ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 21 (ความหลัง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 26, 2021, 08:54:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

กลับมาแล้วหายไปนานคิดถึงผลงาน เกือบลืมพล๊อตเรื่องตอนล่าสุดไปแล้วนะนี่

evilbenz

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ แม่วิ น้องเป้ หายไปนาน แต่ความมันยังเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือเนื้อหาเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆเลยครับ

Nobita Nobituta

รอมานานเลย ชอบมากเรื่องราวสนุก รูปประกอบสวยชวนเสียว

kopXIIII

นี่กะจะเก็บตั้งแต่ 20 กว่าปีก่อนงั้นเหรอเนี่ย!!!

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

คือแบบว่าพออาการออกมันแทบควบคุมตัวเองไม่อยู่ แต่ก้อไม่คิดจะรักษาแล้วเป้ก้อไม่ใช่จะอยู่ด้วยตลอดเวลา งงนิดนึงว่าคิดกันง่ายไปป่าว / ความรู้สึกทำไมช้าแท้วิภาตั้งนานไม่เคยสงสัยเลยเหรอ ว่าทำไมตัวเองถึงชอบมั่วทั้งๆๆทีตอนแรกก้อไม่ใช่คนนิสัยแบบนั้น

occocc

ศักดิ์กับพัทนี่จะเรียกเลวได้ไหมเนี่ย

apichart2523

ศักดิ์รวมหัวกันวางแผนจัดการวิพวกเลวอย่าให้พวกมันได้คุณวิอีก

Dybala59

::Glad:: สมกับที่รอคอยเลยครับคุณแม่เด็ดมากจริงๆครับ

coolkid2

chatree52

Lue Ming Bowtao-Doikatpee

savewater

::Hmmm::มาแล้วรออ่านนานล่ะ

ต้นสายปลายเหตุมันยังไงกันนะ

kenwin

wing0

หายไปนานเลยครับ คิดว่าไม่มาต่อซะแล้ว