ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 21 (ความหลัง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 26, 2021, 08:54:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

battozai

พัทกับศักดิ์ร่วมมือกันแน่ๆ แต่คงหักหลังกันเพราะจะแย่งวิภา

♤judas♤

ใครกันนะที่มอมยาแม่วิภาสมัยเรียนเป็นพัทหรือศักดิ์กันแน่หรือทั้งคู่

ballzae

รอมานาคิดถึงเป้กับแม่สิมากๆเลย ช่วงสงเคราะห์แป้งซะหน่อยสิ

x99

singkanong

หายไปนานมากเลยคิดถึงน้องแป้งกะแม่วิมากก คิดว่าจะมีมีตอนใหม่มาเสียแล้ว

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

หูยยยยยรอมานานมากกกกน้ำตาจิไหลลล ถือว่าโชคดีของวันเลยนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•

plot0440

จะได้รู้สักทีว่าสมัยก่อนเกิดอะไรขึ้น

artae

คิดถึงมากครับ แต่รอได้
มีย้อนเรื่องราวในอดีตด้วย ติดตามกันต่อไปครับผม

Manoptana

อาการป่วยของวิภาคงเริ่มมาจากศักดิ์ที่วางยาปลุกให้ตลอดจนวิภาป่วยเป็นนิมโฟเนีย แต่พัทร่วมแยู่ในเหตุการด้วยเหรอ

au2000

มันมีสาเหตุ มาจากอดีต วิจึงเป็นแบบนี้

someday

เห็นชื่อเรื่องแล้วคิดไม่ออกว่าความหลังของใคร ตกลงของวิตอนเป็นนักศึกษานี่เอง คงผ่านมาเยอะ

Jaker1234

คุ้มแล้วรอมานาน แม่เป้จะได้รู้ความจริงสักที

poster007

จะโดนเยดกันแบบไหนนะอิอิต้องตามดูต่อมา

XYZ

สรุปที่แท้มาจากพัทเองเหรอ!!!!
รอบทหมอต่อครับ 5555

ปล. รอตอนนี้มานานแล้วครับ ขอบคุณครับ