ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ice Princess Side Story " เทพีบ้านไพร "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2021, 10:00:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

เวลาน้ำเเข็งละลายทีนี่น่ารักสุดๆเลยครับ เเต่นานๆทีจะละลายซักที ใจละลายตามไปด้วยเลยครับ

eltas007

เนื้อเรื่องหลังจากช่วงมรสุมใช่ไหมนิหวังว่าเคลียร์ใจกับบรรดาสวยๆไปได้ด้วยดีนะบุญโทน

game14974

น้ำแข็งละลายยยยยย ชอบอ่ะ เวลามิ้นทำตัวน่ารักนี่คือสุดๆแล้วอ่ะ

ปล.รอร้านเกะตอนใหม่นะครับ ลุ้นปมกำลังขมวดเลย

ปล2.ขอบคุณในความเสียสละครับคุณ sukray ruktum คุณคือฮีโร่ตัวจริง สู้ๆนะครับ

txxt30

ได้อ่านบทสวีทหวานแหววของลิงทโมนกับเจ้าหญิงน้ำแข็ง เพราะเจ๊หมิวกับเตยคนสวยแท้ๆ เลย ขอบคุณนะคร๊าบ

สมกับที่รอคอย สวีทดีจัง เจ้าหญิงน้ำแข็งน่ารักจนใจละลาย

เพลงประกอบเกาหลีฟังแล้วน่ารักดีนะ

number6

ตอนนี้ให้หลายอารมณ์เหมือนกันนะครับ

ฉากสวดมนต์ก่อนออกเดินทาง ทำให้นึกถึงรพินทร์และดารินในเพชรพระอุมาขึ้นมาทันที คาแรคเตอร์มิ้นต์กับนายโทนนี่เอามาแคสเข้าคอนเซ็ปได้เลยนะเนี่ย  นายโทนพรานชำนาญถิ่น มิ้นต์สาวน้อยเมืองกรุงผู้หลงไหลในไพร บวกกับชื่อตอนเทพีบ้านไพรอีก ไม่มีอะไรเหมาะไปกว่านี้แล้ว

อีกอย่างที่รู้สึกได้จากตัวอักษรก็คือความสัมพันธ์ของทั้งคู่พัฒนาไปไกลมากเหมือนกัน ลึกซึ้งและเหมือนจะรู้ใจกันจริงๆ เรียกว่าเหมือนคนรักหรือแฟนกันมากก็ว่าได้ เรียกได้ว่าแฮปปี้กับฟีลลิ่งนี้นะ สำหรับผู้อ่านอย่างผม

ไม่รู้ว่าทริปนี้จะเป็นการเปิดประตูคลายล๊อคของอะไรหลายๆอย่างไหม ได้แต่ติดตามลุ้นกันต่อไป

ขอบคุณสำหรับตอนพิเศษครับ รอติดตามผลงานร้านเกะเสมอครับ

Game2005

momoyoyo

หลังจากดิ่งกันมานาน เจอดามเมจน้องมิ้นต์เข้าไปตายเกลื่อนบอกเลย

typhoon4152

boy2516

ลงบรรยายขนาดนี้ทำให้อยากไปเที่ยวทางอีสานบ้างแล้ว

Komsan Tanunchai Olympus

โหย ทำไมผมอ่านเรื่องมิ้นต์กับความนิสัยน่าสัยน่ารักตอนนี้นะ เคลิ้มเลยครับ

♤judas♤

บรรยากาศและวิวข้างทางสวยมาก ส่วนมิ้นต์ดูแล้วน่าจะพัฒนาความสัมพันธ์กับโทนไปไกลเลยทีเดียวแทบมีมุมน่ารักที่ไม่ค่อยเห็นบ่อยนัก

pssbr

ภาพประกอบสวยมาก บรรยากาศดีจริงๆ นอนบนเขาน่าจะหนาวได้ฟิลลิ่ง

whitebag

วิวก็สวย น้องมินต์ก็ขี้อ้อน ชีกอิจฉาไร้ท์ สะแล้วสิ
ขอบคุณ และ เป็นกำลังใจให้พี่ๆด่านหน้าทุกคนนะครับ