงข้างโรงอาหาร ให้แก่นนก็ได้เดินตามมาที่ก๊อกน้ำและพูดคุยกับฤดี "สวัสดีครับไม่ใช่ลูกอาจารย์ผกาไหมครับ" "ค่ะค่ะหนูฤดีลูกแม่ผกาค่ะ" "คุณลุงมีอะไรคะ" "ลุงมีเรื่องจะบอกกับแม่หนูครับ" "บอกอะไรคะฝากฤดีไปบอกแม่ก็ได้ค่ะ" ไอ้แก่ไม่พูดอะไรมาก สอดมือไปที่กระเป๋าของกางเกงทำงานของมันก็จะดึงกางเกงในวาโก้สีชมพู "ว้ายอย่านะคะ" ฤดีตกกะใจมากที่ไอ้แก่ มันไปเก็บกางเกงในวาโก้ของเธอได้ภายในห้องมัน เพราะเมื่อวานฤดีดันลืมกางเกงในวาโก้ ตอนที่มีบทรักกับไอ้ชาติแฟนหนุ่ม โดยที่ไอ้แก่นี้เก็บมาสูดดมแล้วชักควยเกือบทั้งคืน แต่มันก็ไม่ยอมให้น้ำเงี่ยนออกจากควยมันเด็ดขาด เพราะวันนี้มันมีเป้าหมายแตกในน้องฤดีก็คือน้องฤดีคนสวย "หนูรู้ฤดีรู้เหรอครับว่าลุงจะบอกอะไรกับแม่" "อย่านะคะลุงฤดีขอคืนนะคะ" ไอ้แก่เดินหนีสาวสวยเธอเดินตามมา จนเธอลืมไปเลยว่าไอ้แก่กำลังไปที่ห้องเดิมที่เธอได้ไป เมื่อวานนั่นก็คือ บ้านพักของไอ้แก่นนที่อยู่ท้ายโรงเรียนนั้นเอง มาถึงห้องจะถึงบ้านของไอ้นน "อ้าวฤดีตามลุงมาทำไม" "ลุงหนูขอลูกอยากได้อะไรอยากได้เงินเท่าไหร่เดี๋ยวหนูกดให้" เธอเดินเข้าห้องเชือดอย่างง่ายๆ "เงินน่ะลุงก็ไม่อยากได้หลอกฤดี แต่ว่าหนูทำไม่ถูกนะที่มาทำอะไรกับวันชาติอย่างนั้นที่บ้านลุง" "ก็ๆชาติเขาบอกว่าเป็นห้องคนรู้จักค่ะ หนูหนูไม่ได้ตั้งใจค่ะลุง" "ลุงคงต้องเอาเรื่องนี้ไปบอกกับแม่ของหนูแล้วนะ" "ขอโทษนะลุง หนูผิดไปแล้ว" "แล้วหนูอยากได้คืนไหมล่ะไอ้หลักฐานเนี่ย" "อยากอยากได้คืนค่ะหนูขอคืนคะ" "อย่างนั้นช่วยให้คนแก่อย่างลุงมีความสุขทีได้ไหม" ความสุขความสุขอะไรล่ะคะลุง" "ก็ลุงก็อยากจะเห็นของหนูให้ชัดๆนะคะเมื่อวานลุงดูหนูกับไอ้ชาติ ลุงไม่เห็นหนูทำอะไรชัดๆเลย" "ว้าย..ไม่ได้นะคะลุง" "ลุงไม่ได้จะข่มขืนหนู" "แล้วลุงจะเอาอะไรคะ" "ลุงก็แค่อยากดูหนูช่วยตัวเองหนูทำเป็นไหม" "ทำยังไงหรอคะ" "ก็แค่หนู ไปนั่งที่นอนแล้วเอากล้วยหอมไปสีเป้ากกน.ไง" "อย่างนั้นหรอคะแต่หนูกลัวค่ะลุงทำอย่างอื่นได้ไหมคะ" "ทำอย่างอื่นเหรอไม่งั้นทำอย่างนี้ได้ไหมล่ะ" ไอ้นนงัดลำควยยาวใหญ่เอามันออกมาโชว์แก่สายตาของฤดี "ไม่งั้นหนูก็ต้องดูดไอ้นี่ล่ะจ๊ะ" "ไม่เอาคะ" "ตัดสินใจทำอะไรดีละ ลุงจะไม่ไปฟ้องเรื่องหนูกับวันชาติกับแม่ ตกลงไหม" "ไม่ๆๆดีกว่าค่ะอย่างนั้นหนูขอทำตัวเองก็ได้ค่ะ"  ฤดีค่อยนอนลงกับฟูกเก่าๆ ก่อนถลกกระโปรงขึ้นกว้าง เธอใส่กางเกงในสีดำด้วยแต่ลายลูกไม้น่ารัก "ฤดีไอ้ท่อนกล้วยเนี่ยไปถูกับร่องของหนู แล้วหนูก็อ้าปากให้มันดูเซ็กซี่เซ็กซี่จ๊ะ ลุงชักว่าวออกแล้วหนูก็เอากางเกงในนี้กลับไปนะ ลุงสัญญาจ้า" ฤดีก็หยิบกล้วยหอมใบเขื่องที่ไอ้แก่ได้เตรียมมา ก็จะลงกางเกงในโชว์ขาอ่อนอันเรียวงาม ถลกกระโปรงโชว์ขาอ่อนสวย เธอขายาวเรียวเหมือนด้ามเทียน ก่อนที่เธอจะใช้กล้วยอันนั้นสอดและถูไถไปที่ร่องเสียวของเธอ ซึ่งมีกางเกงในวาโก้สีดำที่แม่ซื้อให้ปกปิดอยู่ตรงกลางเนินสวาทของเธอ "ลุงหนูสยิวค่ะ ลุงพอใจไหมคะ" "เดี๋ยวหนูฤดีต้องทำหน้าให้ดูเซ็กซี่เซ็กซี่ด้วยนะจ๊ะลุงชอบหน้าเซ็กซี่เซ็กซี่ลุงจะสาวไอ้นี่ตามโอวว" ฤดีเอง พยายามห่อปากสวยให้ไอ้แก่ชม ขณะที่มือขวาของเธอใช้กล้วยรูดไปที่ร่องเสียวของเธอ "พอยังลุงขา" "ลุงนนจ้าลุงชื่อนน" แล้วตอนนี้ใบหน้าของเธอก็อยู่ไม่ไกลลำควยใหญ่มึนดำของไอ้แก่ที่ สาวควยขึ้นเสาออก "โอ๊ยโอ๊ย ลุงลุง ลุงนนท์พอใจหรือยังคะ" "เดี๋ยวก่อนสิหนูลุงยังไม่ออกเลยหนู" "พอเถอะฤดีเริ่มเสียวค่ะลุงพอแค่นี้ได้ไหม" ไอ้แก่ไม่ตอบแต่โชว์หัวควยดำใหญ่น่ากลัวมากแถมทำอีสาวเสียวจนแตดน้อยๆลุก และแล้วมันก็แทรกตัวจับสองขาของเด็กสาวแหกออกจนกว้าง ตอนนี้มันคลุกเคล้าหน้าไปกับร่องหีของฤดีในกกน.วาโก้สดสวยสีดำดูน้ำรักหวานละมุนใส่ปากแจ๊บๆ "ว้ายอย่าคะลุงนนอย่าผิดสัญญาอย่าคะอย่า" "ฮะๆๆวันนี้ฤดีคนสวยต้องเป็นเมีย และมีผัวแก่อย่างกูไอ้นนฮาๆๆ" เธอจะไปเอาสัญญากับหมาแก่จอมขืมข่นเป็นเรื่องไร้สาระที่สุด@

เพื่อนคิดว่าฤดีรอดไหมน้า.... แต่ถ้าในหนังสือตอนนี้ฤดีโดนเสียบครับ ขอบคุณกำลังใจแฟนนะครับ คำผิดไปบ้างก็ขออภัย คนคิดเร็วพิมพ์ไว้ แต่เรื่องนี้ในอดีตเด็ดจริง แต่ผมขอปรุงรสใหม่ยาวให้สมความสวยน้องฤดีนะ

Paul K

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คิดว่าน่าจะไม่รอดเงื้อมมือเฒ่านน เพราะคุณแม่ก็ติดประชุม นายวันชาติก็ไม่มาเรียน....5555

swss2511

ลุงนนตัดหน้าวันชาติเสียแล้ว

cdx

นี่แปลว่า เฒ่านน ได้เด็กมาเยะแล้วแน่ๆ

13igboss

ดูแล้วฤดีไม่น่ารอดเงื้อมมือลุงนนแน่นวล... ::Shower:: ::WooWoo:: ::Bloody::

peddo

ชาติน่าจะเลิกเรียนแล้วเหมือนกัน เป็นได้สองทางตืชาติมาช่วย แต่จะข่วยฤดีหรือช่วยลุงเป็นอีกเรื่องนึงครับ

rongler2524

ืnininunu

อยากให้ฤดีรอดอ่ะ ต้องทำยังไงดี

ืnininunu

โดนเสียบง่ายไปถ้าโดนตอนนี้นะ

tatong2222

ฤดีมีเรื่องต้องให้ลุ้นตลอดเลยนะ​ สู้เขาสิ​ อย่าไปยอมนะฤดี

sthanya

drof666

ลุงนนเปิดก่อนได้เปรียบ ไม่รอดแน่ๆ

therasak

รวบรัดกับบทบรรยายเลยทำให้อ่านแล้วอารมณ์ยังไม่ถึงที่สุด บวกกับสะดุดคำผิดที่มีเป็นระยะ แต่โครงเรื่องและภาษาดีครับ

suriyamahajit

ลุงนนท์คงไม่ปล่อยไปง่ายๆละมั้ง