ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 88

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 30, 2021, 07:53:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songuru

::Ahh:: จบแบบนี้เลยหรือท่านชัย นึกว่าจะมี Big Boss จะได้มี Big Bonus

aod123

Rrrrop

ที่สุดเลยท่านชัย   ต่ออีกสักep นะครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ใกล้เสร็จสิ้นภารกิจ​ ถึงเวลาตัองจากดินแดนแห่งนี้ไป.. ก็คงมีอาลัยอาวรณ์​กันบ้าง.. ลุงชัยน่าจะย้ายบรรดาภรรเมีย.. มาดินแดนแห่งนี้เลย.. สงบ​ เงียบดี

swgxxx26

sthanya

จะได้กลับบ้านแล้ว ไม่รู้ทางโน้นเป็นไงบ้าง

ROCKS MAZAWA

ง่าาาาา....จบแล้ว.....จะมีภาคต่อไหมครับน้องแอด T.T

Tik K.

thongdaeng_skk

จบได้ไง ยังต้องมีเรื่องราวตอนกลับโลกอีก

peddo

อ้าว จบเฉยเลย ชอบเรื่องนี้ที่สท่ำเสมอ ไม่เคยต้องผิดหวัง เหมือนเชียร์ทีมหัวตารางลีก ลุ้นนิดหน่อยแต่พองาม ได้น้าได้เนื้อทุกแมทช์ครับ
นายทีก็ยังคาใจนะครับ
ขอบคุณครับ

633sqd

กลับโลกจะเพิ่มเมียอีกมั๊ยป๋า จบกันดื้อๆเลยเหรอ ต่ออีกได้มั๊ย

wintowin

ตอนจบ จบแบบสงบสุข แม้ต้องจากๆ กันไป แล้วก็ได้กลับมาพบเจอกัน

ryu

Nattanan Tst

ใจเย็นครับป๋าอย่าพึ่งรีบจบดิครับ  ถ้าจบจริงรอติดตามเรื่องต่อไปเลยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องของป๋าชัยมากๆเลยครับ