ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามประสบการณ์ "การเป็นชู้"ครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 28, 2021, 03:20:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::  ขออนุญาตถามครับ  ในที่นี้มีท่านใดมีประสบการณ์เคยเล่นชู้กับเมียคนอื่นบ้างครับ [ไม่นับแค่เป็นกิ๊กกับแฟนคนอื่น]  หรือสุภาพสตรีท่านใดเคยมีชู้บ้าง  ว่าเหตุเกิดขึ้นได้อย่างไร? จากอะไร? แล้วเรื่องดำเนินต่อไปอย่างไร? เช่น จากกันด้วยดี  ยังคงดำเนินอยู่ถึงปัจจุบัน  เลิกกันเพราะมีปัญหา  ถูกจับได้ ฯลฯ  แล้วมีวิธีการปกปิดอย่างไรไม่ให้ถูกจับได้?  แล้วตอนร่วมเพศกันนี่รู้สึกตื่นเต้นมากกว่าธรรมดาหรือไม่ครับ?

vadazaa

เมียสาวกะหรี่สุดสวยของผมเลยครับ โดนผมอัดKuyทุกวัน
แต่แอบย่องไปให้ชู้มันซัลโวน้ำแตกคารู แถมให้ชู้ถ่ายคลิป
ตอนนี้ชู้เลยยัดข้อหาอมของหลวงมีคลิปเป็นหลักฐาน
เมียบอกว่าถ้าไม่ยอมให้Yed ชู้จะเอาคลิปไปลงเว็บแถมเรียกพวกมาลงแขก
ผมนี่แค้นมากๆ สุดท้ายเมียผมโดนสวิงกิ้ง 5-1 รับKuy 2วัน1คืนเต็มๆ
รับของหลวงเต็มๆทั้ง 3 รู แตกในไม่ยั้ง เมียผมกลับมาถึงบ้าน เดินขาถ่าง ตัวแดงเป็นจ้ำๆไปหมด 
ผมนี่โกรธมากๆ จับเมียเย็ดเลยแต่พอเอาKuyแทงเข้าไป Heeโบ๋หลวมไม่แน่นเลย
ผมนี่เครียดมาก เพราะเมียผมคงต้องไปบริการพวกมันอีก

นี่คลิปเมียผมกับชู้ที่ผมขโมยออกมาจากมือถือเมียของผม
https://www.i-vdo.info/v/ae2lztw94806

vadazaa

เมียสุดร่านของผมกับของหลวงที่เธออม (แม่งKuyใหญ่จริง)

ทะลวงเข้าไปสาดดดดเอ้ยยย  Heeเมียหลวมหมดและ

จากเมียหน้าตาสวยๆ เจอKuyใหญ่ๆไป เต็มปากเต็มคำจนจำไม่ได้

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยแอบเย็ดกับแม่ผมอยู่ช่วงหนึ่งตอนเป็นวัยรุ่นครับ  ตอนนั้นพ่อไปมีเมียน้อยไม่ค่อยได้กลับบ้าน   แม่ก็ชอบเมาบ่อยๆ  ตอนนั้นผมอายุแค่สิบห้า แกสี่สิบ  วันหนึ่งผมเกิดอารมณ์ก็เลยกึ่งข่มขืนแก  แล้วจะเย็ดกับแกประจำตอนแกเมา  แม้ว่าหลังจากนั้นแกจะหย่ากับพ่อก็ถือว่าผมเป็นชู้กับแกเหมือนกัน

Mazsky

ไม่okครับ

ของผมมันเป็นช่วงที่เธอคนนั้นกำลังเคลียร์กับสามี(ขั้นตอนการหย่า) เล่นมาอยู่กับผมทั้งวันทั้งคืนไม่มีใครโทรตามก็นึกว่าไม่มีอะไร มีอยู่วันนึงขนเสื้อผ้าจะมาอยู่กับผม ก็เลยสงสัยว่าจะย้ายมาทำไม(วะ) เลยรู้ทีหลังว่ากำลังแบ่งสินสมรสยังไม่จบ แต่เค้าก็เปิดตัวผมกับที่บ้านเค้านะ(ตอนผมยังไม่รู้) บอกตรงๆว่าโดนมองแบบสายตาดูถูก(เค้าสวยและรวยมาก)

ย้อนเวลากลับไปได้ไม่เอาดีกว่า ไม่ได้เดือดร้อนอะไรจะไปอยู่ในจุดให้คนอื่นดูถูกทำไม หญิงโสดจริงๆเยอะแยะ

::Hmmm::
      จริงๆถ้านับจริงๆ  ผมก็ถือว่าเป็นชู้กับหลายคนครับ  เพรากะหรี่ที่ผมเคยเที่ยวมาหลายคนนี่ก็ยังอยู่กับผัวครับ   แต่ต้องมาทำเพื่อหาเงินจุนเจือครอบครัวหรือบางคนก็มาหาความสุขทางเพศไปด้วยในตัว  บางคนผัวก็รู้แต่ต้องทำใจ บางคนก็แอบผัวมาทำครับ  บางคนผมก็คุ้นๆหน้าว่าเป็นคนแถวบ้านด้วยซ้ำไป   แต่ตอนเย็ดกับคนพวกนี้กลับเพิ่มความเสียวซ่านสะใจเข้าไปอีกครับ

::YehYeh::
     ช่วงหนึ่งหลายปีมาแล้วป้าแถวบ้านคนหนึ่ง  แกเคยติดต่อพรรคพวกแกมาให้ผมเย็ด 4-5 คน  เป็นพวกสาวใหญ่ร้อนเงิน อายุประมาณ 40 กว่าเกือบ 50   ซึ่งเป็นพวกมีผัวแล้วแต่แอบผัวมาทำเพื่อหาเงินบางคนก็บอกว่าเป็นเมียทหารด้วย  บางคนผมก็คุ้นๆหน้าเหมือนเคยอยู่แถวบ้านแล้วเป็นเมียลูกน้องเก่าพ่อผม  แต่พอถามแล้วก็บอกว่าไม่ใช่   แต่พอเย็ดกันจริงๆแล้วไม่ประทับใจสักคนเลย  เพราะสภาพก็ไม่ได้ดีกว่ากะหรี่ธรรมดาที่ผมเคยเย็ดมาสักคน  แล้วไม่ยอมให้ทำอะไรเลยทั้งดูดนมเลียหี แล้วก็ไม่อมควยให้ผมด้วย ราคาก็แพง