ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 28

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 26, 2021, 11:29:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

มิ้นติดใจเอกแทนผัวแน่นอนแบบนี้ 

Ty809

มีนจะเสี่ยงอีกแล้ว หาเรื่องเปล่าๆ นะ

Kasisoso

เป็นผมมันแดกลูกตะกั่วไปละ

prakit803

อ่าวพนันกันซะละงานนี้ใครจะชนะหละ

thetwo

นี่ยังนึกว่าเมียยังอยู่กับตัวเองอีกเหรอ 

bluesky11

เสียเมีย เสียทุกอย่างแน่นอนแบบนี้ ถ้ารู้ว่ามีแวแวแพ้มากกว่าชนะ ก็ไม่น่ารับท้านะผมว่า ต้องบอกมิ้นให้ชัดเจนยอมให้มีผัวอีกคน แต่ต้องใส่ถุงทุกครั้ง ถ้ามื้นผิดคำพูด ก็ทำใจได้เลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Tanuwat

เมียทั้งคน..ยอมเขาทุกอย่างเห่ออ

pappy_pp

มันมีใคร เค้าเอาตัวเองไปพนันกะเรื่องโง่ๆ แบบนี้ว้า เสียเมียแน่ๆ 

Naruto19

tatong2222

มีน​ เสียเมียแน่ๆ​ ทำไม​เป็น​แบบนี้​ ยกเมียให้เอกไปเลยจะได้สบายใจ​

surfaced

นี่ก็ยังอยากจะยื้อไว้อีก  เขาเป็นของคนอื่นแล้ว

Ji_ji

Jonatan

มีนคงจะมาไกลเกินกว่าจะหันหลังกลับแล้ว

dragonfly silver

เมียติดเอกขนาดนี้เสียเมียแล้วครับ เมียไม่สนใจผัวแล้วรอเลี้ยงลูกชู้ได้เลยงานนี้

motown

พลาดแล้วที่เผลอไปรับปากไอ้เอกมัน