ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีเพื่อนๆคนไหนเลิกโหลดหนังเอวีแล้วมาดูแบบออนไลน์แทนบ้างไหมจ๊ะ

เริ่มโดย metalav, กรกฎาคม 22, 2021, 04:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

metalav

อ้างจาก: ribbon เมื่อ กรกฎาคม 29, 2021, 07:08:31 หลังเที่ยง
ผมยังชอบโหลดอยู่ครับแต่ประเด็นมันอยู่ที่ว่าโหลดซ้ำกับที่เคยโหลด harddisk เต็มหมดแล้ว อยากสอบถามเรื่องการจัดเก็บครับ ฮ่าๆ กับการคัดแยกไฟล์ที่เหมือนกันแต่คนละชื่อครับ

ส่วนตัวไม่ชอบออนไลน์เพราะค้างบ่อย บางเวบต้องกดข้ามโฆษณาหลายรอบเสียอารมณ์ครับ

เมื่อก่อนก็เคยเบื่อกับการนั่งรอเวบหนังออนไลน์โหลด แต่ตอนกลังไปหาเวบที่มีเซฺฟดีๆ และตอนนี้ใช้เน็ท 1 กิ๊กเลยโหลดได้เร็วกว่าเดิมมาก ไม่ต้องรอดนานเหมือนเมื่อก่อนแล้วจ๊ะ  ::DookDig::