ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamaishi Juhachi] Netorase [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 28, 2021, 07:43:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

เป็นแผนของหัวหน้ามั้ยล่ะเนี่ย

ดูท่า ต่างฝ่ายต่างได้สนุกกันไปอีกนานแหงๆ

Eva

คุณหัวหน้าน่าจะเป็นพวกชอบดูเมียตัวเองโดนเอาแล้วแกล้งหลับเพื่อไปดูเมียโดนเอามั่งน่ะ

ตรงตามสูตรสำเร็จแนวนี้เลยน่ะ
แต่มีเมียสวยๆแล้วปล่อยโดนแบบนี้นี่น่าเสียดายแย่เลย

thai4id

อ้าวไงหล่ะทีนี้ ผัวตื่นหรือละเมอหว่า

เอ้า เป็นแผนของสามีซะงั้น 5555
อะไรๆ ก็กู

ประวีณ บั

iczy

โอโตฮะจังช่างร้อนแรงเหลือเกิน ผัวก็รู้นิสัยเมียดีอยู่แล้ว เลยพาลูกน้องมาแล้วแกล้งเมา สุดท้ายก็มาแอบดูเมีย ::Bloody::

whytong

เนื้อเรื่องเหมือนอีกเรื่องเลยเค้าโครงเรื่องเหมือนกันเลยแต่เปลี่ยนแค่บทกับตัวละ คร แต่NTRแบบนี้ผมอย่างชอบเลยครับ

hanabombam

คุณนายแอบกินเด็ก ผัวตื่นมาเห็น 1ละ ต้องแอบดู 2เข้ามาห้าม หรือ3 เข้ามาร่วมวงสวิง

skycnx27

คิดว่าเป็นแผนการของสองผัวเมีย ผัวคงอยากเห็นเมียมีอะไรกับเด็กหนุ่ม

wichahara

ตามแบบฉบับavเลยครับ เมียสาวมีอะไรกับคนรู้จักสามีตอนเมา

intmagician2

น่าติดตามมากคับ ชอบมากเลยแนวนี้555

amuro2511

จะน่าแกล้งเมาหลับ แล้วเปิดโอกาสให้เมียเล่นเสียวกับหนุ่มๆ แล้วไปแอบดู

chocoooshake

เเค่ชื่อก็ NTR แล้ว ตอนจบผัวคงปลงกับเมียแล้วปล่อยๆไป ทำงานอย่างเดียวไม่สนอะไร

jakkrit primp

ผัวแค่ฝันไป แต่ฉากจบแม่งจะมีหลักฐานให้ผู้อ่านไปคิดเองตลอด

saintmono

อารมณ์เหมือนมีของดีแล้วอยากแบ่งเพื่อน บวกอยากอวดและโชว์ออฟด้วย 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

-taro-

อ้าว มาแนวนี้ สามีแกล้งหลับเพื่อเปิดทางให้เมียได้ลองของเด็กๆรึเปล่า

นั่นไง มาแนวแอบๆ วางแผนให้เมียโดนรุม