ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรู้สึกหลังอ่าน เทพีบ้านไพรไป 10 %

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 27, 2021, 11:13:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jame32015

มิ้นน่ารักมากๆเลยนะ ถึงจะชอบทำเป็นปากไม่ตรงกับใจก็เถอะ ยิ่งพามาเที่ยวยิ่งน่ารัก มีการบอกด้วยว่าก็แฟนอยู่ตรงนี้ไง น่ารัก 5555

pliwds

อารมณ์คู่แต่งงานใหม่ ไปนอกสถานที่กันครั้งแรก ... เหม็นกลิ่นควารัก

ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็งที่หลอมละลายนั้น ใช้คำว่า "น่าร๊ากก" เท่าไหร่ก็ไม่พอ

แต่แบบนี้พอกลับมาในชีวิตปกติ น้งไปทำงาน มันจะดิ่งหนักๆเลยนะเนี่ย

Rivermoon

Pooh

มันทําให้นึกถึงบ้าน การเดินทางทุกอย่างเพราะผมเป็นคนอีสาน จะผ่านเส้นทางนี้ประจํา  แล้วเจ้าหญิงนํ้าแข็งนี่ น่ารักไม่เบา เวลาอยู่สองต่อสอง  ไม่มีอีกสองสาวมาคอยกันท่า ผมว่าน้องมิ้นต์น่ารักสุดล่ะ

Alan

อาจด้วยว่าผมแก่แล้วมั้ง ทำให้ผมไม่ค่อยอินกับมิ้นต์ และด้วยผมชอบดาวด้วยแหละ เหมือนพูดรู้เรื่องและไม่ปวดหัว...
เรื่องของมินต์เรื่องนี้ อ่านดูแล้วเป็นเรื่องแบบฟิลกู๊ดดีครับ และบรรยายได้เห็นภาพดีมาก
สรุปคือชอบครับ

ปล. ผมแฟนคลับดาวครับ...

Kingmar

ผมรู้สึกถึงหนังรักโรแมนติก บรรยากาศชนบท นางเอกน่ารักสุดๆ อยากอ่านต่อแล้วครับ

signo123

ชอบที่สุดเลยครับ ฟินมาก ผมนี่FCเจ้าหญิงน้ำแข็งเลย

myfino262903

ตามที่ทีผมได้อ่านร้านเกะมาตั่งเริ่มแรก จนมาภาคแยก สาวแต่ระคนจะมีความเป็นส่วนตัว ที่ไม่เหมือนกัน ดาวค่อนข้างจะวางตัวเพราะเป็นพี่ใหญ่ มินส์คอนข้างจะเย็นเหมือนเดาใจลำบาก แก้มจะขี้อ้อน งอแงไม่ค่อยกล้าแสดงออก แต่ในภาคแยก เทพีเสียวไหม ไม่ใช่ เทพีบ้านไพรมินส์เหมือนได้ปลดปล่อยตัวตนไม่เหมือนอยู่ กทม. ทำให้รู้เลยว่า สาวๆแต่ล่ะคนมีมุมน่ารักอยู่ในตัว ส่วนอีกสองคนที่ผมไม่กล้า ไปแตะ คือ.....  คุณก้อรู้ว่าคือใครครับเทพโทน อยากรู้อ่ะ ว่าสาวๆร้านเกะตัวเป็นเนี้ยจะน่ารักขนาดไหน