ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ice Princess Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 30, 2021, 01:19:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ตอนก่อนก็ยังไม่ได้อ่าน ตอนนี้ก็ยังคงไม่ได้อ่าน แค่มาปูเสื่อจองที่ไว้ก่อน เดี๋ยวจะหลุดอะไรดีๆ ไป ว่าแต่ผมจำได้ว่า มาชัยภูมิกันนี้มา ไม่ใช่มาชมทุ่งดอกกระเจียวเหรอครับ ผมยังไม่เห็นเลย หรือว่า ผมเข้าใจไปเองครับ

1819

โว๊ะ มาเงียบๆ นะเทพโทน    ดีนะยังไม่หลับ คิดนู้นนี้ ไปหมด มาเตอแบบนี้ โอ๊ยคงฝันดีถึงมินต์แน่ๆผม  มีกำลังใจรักษาตัวเลย
ตายๆๆๆ มินต์ปล่อยความน่ารักไม่มีกั๊กเลยปล่อยแบบไม่กลัวหมดด้วย  น่ารักแบบฟุ่มเฟื่อยมาก   ทั้งเมียยืนตรงหน้านี้ไง , กลับไปจะให้กอด เนียนๆเป็นเมีย พี่โทนดุมินต์เหรอ  ทำอย่างที่ผัวเมียทำ เห้ยย กลางวันแสกๆเลย   
อดขำถึง2สาวดาวแก้มไม่ได้อะไม่รู้ระหว่างมามอหินขาว 2นนั้นจะตาร้อนขนาดไหน  หรือ จบกันแล้วก็ไม่รู้ แต่ ดาวประกาศกลางออฟฟิต โทนคือแฟน  ดาว
แก้มคบเป็นแฟนวันหนึ่ง ก็เรียกคุณแฟนแล้วแต่ขอโทษนะ2สาว มินต์ที่เคยน้อนใจว่าอยู่ตรงกลาง นี่ โดนเรียกเมียนะจ๊ะ แถมผู้ใหญ่รับรู้ด้วย แกรนด์โอเพนนิ่งสุดๆ  เป็นเมียเว้ยเป็นเมียไม่ใช่แฟน อ่าสห์ ฟิน  เจ้าหญิงน้ำแข็ง ชื่อสองเป็นเจ้าหญิงจำไม ไปแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kingome

sukray ruktum

ตอนแรกว่าน่ารักแล้วตอนนี้ยิ่งกว่าอีกเจ้าหญิงน่ารักมากเกินไปแล้วนางในฝันชัดๆๆ แบบนี้เป็นตัวจริงในชีวิตท่านโทนเลย .......... IPF 
น่ารักขนาดนี้บอกเลยน่าจะเป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดเลยก็ว่าได้ ...... อยากเก็บเอาไว้ตราบนานเท่านาน

Joepure~☆

เจ้าหญิงน้ำแข็งช่างน่ารักคักๆ
ดาเมจแบบคริติคอลเลย

ชาวบ้าน1 ได้แต่แอบมองไกลๆ กับเรื่องที่ผัวเมียทำกันไง!!

acropobia899

โอ๊ยยย  ใจบางไปหมดแล้วครับท่านโทน 

บทจะหวาน ก็หวานซะจนเกินต้านเลยมิ้นท์

ส่วนตัวแล้วชอบผู้หญิงสไตล์แบบมิ้นท์เลย

readder

santosan

Kingmar

สมกับเป็นเทพีบ้านไร่จริงๆ บรรยายบรรยากาศได้ละเอียดแต่ก็ยังไม่ลืมสอดแทรกความน่ารักของสาวมิ้น

kodzilla

มิ้นต์น่ารักมากเลย ใจชักเอนมาเชียร์ให้เป็นนางเอกตัวจริงละ ช่วงนี้ไม่ปลื้มพวกเจ๊ๆเลย หมั่นไส้มาก ดาวนี้ยิ่งน่าทิ้ง