ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับแม่2017 (แม่ลูก)

เริ่มโดย Udom Markmee, มิถุนายน 05, 2017, 03:45:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบเรื่องเสียวภายในครอบครัว คู่ใดมากที่สุด?

พ่อ - ลูกสาว
2 (15.4%)
พี่ชาย - น้องสาว
3 (23.1%)
พี่สาว - น้องชาย
0 (0%)
แม่ - ลูกชาย
8 (61.5%)
แม่ - ลูกสาว
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 13

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 11, 2017, 04:22:43 หลังเที่ยง

Udom Markmee

เรื่องเสียว ลักหลับแม่2017
ผมอาศัยอยู่กับแม่สองคน แม่ผมชื่อ สา  แม่เป็นสาวหม้ายอายุ ใกล้ 40 รูปร่างอวบเล็กน้อยแบบคนเริ่มมีอายุ  แต่แม้จะรูปร่างอวบขึ้นแต่แม่ก็ดูสะอาดสะอ้านเป็นผู้ดีมีสง่า แม่มีหุ่นที่เร้าใจมาก 38-33-40  ส่วนผมชื่อเอก อายุย่าง 15 ปี แม่เล่าว่าพ่อเสียชีวิตตั้งแต่ผมยังเด็ก แม่ก็อยู่กับผมไม่ได้แต่งงานใหม่ เพราะภาพลักษณ์ทางสังคม ทำให้แม่ต้องระมัดระวังตัว แม่มีผมเป็นลูกชายคนเดียว เราจึงสนิทกันมาก อยู่ด้วยกันและนอนห้องเดียวกันมาตลอด  แต่มาระยะหลังเมื่อผมโตขึ้น ผมก็เริ่มรู้สึกแปลก ๆ กับแม่ตัวเอง ผมรู้สึกทั้งรักและหึงหวงแม่ของผมมาก ที่สำคัญผมเริ่มมีอารมใคร่เงี่ยน หลงใหลในรูปร่างแม่ตัวเอง และอยากมีเพศสัมพันธ์กับแม่ตัวเองอย่างลับๆ
คืนหนึ่งเมื่อสามปีที่แล้ว เวลานี้ ผมได้ตัดสินใจกระทำอะไรบางอย่างที่มันได้เปลี่ยนชีวิตผมตลอดไป และเวลานี้ตอนนี้ผมได้ทำสิ่งนั้นอีกแล้ว คือการลักหลับกับแม่ตัวเอง (ซึ่งมันเกิดมานับครั้งไม่ถ้วนในระยะเวลาตลอด 3 ปีมานี้) แม่กำลังหลับสนิทอยู่บนเตียงเดียวกับผม ผมได้เริ่มลูบคลำตัวแม่ ส่วนลับของแม่ ทั้งนม และ เนินหอยของแม่ซึ่งมีกางเกงในตัวบางเล็กปกปิดอยู่ แม่นอนหงายขาถ่างกว้างพอสมควร ชุดนอนโดนผมเปิดขึ้นไปกองอยู่บนหน้าท้อง ผมแลบลิ้นเลียตรงเป้าเนินหอยของแม่ พอแม่ขยับตัวผมก็จะหยุด พอแม่เริ่มหลับสนิทผมก็จะทำต่อ ผมเลียจนกางเกงในแม่เปียกแฉะได้ด้วยน้ำลายและนำเสียวของแม่ จนผ้ากางเกงในแนบเนื้อแคมซึ่งแบะออกเป็นพูๆอ้าออกจากกัน แล้วผมก็จบด้วยการเอาหัวควยตลอดลำควยแนบร่องเสียวระหว่างแคมแล้วถูไถขึ้นลงจนสำเร็จความใคร่ ผมทำแบบนี้เกือบทุกคืนทำมาตลอดเวลา 3 ปี (ยกเว้นช่วงที่แม่มีเมน ซึ่งจะประมาณ 3-5วัน/เดือน ซึ่งมันมาตรงเวลามากจนผมจำได้ว่ามันจะมาช่วงไหน ช่วงนั้นแม่จะใส่ผ้าอนามัย ผมก็จะอดในช่วงนั้น) ซึ่งในตอนนั้นผมเองคิดว่าแม่หลับสนิท ไม่รู้สึกตัว และไม่เคยตื่นเลย ผมคิดว่าแม่หลับขี้เซา แต่ลึกๆก็แอบสงสัยนะว่าแม่หลับสนิทจนไม่รู้เรื่องอะไรเลยสักครั้งเลยเหรอ มันไม่น่าจะโชคดีขนาดนี้ แต่ผมก็สลัดความคิดนี้ไป กลับรู้สึกดีใจและสบายใจเสียอีกที่แม่ไม่เคยตื่นขึ้นมาเจอ ไม่อย่างนั้นเดาไม่ออกเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้น ผมกอบโกยความสุขจากการปลดเปลื้องความใคร่กับร่างกายของแม่ มันช่วยคลายความเงี่ยน ความใคร่ความอยากให้ผมได้ดีเสมอมา ปกติผมก็รักแม่มาก และมันยิ่งทำให้ผมรักท่านมากขึ้นอีกไปอีกจนไม่สามารถหาอะไรมาเปรียบได้
อย่างไม่น่าเชื่อ ถึงแม้ผมจะทำแบบนี้กับแม่มาเป็นเวลายาวนานถึง 3 ปี แต่ผมก็ไม่เคยเอาท่านจริงๆสักที คือ ไม่เคยเอาควยเย็ดเข้าไปในรูหีของแม่เลย แต่จริงๆนั่นก็เพราะผมกลัวแม่จะตื่นมาเจอมารู้สิ่งที่ผมทำ แล้วแม่จะเสียใจจนไม่ให้อภัย กลัวแม่จะไม่รักผมอีก และด้วยลึกๆในใจผมก็ยังรู้สึกผิดและสำนึกว่ามันไม่ถูกต้อง มันเกินเลยมากเกินไปที่ลูกจะเสพสุขผสมพันธ์กับแม่ตัวเอง (การผสมพันธ์นี้ ในความหมายของผม คือ การที่ควยได้เย็ดเข้าไปในรูหีจนสุดลำและได้หลั่งน้ำอสุจิเข้าไปในมดลูกนั่นเอง) เพราะตั้งแต่เล็กจนโตผมได้รับการสั่งสอนมาให้รักและเคารพแม่ แม่เป็นพระเป็นเทวดาของลูก เป็นของสูง ห้ามลบหลู่ดูหมิ่น ห้ามคิด หรือห้ามทำอะไรที่ไม่ดี เพราะมันจะทำให้เราบาปมาก ด้วยเราเป็นคนไม่ใช้สัตว์ ตามความเชื่อที่ได้สั่งสอนกันมาทุกรุ่น...  ดังนั้นโดยส่วนใหญ่ผมจะเอาควยแนบร่องเสียวระหว่างแคมของแม่ที่แบกออกแยกจากกันเนื่องจากขาที่ถ่างออก แล้วผมก็ถูไถคลำควยขึ้นๆลงๆเสียดสีกับร่องหอยจนผมเสียวสุดๆและทนไม่ไหวจนสำเร็จจุดสุดยอด และหลั่งน้ำอสุจิออกมาเต็มเนินหรือเต็มร่องแม่ และโดยส่วนใหญ่ผมก็ทำโดยมีกางเกงในตัวเล็กบางๆลื่นๆกั้นกลาง แต่มันก็ไม่ใช่อุปสรรคความเสียวเพราะตอนมันเปียกเยิ้มจากน้ำเงี่ยนแม่ที่ขับออกมาเต็มร่องมันทำให้ผ้ากางเกงในเปียกแฉะจนแปะแนบเนื้อร่องหอยแม่ จนเห็นหอยได้ชัดเจนทุกสัดส่วนทุกซอกทุกมุมเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย และเคยมีบางคืนนานๆครั้งที่ผมจะโชคดีมากเพราะแม่จะไม่ได้ใส่กางเกงในนอน ผมจะได้เอาควยถูไถร่องหอยสดๆเลย ซึ่งก็ยอมรับว่ามันมันเสียวกว่ามีกางเกงในกั้นกลางมาก น้ำเงี่ยน น้ำหล่อลื่นแม่ออกมาจากรูหอยเยอะมาก ทำให้ลื่นและสะดวกในการถูไถร่องหอยมาก ซึ่งหลายครั้งเหมือนกันที่ผมเคยเงี่ยนมากจนลืมตัวกล้าเอาปลายควยสอดเข้าตรงปากรูหี หรือรูผสมพันธ์ของท่านแม่ แต่ผมก็เอาปลายเข้าไปนิดเดียว ไม่เกินเลยหัวหยักของควย ผมจิ้มจ่อปลายควยตรงปากรูหอย ดันปลายควยเบาเล่นๆแต่ปลายควย แต่หัวควยผมใหญ่กว่าปากรูหอยของแม่มาก ผมดันแค่ปลายควยสัมผัสปากรู (ปากรูหอยแม่แข็งแรงบีบรัดหดรัดตึงมาก) ทุกครั้งที่ผมดันควยฝืนเข้าไปที่ปากรู ปากรูก็จะขยายกว้างออกตามขนาดปลายควยที่แทรกเข้าไป ปากหูรูดของรูหอยก็จะขมิบหดรัดปลายควยและมีอาการหอยตอดดูดปลายควยผมตุบๆตุบ ผมก้มมองดูภาพลำควยตัวเองที่แข็งจนเอ็นปูดส่วนปลายหัวเห็ดกำลังเสียบคาปากรูหอยจนแคมหอยต้องแบะออกด้วยมีสิ่งแทรกตรงกลาง เหมือนมันกำลังจะเสียบเข้าไปภายใน ภาพแสดงออกมาเหมือนกำลังเย็ดกันจริงๆ /ผสมพันธ์กันจริงๆ มันยิ่งทำให้ผมเสียวปลายควยมาก ผมเสียบปลายควยคาโด่แช่ในปากรูไว้ได้ไม่นานผมรู้สึกทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นมากเกินไปสุดทนแล้วผมก็ถึงจุดสุดยอด หลั่งน้ำอสุจิออกมาเข้าไปเต็มปากรูหีแม่ พอผมถอนหัวควยออกน้ำกามก็ไหลออกมา ภาพนั้นมันติดตาผมมาก ***ทุกครั้งที่ผมทำแบบนี้ ผมก็รู้สึกผิดไปหลายวัน เพราะเดิมแค่ตั้งใจแค่สำเร็จความใคร่ด้วยการถูไถ ไม่เคยคิดจะเย็ดท่านจริงๆ เพราะกลัวบาป และกลัวจะทำท่านท้อง ทำให้ท่านเสียชื่อเสียง แต่พอเงี่ยนมากๆแม่ไม่ใส่กางเกงในเมื่อไหร่ผมก็ทำอีกจนได้ และหลายต่อหลายครั้งที่ผมเกือบจะดันควยทั้งหมดให้เข้าไปในรูหีแม่ให้หมดทั้งลำ แล้วกระเด้าเย็ดให้สมใจอยาก แต่ก็ยังไม่เคยกล้าทำขนาดนั้น ใจมันห้ามไว้...
ในช่วงอายุ 12ถึง13ถึง14ถึง15 ปีนี้ผมโตเร็วมากโตวันโตคืน ทั้งร่างกายและควยผมก็ใหญ่ขึ้นหนาขึ้นตามวัย แต่ถ้าเทียบขนาดตัวของแม่ผมก็ยังบางกว่าเยอะทั้งๆที่ความสูงก็เริ่มจะไม่ต่างกันมากนักแล้ว ... สองสามปีหลังมานี้ ผมยิ่งทำบ่อยๆ ผมก็ยิ่งชำนาญ และ ช่ำชอง ผมใช้ร่างกายแม่สำเร็จความใคร่เกือบทุกคืน โดยที่แม่ไม่เคยแสดงให้รู้เลยว่ารู้ตัว หรือ ตื่นขึ้นเลย ทุกเช้าแม่ก็ดูปกติมาก ยังปฏิบัติกิจวัตรปกติ และยังเข้มงวด ดุด่า สั่งสอนผมเหมือนเดิม เราทานเข้าพร้อมกันทุกเช้า ผมก็เลยแกล้งทำเป็นเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเช่นกัน ทำตัวไร้เดียวสา ประสาเด็กๆ แบบเนียนๆไป (((***ซึ่งตอนหลังแม่ก็เล่าให้ฟังว่า ท่านรู้ตัวตลอดตอนโดนผมกระทำ คืนแรกที่ตื่นมาเจอท่านตกใจมาก ทั้งอาย ทั้งกลัว ทั้งเสียว ทั้งเครียด ปนเปไปหมด แต่ทำตัวไม่ถูก ไม่รู้จะทำอย่างไร แต่ด้วยสัญชาตญาณความเป็นแม่ ด้วยความรักของแม่ และความสงสารที่มีต่อลูก ประกอบกับความกลัวผมจะตกใจกับสิ่งที่ทำจนไม่สามารถเข้าหน้าท่านได้ กลัวจะเสียความสัมพันธ์ที่ดีฉันแม่ลูก กลัวเรื่องจะบานปลายจนแก้ไม่ได้ กลัวจะสูญเสียลูกไป กลัวผมจะอายจนหนีไป ***ซึ่งท้ายสุดแล้วแม่ก็ได้คิดว่าอย่าว่าจะโดนแค่นี้เลยแม้ชีวิตนี้ก็สละให้ลูกได้ ...ดังนั้นในช่วงแรกๆท่านจึงแกล้งทำหลับและอดกลั้นฝืนควบคุมตัวเองไว้ไม่ให้มีความรู้สึกเสียวตาม หรือไม่แสดงออกไม่ให้ผมรู้ว่าท่านตื่น ปล่อยให้ผมทำๆไป เพราะผมทำไม่นาน  และผมไม่ได้ทำอะไรมาก แค่ลูบๆคลำ และชักว่าวจนเสร็จ ดังนั้นท่านคิดว่าผมคงแค่อยากรู้ตามประสาเด็กแรกหนุ่มทั่วไปที่อยากลองอยากรู้ แรกๆแม่เล่าว่า แม่แค่รู้สึกจักกะจี๋ ขนลุก ร่างกายร้อนวูบๆวาบๆ เสียวๆ  หัวนมแข็งชูชัน และหอยพองโต มีขมิบน้ำเงี่ยนออกมาบ้าง แต่รู้สึกตื่นเต้นมากๆใจสั่นๆเต้นแรง ***แต่แม่พอทนได้อยู่ พอมีสติอยู่ควบคุมได้อยู่ ... ***พอนานวันเข้าผมได้โตขึ้น ร่างกายกำยำขึ้น ใหญ่ขึ้นหนาขึ้นทุกส่วนของร่างกาย ทั้งส่วนบนและส่วนล่าง โดยเฉพาะควยที่โตและยาวขึ้นเร็วอย่างผิดหูผิดตา มากกว่านั้นผมๆได้ทำกับท่านถี่ขึ้น นานขึ้น ลีลา เล้าโลมช่ำชองมากขึ้นและมากขึ้นเรื่อยๆ และผมเริ่มรุกหนัก ล้วงลึก ลุกลามส่วนต่างๆในร่างกายโดยเฉพาะส่วนลับทุกซอกทุกหลืบทุกมุม มากขึ้นเรื่อยๆ จนทำให้หลายๆครั้งที่ท่านเผลอลืมตัวปล่อยใจให้มีอารมร่วม ปล่อยตัวให้เสียวตาม ด้วยความรู้สึกเสียวๆ เพลินๆ เคลิ้มๆ และความรู้สึกตื่นเต้นอย่างมากที่โดนกระทำโดยผม ลูกชายของท่านเอง หลังๆนี้มันขึ้นมากจนท่านควบคุมร่างกายตัวเองไม่ได้ ร่างกายหลั่งน้ำเงี่ยนไหลออกมาเองอย่างไม่สามารถควบคุมอะไรได้ ซึ่งจริงๆท่านก็ห่างเหินเรื่องนี้มานาน เก็บกดมานาน และไม่เคยได้ระบายเลยยกเว้นแอบช่วยตัวเองบ้างเป็นครั้งคราว แต่มันก็ไม่เคยทำให้สุขสมใจอยากไม่เคยรู้สึกพอใจนัก แค่พอทุเลาไปบ้างเท่านั้น ในส่วนลึกของใจท่านเองก็โหยหาความรู้สึกแบบนี้มานาน แต่ที่ผ่านมาท่านทำได้แต่กดเก็บมันไว้ พอมาได้โดนแบบนี้ ตบะก็แตก ความรู้สึกที่เก็บกด ก็ได้ปลดปล่อยออกมา ท่านจึงได้พลอยเสียว พลอยระบายความเงี่ยนไปกับผมด้วย และก็เห็นว่าผมไม่ได้ล่วงเกินอะไรท่านเกินเลย สุดท้ายท่านก็เผลอใจคล้อยตาม คือ ผมไม่เคยสอดควยเข้าไปในรูหีท่าน ซึ่งหลายครั้งที่ท่านเองเสียวจนเตลิด อยากให้ผมเอาควยยัดใส่รูหีท่าน แล้วเย็ดท่านให้หายอยาก หายเงี่ยน ปลดปล่อยอารมที่เก็บกดมานาน (***น่าเสียดายที่ผมไม่รู้ในใจท่าน...) ท่านเล่าต่อว่าแต่พอท่านเสร็จจากความเสียวก็รู้สึกสำนึกผิดถูกชั่วดีก็ปรากฏขึ้น ท่านจึงเครียดอีก และท่านเล่าว่า ท่านไม่รู้จะไปปรึกษาใครเพราะอายไม่กล้าเล่าเค้า จนวันหนึ่งท่านตัดสินใจไปปรึกษาจิตแพทย์ผู้หญิงวัยกลางคนท่านหนึ่ง ที่ค้นหาเจอในอินเตอร์เนต ในโรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่งที่กรุงเทพฯ (เพื่อไม่ให้เจอคนรู้จัก) ท่านเล่าให้ผมฟังว่า ***จิตแพทย์บอกท่านว่า จากผลการวิจัยหลายที่ทั้งในประเทศ และต่างประเทศ เรื่องนี้มันไม่ได้ผิดปกติอะไร ทั้งลูก และแม่ เพราะมันเป็นไปตามธรรมชาติ สาเหตุมาจากสัญชาตญาณผู้ชายส่วนลึกๆแทบทุกคนจะอยากมีความใกล้ชิดและอยากมีเพศสัมพันธ์กับแม่ตัวเอง มันเกิดขึ้นเองตามธรรมชาติ ให้สังเกตดูแม้กระทั่งสัตว์หลายชนิด พอลูกโตขึ้นแม่มันจะไล่ลูกให้ออกไปอยู่ห่างๆ เพราะกลัวจะโดนลูกผสมพันธ์กับตัวเอง ซึ่งตามธรรมชาติก็เกิดขึ้นอยู่บ่อยๆที่ลูกตัวผู้กลายเป็นจ่าฝูงแล้วก็ได้เอาแม่และพี่น้องของตัวเองเป็นเมียด้วย แต่มนุษย์เรามีวัฒนธรรม ศาสนา จารีตประเพณีจะเป็นสิ่งคอยห้ามและกีดกันไว้ แต่ถ้าให้สังเกตดูดีๆจะเห็นว่าลูกชายส่วนใหญ่จะหาเมียที่มีลักษณะคล้ายแม่ของเขาเอง เพื่อเติมเต็มความอยากนี้ มันเกิดขึ้นเองตามธรรมชาติ... หมอเล่าต่อว่า บางประเทศเช่น อินเดีย ญี่ปุ่น รัสเซีย อเมริกา ก็มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอยู่เยอะ โดยเฉพาะญี่ปุ่น กับอินเดีย แม่ให้ลูกมีเพศสัมพันธ์ด้วยเพื่อไม่ให้กระทบเรื่องเรียน และเรื่องไปทำผู้หญิงท้องก่อนวัย หรือป้องกันการไปเสี่ยงติดโรค และอีกทั้งยังเป็นการสอนให้ลูกรู้จักเรื่องเพศที่ถูกต้อง... ซึ่งหมอแนะนำแม่ว่า  ถ้าในสถานการณ์แบบที่แม่เจอนี้ ไม่ได้หนักหนาสาหัสอะไรมาก ยังไม่ได้ถึงขึ้นร่วมรักกันจริงๆ แค่เอาร่างกายช่วยกันสัมผัสกัน พอลูกโตขึ้น ลูกมีแฟน เค้าก็จะเลิกทำเรื่องนี้ไปได้เอง แต่ถ้าอยากให้เร็วกว่านั้นก็ให้แยกห้องนอนกันไปเลยลูกจะค่อยๆเลิกคิดไปเอง แต่ต้องอธิบายให้เค้าเข้าใจ ไม่อย่างนั้นเสี่ยงที่ลูกจะไปเสี่ยงมีเพศสัมพันธ์กับคนด้านนอก ซึ่งเสี่ยงเรื่องทำคนอื่นท้อง เสี่ยงเรื่องโรค เสียเงินมาก และจะหมกมุ่นมากเกินไปจนเสียการเรียน เสียอนาคต... แล้วแม่ก็เล่าเรื่องความรู้สึกส่วนตัวให้ฟังหมอฟังว่าท่านเองเป็นหม้ายและมีอารมเก็บกดอยู่แล้ว พอโดนแบบนี้ก็มีอารมร่วม มีความสุข และสำเร็จความใคร่ไปพร้อมกับลูกไปด้วย ***หมอแนะนำว่าถ้าเป็นแบบนั้นก็ปล่อยไปแบบเดิมก็ดี win-win มีข้อดีเยอะ.. แต่อย่าให้เลยเถิดจนเกิดการสอดใส่กันขึ้นแล้วกันเดี๋ยวจะเกิดการท้องขึ้นมาลูกที่เกิดขึ้นมาจะมีปัญหาได้ ***แม่รับฟังมาก็สบายใจขึ้น ท่านไม่กล้าพูดความจริงกับผม ไม่กล้าแยกห้องนอนกับผม กลัวปัญหาที่จะเกิดขึ้น กลัวจะเสียผมไป ...
พอกลับมาบ้าน กลางคืนท่านก็โดนผมล่วงเกินอีกเช่นเคย ซึ่งลึกๆในใจท่านเองแอบติดใจรสเสียวที่ได้รับด้วย และท่านก็อยากให้เป็นแบบนี้ ท่านติดใจในรสเสียวที่ได้รับ ได้เติมเติมสิ่งที่ขาดหายมานาน และท่านยังสาวยังสวย ยังมีความอยากอยู่ แต่ในใจลึกๆท่านกลับรู้สึกผิด เพราะด้วยความเป็นแม่กลับไม่ยับยั้งชั่งใจ ห้ามปรามลูก กลับปล่อยให้ลูกล้วงล้ำตัวเอง และไปมีอารมร่วมกับลูกอีก ท่านจึงไปค้นหาเรื่องราวนี้ในเนต ซึ่งต้องตกใจที่ประเทศเรามีเรื่องแบบนี้เยอะมาก แต่อยู่ในเงามืด ในสังคมลับๆ กลายเป็นว่าไม่ใช่ท่านคนเดียวที่เจอเรื่องแบบนี้ ซึ่งส่วนใหญ่จะตัดสินใจยอมเปลืองตัวให้ลูกชาย เพื่อป้องกันปัญหาทุกเรื่อง โดยเฉพาะป้องกันลูกชายแอบไปมีเพศสัมพันธ์กับเด็กสาวแล้วทำเค้าท้อง หรือ ไปติดโรคจากหญิงให้บริการได้ (ความเห็นท่านเองก็เอนเอียงมาด้านนี้อยู่แล้วท่านจึงยิ่งได้ข้ออ้างให้ท่านสบายใจขึ้น) กลายเป็นว่า การกระทำของผมเกิดผลดีต่อท่านโดยบังเอิญ โดยผมไม่เคยรู้ตัว แม่บอกว่าแม่ตื่นเต้นมาก มันเป็นความตื่นเต้น เป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูก แทบทุกครั้งมันทำให้ท่านถึงจุดสุดยอดอย่างแรงแรงที่สุดอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน มันเกิดโดยไม่ต้องสอดใส่เข้าไปข้างใน โดยเฉพาะช่วงหลังๆนี้ท่านเสร็จไปด้วยทุกครั้งที่โดนผมล่วงละเมิด บางคืนก็เสร็จไปหลายครั้ง (โดยผมไม่เคยรู้เลย) พอท่านไม่เครียดจากความเงี่ยน ท่านก็เลย อารมดี ซึ่งผมไม่เคยได้สังเกตในจุดนี้ แค่รู้สึกว่าแม่เรา ใจดี และ อารมดี ไม่เหมือนแม่เพื่อนๆคนอื่นๆ ทั้งๆที่ไม่มีพ่ออยู่ด้วย  แม่เล่าว่า การที่แม่ต้องคอยอดกลั้นความรู้สึก ความเสียว ไม่ให้เผลอแสดงออกมาให้ผมเห็น มันทำให้ท่านยิ่งเงี่ยนสะสมมากขึ้นทุกวัน ยิ่งทำให้ท่านถึงจุดสุดยอดแบบสุดๆ โดยที่ไม่ได้สอดใส่ และ บางคืนท่านนอนรอให้ผมรีบลงมือกับท่านเร็วๆจนแทบทนไม่ไหว ถึงขั้นบางคืนท่าน ยอมถอดกางเกงในเพื่อเปิดโอกาสให้ผมได้เอาควยยัดใส่รูหีท่าน ให้หายคัน หาย อยากให้สมใจอดมานาน แต่ผมก็ไม่ยอมเย็ดท่านสักที ผมกลับทำให้ท่านสะสมความเงี่ยนมากขึ้นๆจนท่านตะบะแตก โดยผมก็ไม่รู้ตัวเลย
แล้วคืนเวลาอันสุกงอมก็มาถึง คืนนี้แม่เข้านอนอย่างรวดเร็วตั้งแต่หัวค่ำ ผมเองก็รีบอาบน้ำเข้านอนเร็วเช่นกัน เพราะวันนี้ผมมีอารมเงี่ยนมากมาจากที่โรงเรียนแล้ว เพราะวันนี้เพื่อนที่โรงเรียนขโมยเอาหนังสือโป๊ของพ่อเค้ามาให้เพื่อนๆอ่านกันเกือบสิบเล่ม ผมบังเอิญหยิบได้เล่มหนึ่งที่เป็นเล่มใหม่ล่าสุด ผมเปิดดูหัวข้อเรื่องตรงสารบัญก่อนเพื่อเลือกเรื่องที่จะอ่าน แล้วมันช่างเป็นความบังเอิญ หรือ สวรรค์แกล้งสนับสนุนให้ผมทำความผิด เล่มที่ผมได้มามีหัวข้อเรื่องที่ต้องทำให้ผมสะดุ้ง คือ เรื่องเสียวภายในครอบครัว ผมรู้สึกมือสั่น ใจ สั่น รีบเปิดเข้าไปดูหัวเรื่อง มีทั้งหมด 4 เรื่อง คือ ของขวัญวันแม่ แม่สอนลูก พี่สาวน้องชาย และเรื่องสุดท้าย ลักหลับคุณแม่ ผมตื่นเต้นมากรีบเปิดอ่านเรื่องสุดท้ายก่อนเลย เพราะมันตรงกับผมเป๊ะ ในเรื่องเล่าความสัมพันธ์ระหว่างแม่ม่ายกับลูกชายอย่างละเอียด ตั้งแต่แต่เด็กจนลูกโตเป็นหนุ่ม และลูกได้ลักหลับแม่ตัวเองเพราะนอนร่วมเตียงกัน เรื่องได้อธิบายถึงความรู้สึกของผู้เป็นแม่ ที่รักลูกมากเกินไปจน เผลอตัว ปล่อยตัว ปล่อยใจ ในตอนแรก แม่ก็รู้สึกตัวแต่ทำอะไรไม่ถูก กลัวลูกจะอาย กลัวจะเสียลูกไป กลัวสารพัด จนได้แต่นอนแกล้งหลับ  จนท้ายสุดเผลอมีอารมเสียวร่วม ลืมระวังตัว พลาดท่าโดนลูกชายเย็ดจนสำเร็จ และลูกชายได้หลั่งน้ำกามเข้าไปเต็มท้องของเธอ จนได้กลายเป็นเมียลูกชาย ครองรักกันอย่างมีความสุข ผมอ่านไปช่วยตัวเองไปจนจบ ตื่นเต้นสุดๆจริง เรื่องมันคล้ายผมจนแทบจะนึกว่าตัวเองเป็นคนเขียนเรื่องเอง ผมได้คิดว่ายังมีคนอื่นๆในประเทศนี้ที่เหมือนผม ผมอ่านไปเห็นภาพผมกำลังทำกับแม่ตัวเอง จนท้ายสุดวันนี้ผมไม่ยอมปล่อยให้ตัวเองแตกหรือหลั่งน้ำกาม ผมมีแผนแล้วสำหรับคืนนี้ .... เพราะที่สำคัญมาก***เรื่องเสียวเรื่องนี้ทำให้ผมได้หูตาสว่างผมรู้แล้วว่า ตลอดระยะเวลา 3 ปี ที่ผ่านมา ผมหลงโง่มาตลอดคิดว่า แม่หลับไม่รู้สึกตัว หรือ หลับขี้เซา จริงๆแม่รู้ตัวอยู่ตลอดเวลาที่โดยผมลวนลามสำเร็จความใคร่ด้วยส่วนต่างๆของร่างกายท่าน เพราะไม่มีผู้หญิงคนไหนโดนแบบที่ผมทำแล้วทนหลับได้ โดยไม่รู้สึกตัว ผมรู้สึกดีใจที่แม่แกล้งหลับเพื่อผม และยิ่งดีใจที่รู้ว่าแม่เริ่มมีใจร่วมกับการกระทำของผม ผมได้เข้าใจความรู้สึกของแม่ผมเองแล้ว จากข้อความในนิยายที่ฝ่ายแม่เป็นผู้บรรยายความรู้สึกที่อัดอั้นตันใจ ในทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับตัวเธอ ตั้งแต่ ตื่นขึ้นมาเจอ ทั้งตื่นเต้นทั้งตกใจ ความรู้สึกผิดถูกสับสนจนทำอะไรไม่ถูก ความกลัวไปหมด ไม่รู้จะปรึกษาใคร ปรึกษาใครไม่ได้ ความรักที่มีต่อลูกมาก มากจนกลัวจะสูญเสียลูกไป รักลูกมากจนยอมได้ทุกอย่าง จนยอมปล่อยเนื้อ ปล่อยตัว จนก่อให้เกิดความตื่นเต้น มีความสุข มีอารมเสียวร่วม ไปกับลูก เลยปล่อยเลยตามเลย ให้ลูกลวนลามเล้าโลม สำเร็จความใคร่  ตัวเองก็ได้เสียว ได้สำเร็จความใคร่ไปด้วย... ทันทีที่อ่านเรื่องนี้จบลง ผมแทบอยากจะบินกลับบ้านให้เร็วที่สุด คืนนี้ผมมีแผน คืนนี้คืนดี คืนนี้ผมจะเผด็จศึกแม่ คืนนี้ผมจะเย็ดแม่ ผมจะผสมพันธ์กับแม่ ผมจะกลายเป็นชายเต็มตัว คืนนี้ผมจะเอาแม่ทำเมีย คืนนี้ผมจะเอาควยใส่เข้าไปในรูผสมพันธ์ของแม่ ผมจะทำการผสมพันธ์จริงๆกับแม่ คืนนี้ผมจะทำให้แม่มีความสุขที่สุดทำให้แม่ถึงจุดสุดยอดจนสำลักความสุข และผมจะหลั่งน้ำอสุจิเข้าไปผสมพันธ์กับไข่ของแม่ ยิ่งคิดผมยิ่งตื่นเต้นจนแทบทนรอต่อไปไม่ไหว ผมจะทำให้แม่หลงรักผมไปจนวันตาย...
ตอนนี้เวลา 20.00 น. ผมนอนอยู่บนเตียงขนาด6ฟุต มีแม่นอนอยู่ข้างๆ ผมรู้สึกได้ถึงเสียงหัวใจเต้นโครมครามของตัวเองที่แทบจะทะลุออกมาจากอก รู้สึกตื่นเต้น ร่างกายผ่าวร้อน หน้าร้อนฉ่า ตัวร้อน เลือดลมสูบฉีดแรง  ควยแข็งปั๋งผงาดชี้โด่ จนรู้สึกตึงมาก ไฟถนนจากด้านนอกส่องสว่างเข้ามาพอให้สามารถมองเห็นภายในห้องได้อย่างชัดพอสมควร เมื่อตาเริ่มชินกับความมืด ผมเหลือบมองร่างนางฟ้ารูปงามที่นอนข้างๆห่างออกไปไม่ถึง3คืบ แม่ผมเอง ตอนนี้แม่นอนท่าหงาย มือวางข้างลำตัว ขาถ่างเล็กน้อย ร่างอวบหนาใหญ่โตเต็มวัยด้วยเนื้อหนังมังสา ถ้าใครมองเห็นภาพบนเตียงขณะนี้ จะเทียบกับร่างผม ที่มีขนาดความหนาของตัวแค่ประมาณครึ่งหนึ่งของความอวบหนาของร่างกายแม่เท่านั้น แม่สูง 160 ซม. ผิวขาว สัดส่วน 38-33-40  แม่มีใบหน้ายาวรูปไข่ หน้าผากโหนก คิ้วหนา ตาโต จมูกโด่งเป็นสัน ปากรูปกระจับอิ่มเอิบ ผมเส้นหนาสีดำตรงดิ่งยาวถึงแผ่นหลัง รูปร่างสัดส่วนโค้งเว้าสวยงาม สูงสง่า หน้าอกหนาใหญ่นูนเด่น เอวคอดรับรูปกับสะโพกผายหนากลมใหญ่ได้ขนาด แม่มีไขมันหน้าท้องเล็กน้อย แขนขาอวบใหญ่แข็งแรง นับเป็นผู้หญิงสาวสวยมากคนหนึ่ง ที่มีรูปร่างที่สวยงาม เย้ายวนใจชายมากคนหนึ่งทีเดียว   ส่วนผมรูปร่างผอมบางตามวัยแรกหนุ่มสูงแค่ 155 นับเป็นเด็กหนุ่มที่มีหน้าตาหล่อเหลาทีเดียว  หน้าตาผิวพันธ์ถอดแบบจากแม่มาเป๊ะเลย ซึ่งผมคิดว่าทุกส่วนในตัวผมได้เชื้อมาแม่เต็มๆ โดยเฉพาะ ควย ผมมีขนาด 5.5x6นิ้ว ถือว่าใหญ่ยาวมากถ้าเทียบกับเพื่อนในวัยเดียวกัน ซึ่งผมก็ภูมิใจเสมอมา... ตอนนี้แม่นอนหลับสนิทหายใจเข้าออกยาวๆ นมขนาด 38 นิ้ว กระเพรื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจที่แผ่วเบา  แม่ห่มผ้าห่มผืนบางลื่นปิดบนกายแม่ ทำให้ผมเห็นสัดส่วนได้ชัดเจน โดยเฉพาะนม และ เป้าเนินหอยนูนใหญ่เต็มหว่างขาเรียวงามแข็งแรงคู่นั้น ผมพลิกตัวนอนตะแคงขวา หันหน้าเข้าหาแม่ ยื่นแขนซ้าย โอบกอดลงบนลำตัวที่แสนนิ่มของแม่ ใจเต้นโครมคราม ผมเริ่มลูบเล้าโลมบนตัวแม่อย่างแผ่วเบานุ่มนวลไปทั่ว จนไปโดนเต้านมเนื้อแน่นของแม่ อย่างไม่รอช้าผมลงมือเล้าโลมเต้านม ทั้งสองข้างอย่างช่ำชองชำนาญ และคุ้นเคยในพื้นที่ทันที ไม่นานเกินอึดใจหัวนมแม่ตอบสนองการสัมผัสเริ่มแข็งชี้โด่นูนเสื้อชุดนอนขึ้นมาเป็นปุ่มให้เห็นอย่างชัดเจน ผมรู้สึกตื่นเต้นได้ใจมาก อย่างไม่รอช้าผมปล่อยเต้านมแม่ ยันตัวลุกขึ้น  ถอดเสื่อและกางเกงนอนตัวเองออกอย่างรวดเร็ว ตอนนี้ผมตัวเปล่าเปลือยล่อนจ้อนยืนอยู่บนเตียงนอน ควยที่แข็งสุดๆอยู่แล้ว ดีดชี้โด่ออกมาตั้งขนานกับพื้นทันที ถ้าตอนนี้แม่ตื่นอยู่และหรี่ตามอง แม่คงจะตกใจกับภาพลูกชายตัวเองที่ยืนแก้ผ้าเปลือยเปล่า และที่สำคัญคือควยขนาดใหญ่ยาวที่ชี้โด่ยื่นออกมาอย่างน่ากลัว แม่คงเดาได้เลยว่าลูกชายจะทำอะไรกับร่างกายของตนอีกแน่นอนในคืนนี้ ผมคิดเข้าข้างตัวเองว่าแม่คงจะตื่นเต้นมากในตอนนี้   แล้วผมก้มลงดึงผ้าห่มผืนบางที่ห่มตัวแม่ออกไปกองด้านข้างอย่างง่ายดาย แล้วผมก็จับขอบชุดนอนแบบผ้าบางเบาแบบลื่นคลุมตัวยาวถึงเข่าแบบที่แม่ชอบใส่นอนอยู่ประจำทุกคืน มือสั่นๆของผมดึงชายเปิดขึ้นแล้วรวบไปกองไว้บนเนินอกเลยเต้านมของแม่ ทำให้ภาพตอนนี้แม่นอนหงายอ้าซ่า ตัวเปลือยเปล่า ตัวขาวจั๊ว นมใหญ่สองเต้ากองอัดแน่นอยู่บนอก หน้าทองที่มีไขมันเล็กน้อยดูราบเรียบในตอนนอนหงายแบบนี้ ต่ำมาคือเนินสามเหลี่ยมโหนกนูนเด่นขนาดใหญ่ มีขนหมอยสีดำขึ้นปกคลุมหนาแน่นอยู่บนโหนกเนิน  ...ผมรู้สึกตัวร้อนวูบวาบ ในขณะที่แอร์ในห้องเย็นสบาย อย่างไม่รอช้า ผมก้มตัวลงนอนคว่ำคร่อมบนร่างแม่ แขนทั้งสองข้างยันพื้นฟูกนอนอยู่ข้างราวนมทั้งสองข้างของแม่  ขาทั้งสองข้างสอดแทรกลงตรงหว่างขาของแม่ และแบะขาของแม่ถ่างออกด้วยขาของผม จนได้ตำแหน่งพอดี ควยผมชี้โด่ชี้ไปยังปากร่องรูหอยของแม่อย่างแม่นยำ ด้วยความตั้งใจและจงใจ ผมค่อยๆหย่อนตัวปล่อยน้ำหนักนอนทับลงแนบบนตัวแม่ ลำตัวแม่มีขนาดใหญ่กว่าตัวผมถึงเท่าตัว น้ำหนักผมเบากว่าแม่มาก ถึงแม้ผมนอนทับบนตัวแม่ก็ไม่ได้ทำให้แม่รู้สึกอึดอัด หรือ ลำบากแต่อย่างไร ลำควยขนาดเขื่องของผมชี้โด่แนบอยู่ตรงกลางระหว่างหน้าท้องผมและทาบลงบนร่องแคมแบะกว้างของแม่ ปลายควยสัมผัสโดนขนหมอยสากๆบนเนินเลยรอยแยกของแคมใหญ่ ทำเอาผมต้องร้องอุยเบาๆด้วยความรู้สึกเสียววาบไปที่ท้องน้อย   ผมรู้สึกถึงความอุ่นร้อนผ่าวๆจากร่องเนื้อหอยของแม่สัมผัสที่ลำควยที่แนบอยู่ตรงกลาง และรู้สึกได้ถึงความเปียกแฉะเยิ้มเต็มร่องแคมจากน้ำเมือกหล่อลื่น มันคือน้ำเสียวที่ขับออกมาจากรูหอยของแม่นั่นเอง ผมแนบหูลงบนอกแม่ ผมได้ยินหัวใจแม่เต้นแรงมาก แม่หอบหายใจแรงจนอกระเพื่อมขึ้นลงยกตัวผมลอยขึ้นลงตาม แต่จริงๆแล้วผมไม่ได้ทิ้งน้ำหนักตัวทั้งหมด ยังคงใช้แขนและขาประคองตัวรับน้ำหนักส่วนใหญ่อยู่ แม่จึงไม่ได้อึดอัดอะไรมากมาย ผมเอามือทั้งสองข้างบีบขยำเต้านมใหญ๋พร้อมแลบลิ้นอ้าปากก้มลงดูดเลียเล้าโลมหัวนมเต้านมที่แข็งชูชันท้าทายอย่างสวยงามอย่างเมามันสลับกันซ้ายขวาอย่างหนักหน่วงเต็มที่กว่าทุกคืนที่เคยทำ (ที่แอบทำทำอย่างแผ่วเบา นุ่มนวล) ศึกด้านล่างก็ไม่แพ้กัน ผมกระเด้าสะโพกด้านล่างกระเด้าควยเสียดสีครูดร่องแคมแม่ขึ้นลงตลอดความยาวลำควยอย่างเผ็ดร้อนดุเดือด  นี่เพราะอารมผมที่มันกระเจิงพลุ่งพล่านเต็มไปด้วยไฟราคะเต็มที่แล้ว  แม่คงจะทนแกล้งหลับต่อไปไม่ไหวแล้ว ร่างแม่เริ่มเด้งอกบิดตัวขึ้นรับ หายใจแรงหอบฟืดฟาด ครางหลุดปากออกมาแล้ว ปกติผมจะต้องหยุดแล้วถ้าเจอแบบนี้ แต่วันนี้ผมไม่หยุด ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นผมจะไม่หยุด ใครก็หยุดผมไม่ได้แล้วนาทีนี้ 
ตอนนี้ผมหน้ามืดเล้าโลมร่างกายแม่อย่างหนักหน่วงเร้าร้อนรุนแรงด้วยมือด้วยปากด้วยลิ้นและด้วยลำควยที่เสียดสีอยู่กลางร่องแคมอย่างหนัก หอยแม่ขับน้ำเสียวออกมาเต็มร่องเลย แม่โดนผมปลุกเร้าหนักขนาดนี้ก็ทนไม่ไหวร่างบิดงอเด้งรับเด้งสู้ผมอย่างหนักไม่แพ้กัน ถ้าปกติแม่จะแกล้งทำเป็นหลับไม่รู้เรื่องอะไร แต่วันนี้คงทนไม่ไหวแล้วเพราะโดนผมลูกฟัดเล้าโลมหนักเหลือเกิน ทั้งด้านบนและด้านล่าง ตอนนี้แม่ตื่นแล้วเสียงหอบหายใจฟืดฟาดร้องครางเสียวออกมา อย่างหมดความอาย  มือทั้งสองข้างขยุ้มดึงผ้าปูที่นอนจนยับย่นใบหน้าเหเก๋หยิกงอส่ายไปส่ายมาจนผมยุ่ง สะโพกเด้งยกส่ายรับการกดควยถูเสียดสีของลำควยของผม ศึกนี้ดำเนินไปได้ไม่ถึง 15 นาที ผมรู้สึกทั้งเสียวทั้งสุขมีความสุขมากสนุกมากกับการโลมเล้าเคล้าคลึงเสพสุขจากร่างกายของแม่ ผมยังคงโลมเล้าอย่างหนักหน่วงจนแม่ทนต่อไปอีกไม่ไหวแล้วแน่ๆ แม่เอื้อมมือขวาสอดแทรกเข้ามาตรงกลางระหว่างหน้าทองของผมและแม่ จนถึงหว่างขา แม่ขยับสะโพกออกเพื่อ ให้มือสามารถจับลำควยผมได้เต็มมือ แล้วแม่ก็ครางออกมาว่าอู้ววใหญ่...แล้วแม่รูดถอกหนังหุ้มควยไปด้านหลังโดนหัวบานโร่ผมรู้สึกเสียววูบ แล้วแม่จะจับควยของผมเอาปลายมาจอดตรงรูร่องหอยของท่าน แล้วเด้งสะโพกสวนรูหอยเข้าใส่ให้ปลายควยกดจมลึกเข้าไปในรูหีฟิตแน่น ผมรู้สึกเสียวทันทีที่ควยผมเสียดแทรกเข้าไปในรูหอยแม่ได้เกินหัวหยัก ผม รู้สึกเสียวว่าไปทางหน้าท้องแล้วเสียวจี๊ดไปถึงหัวผม แม่ปล่อยมือออกจากลำควย แล้วเด้งสะโพกขึ้นค้างไว้เพื่อไม่ให้ควยหลุด แล้วแม่ขยับมือทั้งสองข้างไปจับตรงสะโพกของผมแล้วออกแรงกดสะโพกผมลงมาพร้อมเด้งสะโพกขึ้นรับให้หอยที่อ้าอมหัวควยอยู่กลืนลำควยที่เหลือเข้าไปให้หมด อย่างรู้งานผมช่วยออกแรงกดควยแทรกเข้าไปในรูหอยของท่านจนหมดทั้งลำผมรู้สึกเสียววาบไปทั้งลำควยอัดแน่นอยู่ในร่องหอยของแม่ โหนกเล็กๆของผมที่มีขนหมอยอ่อนเริ่มขึ้นนิดหน่อยกดแนบลงบนโหนกใหญ่ขนหมอน ดกดำของแม่ แต่ลำควยที่ไม่เล็กขนาดเขื่องของผมตอนนี้อัดแน่นอยู่เต็มร่องหอยของแม่ ข้างในทั้งอุ่นและร้อนโอบรัดแน่นลำควยผม แม่จับสะโพกผมดึงขึ้นกดลงขยับให้ผมรู้ตัวว่าให้ผมทำอะไรต่อ ผมขยับสะโพก กระเด้าลำควยสาวเข้าออกรูหอยของท่านความเสียวทวีขึ้นอย่างรุนแรงมากกว่าตอนที่ผมแช่ควยอยู่ข้างใน ผมรู้สึกเสียวทุกอณูของลำควยและหัวควยมาก แม่กดสะโพกผมช่วยให้ควยผมเข้าไปลึกสุดลำ จนโหนกแนบโหนกและปลายควยผมแนบตรงปากรูมดลูกของแม่พอดี ขนาดควยผมกับหอยของแม่ช่างเข้ากันได้เหมาะเหม็งพอดีเหมือนธรรมชาติสร้างมาคู่กัน ผมคิดเข้าตัวเอง เพื่อสนองความเงี่ยนความอยาก ผมทั้งดูดทั้งเลียทั้งบีบเต้านมขยำเต้านมของแม่อย่างหนักหน่วงแลกสลับไปมาทั้งสองเต้า ขณะเดียวกันก็กระเด้าสะโพกสาวลำควยเย็ดเข้าเย็ดออกหีของแม่อย่างเมามันส์มาก ครั้งนี้ผมรู้สึกมันมากจนหน้ามืดจนแทบจะทนต่อไปไม่ไหว แต่ผมก็ไม่หยุด เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ผมก็ดึงออกมาใช้โหมกระหน่ำยัดควยเข้าไปในหอยแม่อย่างสุดสุด แม่ร้องครางโอดโอยด้วยความเสียวที่ลูกชายมอบให้อย่างลืมตัวกันเลยทีเดียว ผมก็ได้กระเด้าแม่อย่างหนักหน่วงต่อเนื่องกันได้สักพักนึงแม่ก็ร้องครางออกมาโหยหวนตัวเกร็งกระตุกโอบรัดตัวผมแน่น รูหีแม่บีบรัดตอดดูดควยผมอย่างหนักมากผม ผมรู้ว่านี่เป็นอาการที่แม่กำลังถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมจึงโหมกระหน่ำตะบี้ตะบันสวนกระแทกเข้าไปอย่างไม่หยุดยังยังไม่หยุดรอเพื่อจะให้แม่เสียวถึงที่สุดแล้วแม่ก็ร้องครางโอ้ยครั้งสุดท้าย ก่อนจะคลายตัวปล่อยมือลงไปทิ้งลงข้างลำตัวด้วยความหมดแรงเพราะความเสร็จจุดสุดยอดไปแล้ว แต่ผมเองควยยังไม่ออกผมอดทนอดกลั้นไว้ไม่ยอมให้หลังน้ำควยออกเพราะต้องการเอากับแม่นานๆผมอยากจะเย็ดกับแม่นานๆ อยากจะเย็ดให้แม่เสร็จหลายหลายครั้งเพื่อจะให้ท่านได้ติดใจในรสสวาทที่ผมมอบให้ ผมยังคงนอนทับอยู่บนตัวของท่านกดลำควยเข้าไปสุดรันแช่ไว้รับอาการตูดตอดบีบรัดจากหอยของท่านผมยังไม่ขยับเพื่อลดความเสียวให้ท่านได้พักผ่อนสักแป๊บ กลัวท่านจะเสียวจนช็อคไป ไม่นานเกินแม่ก็สามารถควบคุมลมหายใจได้ ผมยังนอนทับร่างแม่แนบนิ่งอยู่บนตัวท่านด้วยอาการเดาใจท่านไม่ถูก ตอนนี้ผมได้ทำสิ่งที่ผมอยากทำไปแล้วไม่รู้ว่าท่านพอใจหรือเสียใจหรือโกรธผมหรือเปล่า เสียงหอบหายใจในห้องเริ่มเบาลง เมื่อลมหายใจแม่และผมเริ่มเบาลง ภายในห้องเงียบสงัดลงจนสามารถได้ยินกระทั่งลมหายใจของผมและแม่ อกแม่กระเพื่อมขึ้นลงพาร่างผมขึ้นลงด้วย เวลาผ่านไปอย่างช้าๆแค่1นาทีก็ดูนานเหมือน 1 ชม.  ผมยังรู้สึกได้ถึงการคงอยู่ของลำควยผมยังคงแข็งปั๋งอัดแน่นอยู่ในรูหอยของแม่ ข้างในตอนนี้เต็มไปด้วยน้ำเสียวที่หลังออกมาจากอาการถึงจุดสุดยอดของแม่ อุ่นไปทั้งรู ผมยังคงเงี่ยนอย่างหนักและยังมีอารมณ์อย่างมาก ถึงแม้ในใจจะมีความกังวลว่าแม่จะโกรธหรือจะเกลียดผม แต่ผมยังไม่เสร็จยังเงี่ยนมากและยังมีอารมณ์มากผมยังไม่หยุดหรือล้มเลิกที่จะต้องเอากับแม่ให้ถึงที่สุดท่ามกลางความเงียบผมไม่ได้พูดอะไร ยังคงกกตัวเงียบอยู่บนตัวแม่โดยลำควยก็ยังอยู่ในรูและแล้ว และแล้วก็มีเสียงแม่ดังขึ้นมาทำลายความเงียบ ทำไมทำแบบนี้กับแม่ ลูกรู้ไหมว่ามันผิด มันบาป... ผมตอบเสียงแหบพร่าไปสั้นๆว่า ...ครับ..รู้แล้วลูกยังทำมันลงอีกเหรอ ... ผมตอบ ครับ... แล้วผมก็รู้สึกใบหน้าร้อนขึ้นวูบเจ็บแปร๊บขึ้นมาพร้อมเสียงที่ดังขึ้น เปรี๊ยะ แม่ตบลงบนในหน้าผมอย่างจัง ... ผล้วผมก็ไม่ได้ยินอะไรอีกเลย แล้วไม่รู้ว่าแม่พรั่งพรูอะไรออกมาบ้าง ผมไม่ได้ยินอะไรตอนนี้หูได้ยินแต่เสียงวิ้งก้องในรูหู ผมตกใจกับเหตการณ์ที่เกิดขึ้นอย่างกระทันหัน แต่ไม่รู้อะไรมันดลใจผม เพราะแทนที่ผมจะรู้สึกมีสติขึ้น หรือสำนึกผิด ผมกลับรู้สึกโกรธ และรู้สึกอารมขึ้น เงี่ยนขึ้น ผมคำรามออกมา แล้วระดมทั้งปาก จมูกมือ ใบหน้า ซุกซอนจูบดูดเลียเฟ้นเต้านมทั้งสองข้างของแม่อย่าหนัก อย่าตะกราม พร้อมมือที่ช่วยขย้ำบีบเฟ้นนวดคลึงอย่างรุนแรง พร้อมท่อนล่างที่โหมกระหน่ำกระแทกควยเข้าออกรูหีแม่อย่างหนักหน่วงรุนแรงแบบนับไม่ทัน โหนกและขาของเราสองกระทบกันดังปาบๆไปทั้งห้อง เสียงครางออกมาด้วยความเสียวของทั้งผมและแม่ดังระงมไปทั้งห้อง ผมรู้สึกทั้งมัน ทั้งเสียว ทั้งสะใจ กระเด้าใส่อย่างเมามันควย แม่เหงื่อแตกพลั๊กนอนบิดตัวด้วยความเสียวซ่าน สะใจในอารมรุนแรงที่ได้รับ มือทั้งจิก ทั้งกอดรัดแผ่นหลังผม โอ้ย โอ้ย เสียว เสียว เหลือเกิน เอาเลย เอาเลย อืม เย็ดแรงๆ อย่าหยุดๆ โอ้ย โอ้ย เสียวหอยเหลือเกิน โอ้ยยย ลูกแม่ โอ้ย เอก โอ้ยยย เสียวววว โอ้ว...แล้วแม่ก็ตัวกระตุกสั่นเสร็จไป ผมยังคงกระหน่ำเย็ดและเล้าโลมต่อไปอย่างต่อเนื่องไม่หยุดยั้ง ไม่นานแม่ก็เสร็จอีกติดๆไปอีก ผมก็ยังไม่เสร็จไม่หยุด ไม่นานแม่ก็เกร็งกระตุกเสร็จอีก กว่าผมจะเอาน้ำจากควยออกได้ แม่เสร็จไปเป็นสิบ แล้วความเสียวสุดๆของผมก็มาถึงผมอัดลำควยเข้าไปสุดๆให้ปลายควยกดประทับแนบปากรูมดลูกก่อนจะฉีดน้ำอสุจิปรี๊ดๆ ปรี๊ด ปรี๊ด เข้าไปในตัวแม่อย่างแรง น้ำอสุจิออกมาเยอะมาก ความแรงของน้ำอสุจิที่ฉีดเข้าไปในท้องแม่ ทำให้แม่สะดุ้งตัวกระตุกเกร็งทั้งตัวกอดรัดตัวผมแน่นพร้อมส่งเสียงร้องครางออกมา อุ๋ยย อุ๋ยย อุ๋ยยย อาาาา อาาาา ออกมา พร้อมเปร่งเสียงแหบพร่าว่า พอก่อนนะลูก อย่าเพิ่งเย็ดแม่ต่อ แม่เสียวจะไม่ไหวแล้ว เสียวจะขาดใจตายแล้ว โอ้ววว... เสียวเหลือเกิน ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน...แล้วผลอยหลับได้วยความเพลีย  พอผมหลั่งน้ำอสุจิใส่ในตัวแม่เสร็จ ผมก็เพลียมากเหมือนกัน รู้สึกเรี่ยวแรงเหือดแห้งไปหมด ต้องปล่อยตัวฟุบนอนบนตัวแม่ และผลอยหลับไปด้วยความเพลีย ควยที่อ่อนตัวลงก็โดนรูหีบีบตัวดันออกมา น้ำกาม น้ำอสุจิของผมไหลล้นออกมาจากปากรูหีแม่ไหลย้อยลงบนผ้าปูที่นอนดวงใหญ่..
ขณะที่กำลังหลับอยู่ผมได้ฝัน ฝันว่าผมได้นอนกอดก่ายเคล้าคลอสาวสวยแสนงามคนนึงอย่างมีความสุข ทันใดนั้นปรากฏร่างชายคนนึงขึ้นมา ผมจำได้ทันทีเพราะเป็นคนจากรูปที่เห็นอยู่ทุกวัน "พ่อ" ผมลั่นวาจาออกไป ผู้ชายคนนั้นในหน้าสดใสสว่างใบหน้าเต็มไปด้วยความสุขมีรอยยิ้มปรากฏขึ้นที่ใบหน้า พร้อมเอ่ยปากออกมาว่า เอกลูกพ่อ พ่อขอฝากแม่ไว้กับเอกด้วยนะ เอกต้องดูแลเอาใจใส่แม่ให้ดีที่สุดแทนพ่อด้วยนะ พ่ออนุญาตให้เอกทำหน้าที่แทนพ่อได้ วันนี้พ่อมีความสุขอละสบายใจ ไม่ต้องห่วงแม่อีกแล้ว พ่อไปก่อน พร้อมเสียงพูดจบร่างนั้นก็ค่อยหายไป แล้วผู้หญิงที่ผมนอนกอดอยู่ก็ร้องเสียงหลงเรียกขึ้นมาว่า พ่ออย่างเพิ่งไป แม่คิดถึงพ่อนะ พร้อมเสียงกระซิกร้องไห้ออกมา พ่อก็คิดถึงแม่นะ แม่อย่าร้องไห้ไปเลย วันนี้พ่อหายห่วงแล้ว ได้เอกมาดูแลแม่แล้ว พ่อได้มอบหน้าที่ดูแลแม่ให้เอกแล้วพ่อต้องไปแล้ว พ่อลงมาได้ไม่นาน พ่อต้องกลับขึ้นไปแล้ว ไปรอแม่อยู่บนโน้นพร้อมชี้ไปบนท้องฟ้า แล้วร่างนั้นก็หายไปทันที พร้อมเสียงจางไกล ลาก่อนเมียที่รัก ลาก่อนลูกที่รัก... ผมสะดุ้งตื่น แล้วพบว่าตัวเองกำลังนอนกอดร่างเปลือยเปล่าของแม่อยู่ แม่นอนตัวสั่นเบาร้องไห้ซิกๆน้ำตาไหลอาบหน้าอยู่ ผมใจหายวาบ พอความเงี่ยนหมดลง ความสำนักผิดชอบชั่วดีก็กลับมา ผมยกมือเช็ดน้ำตาให้แม่ แม่ครับ ผมขอโทษ แม่อย่างร้องไห้เลยนะครับ ... เสียงแหบพร่าออกมาว่า เอกลูกทำอะไรลงไปลูกรู้มั๊ย ลูกทำบาปใหญ่หลวงลงไปแล้ว ลูกทำสิ่งต้องห้ามที่ลูกไม่สามารถทำได้ลงไปแล้ว แล้วจะทำอย่างไรดีละทีนี้ ผมเงยหน้าขึ้นมองเห็นใบหน้าแม่แดงก่ำประกายตาเต็มไปด้วยความเศร้าเสียใจ ผมเห็นน้ำตาเอ่อล้นขึ้นมาในดวงตาของแม่แล้วไหลรินลงที่ริมห่างตาใจ ผมรู้สึกใจหายวาบความรู้สึกผิดมันประดังขึ้นมาทันที แต่ไม่ทันที่ผมจะเศร้าเสียใจไปกว่านั้น มันมีความรู้สึก ความคิดและอารมบางอย่างเกิดในหัวและในใจทันที มันมีพลังมากกว่ามาก มันสลัดความรู้สึกผิดออกไปทันที มันบอกผมว่าได้ทำถูกแล้ว และต้องสานต่อให้มันจบแบบสมบูรณ์ ภาพพ่อมันปรากฏขึ้นในหัวผมอีกครั้ง กับคำสั่งเสียที่พ่อบอกไว้ก่อนไป ผมเกิดกำลังใจและความมั่นใจเต็มเปี่ยมตอนนี้  และในขณะนี้ผมควยตื่นแล้วมันแข็งปั๋งเต็มลำอีกครั้ง อารมใคร่เริ่มประดังเข้ามาอีกครั้ง จากจมูกที่สูดดมรับกลิ่นสาบกายของแม่ที่นอนอยู่ใกล้ๆ รูปร่างเย้ายวนใจโตเต็มไปทุกสัดส่วน เนื้อนุ่มนิ่มเปือยเปล่าของแม่ และภาพและความรู้สึกของความสุขในการร่วมรักระหว่างอย่างเมามันของผมกับแม่ที่เกิดขึ้นเมื่อคืน ภาพสายตาแม่ที่เต็มไปด้วยความเสียว และไฟราคะ ภาพแม่นอนใต้ผม นอนรับการโหมกระแทกควยของผมเย็ดเข้าไปในรูหอยท่านอย่างหนักหน่วง ภาพใบหน้าและเสียง ร้องครางกระเส่าภายใต้การโหมกระเด้าเย็ดของผม ทุกอย่างที่มันเกิดขึ้นตอนนี้มันได้กระตุ้นให้ผมมีอารมขึ้นมาอย่างไม่ทันตั้งใจ  นาทีนี้ผมรู้ดีว่าผมหยุดตอนนี้ไม่ได้ถ้าผมอยากให้มันจบลงอย่างสมบูรณ์และมีความสุขผมจะต้องทำให้ให้แม่ยินยอมพร้อมใจ ถ้าหยุดแค่นี้ทุกอย่างก็เสียเปล่าและเข้าหน้ากันไม่ติดอีกต่อไป ผมมองหน้าแม่ ยันตัวขึ้นมองหน้าแม่สบตากับแม่ก่อนจะเอ่ยปากบอกแม่ว่าแม่ครับเอกรักแม่นะครับรักมากที่สุดในโลกรักมานานแล้ว เอกรักแม่มากจนไม่สามารถที่จะให้แม่ไปมีคนใหม่ได้ เอกรู้ว่าแม่เหงา แม่ยังสาวยังสวย ยังมีความต้องการเรื่องอย่างว่านี้ แม่ยอมรับเอกเถอะครับ เอกรับรองจะดูแลแม่ให้ดีที่สุด จะอยู่กับแม่ตลอดไป ตามที่ได้สัญญาไว้กับพ่อ ผมพูดไปมองตาแม่ไป แม่ดูสับสนระหว่างจะยอมไม่ยอม พอผมพูดเรื่องพ่ออกไป แม่ดูตกใจสะดุ้ง แม่ถามว่า เมื่อกี้เอกพูดว่าอย่างไรนะ ครับแม่ เมื่อกี้เอกฝันถึงพ่อ พ่อมาหาเราและบอกให้เอกดูแลแม่แทนพ่อ และ อนุญาติให้เอกทำหน้าที่แทนพ่อได้ทุกอย่าง ผมยิ้มหน้าร้อนผ่าวขึ้นมา แม่ตาโตอ้าปากกว้าง เอกฝันอย่างนั้นเหรอ ครับแม่ ใบหน้าแม่ปรากฎแววอายขึ้น ใบหน้าแดงก่ำขึ้นหลบตาก้มมองไปด้านข้าง นิ่งไปแป๊บนึง น้ำตาก็รินไหลอีกครั้ง ผมรีบถาม แม่เป็นอะไรครับ แม่พยายามหยุดร้องไห้ พูดตะกุกตะกักออกมากว่า แม่ก็ฝัน..เห็นได้ยินเหมือนกับเอก พ่อมาหาเราจริงๆ แม่ปล่อยโฮออกมา แม่คิดถึงพ่อจังเลย แม่ครับอย่าร้องไห้ไปเลยครับ พ่อท่านมีความสุขดี และท่านก็มาแสดงความดีใจกับเรา และท่านก็ให้อภัยเรา และอนุญาตให้เรามีอะไรกันได้ แม่หันมายิ้มค้อนผมด้วยน้ำตา แน๊ทำมาพูด ได้ทีเลยนะเรา แล้วแม่ก็ดูขรึมลง แล้วพูดเสียงแข็งๆว่า แต่แม่ก็รู้สึกผิดกับพ่อที่เอกทำลุ่มล่ามและทำ...กับแม่ไปก่อนเมื่อคืนนี้นะ แม่ไม่กล้าพูดคำตรง ยังอายอยู่ ผมคิดอย่างรวดเร็วสวมรอยทันที ไม่นะครับแม่ เอกไม่ได้ทำผิดต่อพ่อนะครับ คืนก่อนนี้พ่อมาเข้าฝันเอก สั่งให้เอกทำรักกับแม่ ผมแต่งเรื่องเนียนๆไป สั่งให้เอกต้องเอาน้องชายใส่ในน้องสาวของแม่ และสั่งให้เอกทำให้แม่เสร็จ และให้เอกเสร็จและหลั่งน้ำอสุจิในตัวแม่ เอกก็ทำตามครับ...พร้อมจ้องมองใบหน้าแม่ไปในขณะที่พูด แม่ค้อนตามองผมด้วยความอายสุดๆ ใบหน้าแดงก่ำสดใส เอียงอายเหมือนสาวๆแรกรุ่น มีความรักอย่างไรอย่างนั้น แล้วผมก็บอกแม่ว่า แม่ครับเมื่อตะกี้พ่อมากระซิบที่หูผมอีกว่า ให้ผมทำรักกับแม่อีกครับ แม่ยันอกผมปัง อย่ามาโกหกแม่นะ คิดจะรังแกแม่ใช่มั๊ย ได้ทีเอาใหญ่เลยนะ   แม่ครับ แม่หายโกรธเอกแล้วใช่ไหมครับ แม่ประกายตาสดใสขึ้นมองตา ดวงตาเต็มไปด้วยความรักที่มีต่อลูก จ้าเอก แม่ก็รักลูกมากรักมากกว่าสิ่งใด รักให้ชีวิตแม่ได้ แต่ลูกคิดให้ดีนะ ว่าลูกแน่ใจที่จะทำมันต่อ ลูกรู้มั้ยว่าลูกทำอะไรลงไปมันย้อนกลับมาไม่ได้นะ ครับแม่ผมรู้ครับผมตั้งใจแล้ว ผมรักแม่ครับผมอยากให้แม่เป็นของผมและผมจะรักแม่ตลอดไปผมจะดูแลแม่ตลอดไปครับ
แม่ยิ้มมองผมด้วยประกายตาเต็มไปด้วยความรัก และแฝงความเงี่ยนไว้นิดๆ แล้วแม่ก็ยกแขนโอบกอดลำคอผมโน้มตัวผมลงมา แม่หลับตาลง เผลอริมฝีปากขึ้น ผมบรรจงก้มลงแนบริมฝีปากจูบริมฝีปากแม่ เริ่มจากดูดปากเบาจนหนักขึ้น หนักขึ้นถึงขั้นแลกลิ้นดูดลิ้นกัน แม่ชำช่องมาก แม่จูบจนผมเสียวขนลุกเลย แล้วผมก็ละปากไปจูบใบหน้า ติ่งหู ลำคอ ลงมาหาเต้านมแสนสวย เล้าโลมดูดเลียจนพอใจ แล้วก็ไล่ลิ้นเลียต่ำลงไปเรื่อยๆ จนแทรกหัวไปอยู่ตรงหว่างขาแม่ ผมเอามือแบะแคมแม่ออก รูหีแม่โบ๋ขยายออกแดงจัด เกิดจากการโดนควยผมจัดหนักๆเมื่อคืน น้ำใสๆไหลออกมาเต็มรูหีนั้น ผมก้มลงดูดเลียอย่างไม่รังเกียจ รสปะแล่มๆจากการผสมน้ำผมน้ำแม่ ผมบรรจงเล่นวิชาชิวหาที่เคยฝึกซ้อมมาจากหนังสือกับหอยของแม่ทุกท่า ทั้งเลียทั้งดุดเซาะไปตามร่อง อมเม็ดเสียว จนแม่ทนไม่ไหว ร้องครางเสียงหลง และต้องยกสะโพกส่ายหนี แต่สองมือผมจับสะโพกแม่แน่น บดปากและลิ้นขยี้อย่างหนัก จนแม่กระตกเสร็จไปรอบแรก แม่นอนหอบหายใจ เอามือมาลูบหัวอย่างพอใจรักใคร่ หลงไหลในรสสวาทที่ผมได้มอบให้จนแทบขาดใจ  ผมไล่เลียไต่ขึ้นไปหานมและปากแม่อีกครั้ง ก่อนจะละจูบจ้องมองสบตาแม่แล้วด้านล่างก็ดันควยขนาดเขื่องแทรกเข้าไปทันทีทั้งลำเต็มรูหอยแม่ แม่กัดฟันตาหรี่ประกายตาบ่งบอกถึงความเสียว สบตาผมไม่ลดละ กระเด้าควยใส่หีไป มองตากันไป ดูอาการที่เกิดขึ้นและแสดงออกมาทางดวงตาแบบนี้ มันได้อารมผมสุดๆ ผมกระเด้าควยหนักๆลึกๆ แล้วถามแม่ว่า แม่ครับแม่ชอบมั๊ยครับ แม่เอามือหยิกแขนผมเบาๆพอสะดุ้ง ยังจะมาถามเค้า ไม่ชอบแล้วจะให้เอาอยู่อย่างนี้เหรอ จะขาดใจแล้วรู้มั๊ย นี่แน่หยิกผมอีกครั้ง จนผมต้องร้องโอ๊ย ออกมา  แล้วผมก็เพิ่มความเร็วกระเด้าควยเข้าออกพร้อมก้มลงพูดริมหูแม่ว่า เมียจ๋าผัวเสียวเหลือเกิน โอ้วผัวเสียวจังเลยเมียจ๋า แม่เสียวจัดสบสาผมอย่างพอใจ แล้วกระซิบเบาตอบว่า จ้าผัวจ๋า เอาเมียแรงๆเลยจ้า เมียเสียวจังเลย โอ้ว ลูกแม่ ...นี่แม่กลายเป็นเมียลูกเต็มตัวแล้วหรือนี่ ... แม่ตกเป็นเมียผมอย่างเต็มรูปแบบแล้ว  ผมก็เริ่มกระเด้าลำควยเข้าออกรูหีแม่เน้นเน้นหนักหนักเข้าไป โหนกผมกระทบเต็มเนินโหนกแม่บดกันอย่างหนัก ปลายควยเข้าไปสุดๆกระแทกโดนปากมดลูกเลย แม่เสียวร้องอุ้ยครางกระเส่าออกมา ลูกแม่ เอก ทำไมเก่งแบบนี้ โอ้ยเอาเก่งจังเลย ควยใหญ่จังเลย หอยแม่เสียวไปหมดแล้ว โอ้ยลูกแม่ โอ้ยลูกแม่ แม่ไม่ไม่ไหวแล้วนะ ลูกเก่งเหลือเกิน ผมโหมกระหน่ำกระแทกแม่อย่างไม่ยั้งจน ตอนนี้อารมณ์แม่เตลิดเปิดเปิงเกิดความเสียวร่วมกับผมอย่างมาก เด้งเอวรับการกระแทกของผมทุกจังหวะอย่างช่ำชองชำนาญแม่นยำเสียงเนินโหนกกระแทกกันขากระทบกันดังป้าบป้าบป้าบระงมไปทั้งห้องผมมองใบหน้าแม่ ผมจองมองสบตาแม่ไปหน้าผมเต็มด้วยความเสียวใบหน้าของแม่ก็เต็มไปด้วยความเสียวเช่นเดียวกันไม่มีคำบรรยายใดใดออกมาก็สามารถบอกให้รู้ว่าเราแม่ลูกเสียวกันมากแค่ไหนเต้านมใหญ่ของแม่ กับเผื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกกระทั้นของผมแม่ต้องยกมือขึ้นมาจับขยำเต้านมตัวเองและบีบหัวนมทั้งสองข้างเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับตัวเองผมมองเห็นภาพนี้แล้วรู้สึกกระหยิ่มยิ้มย่องใจมากแม่ยอมเป็นของผมแล้วทั้งกายและใจ ผมก้มลงจูบหอมแก้มแม่หน้าผากแม่ใบหน้าของเเม่แล้วประทับริมฝีปากลงบนริมฝีปากของแม่แม่หลับตาเพียงประทับริมฝีปากตอบอยู่ตอบปากผมเราจูบปากกันดูดลิ้นแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ ผมเหงื่อเริ่มแตกพลั๊กไปทั้งตัว เต็มใบหน้าทำให้หยดย้อยลงบนหน้าอกแม่ แม่ต้องหยิบเสื้อของแม่ขึ้นมาเช็ดเหงื่อที่ใบหน้าให้ผมพร้อมด้วยรอยยิ้มแล้วพูดออกมาว่า แน๊ เเข็งแรงจังนะเรา เอาแม่เป็นชั่วโมงแล้วยังไม่ยอมหยุดเลยนะ หอยแม่ช้ำหมด แล้ว นี่เรากะจะเอาแม่ไปถึงไหนเนี่ยแม่เสร็จไปหลายรอบแล้วนะมียิ้มด้วยความเขินอาย ผมไม่ตอบเอาต่อไปด้วยการกระแทกแรงแรงใส่หอยแม่จนต้องร้องครางเสียงหลงสะบัดหน้าเร่าไปจากความเสี่ยวที่ได้รับที่ลูกชายมอบให้เป็นไงครับ แม่ชอบไหมครับ แม่ชอบแบบนี้ไหมครับ แม่มีความสุขไหมครับผมเอามันไหม แล้ววันนั้นผมก็เอาแม่เสร็จไปสองรอบในช่วงเช้า แม่เส็จไปห้าครั้ง ตอนเที่ยงแม่ทำอาหารโด๊ปผมอย่างหนัก ผมยิ้มๆในใจ แม่คงอยากให้ผมแข็งแรง พลังเยอะๆ จะได้มอบความสุขให้ท่านได้เต็มที่
แล้วคืนนั้นผมก็เอากับแม่อีก มันเป็นช่วงข้าวใหม่ปลามัน ผมกำลังเพลินและรู้สึกเสียวสุขกับความรู้สึกเสียวจากรสสัมผัสของปลายควยหัวเห็ดบาน และลำควยขนาดเขื่อง ที่กำลัง ครูดถูไถผนังตะปุ่มตะป่ำเป็นลอนเนื้อหนาของผนังช่องคลอดของแม่ หญิงสาววัยกลางคนที่ใกล้จะเลยวัยการเจริญพันธ์ ผมจงใจเน้นกดควยเข้าๆออกๆช้าเนิบยาวๆพร้อมควงสะโพกให้ปลายควยคว้านในรูช่องคลอดตลอดความลึกจนทั่วจนสุดทาง ปลายควยยันแนบเนื้อนิ่มๆตรงปากรูมดลูกแน่น ด้วยผนังช่องคลอดที่สมบูรณ์ของหญิงวัยกลางคนมีเนื้อหนาแน่น มีความแข็งแรงของกล้ามเนื้ออย่างสมบูรณ์นี้ ทำให้ทุกครั้งที่ผมกระเด้าควยในขณะที่แม่ขมิบรู ผมกับแม่แทบคลั่งด้วยความเสียวและรู้สึกตึงแน่นภายในรู  ช่วงนี้หนังหุ้มปลายควยโดนรูดออกจากปลายควยจนหมดดึงปลายควยตึงมาก โชคดีที่ในช่องคลอดแม่ชุ่มฉ่ำเต็มไปด้วยน้ำเมือกเสียวของแม่ที่ขับออกมาหล่อลื่น ยิ่งผมเสียวแม่ยิ่งดูเหมือนจะยิ่งแกล้งขมิบรูหีตอดรัดลำควยผมอย่างถี่ยิบ ผมเริ่มคลั่งด้วยความเสียวที่ได้รับ กระเด้าซอยควยเข้าออกหีอวบใหญ่ที่รูฟิตแน่นอย่างสม่ำเสมอต่อเนื่องสะสมความเสียวให้แม่ เป็นอย่างที่ผมคิดไม่นานเกินรอ แม่ถึงสุดสุดของความเสียว และกำลังจะถึงจุดสุดยอดในไม่ช้า แม่ขยับแขนอย่างรวดเร็ว จากที่กำลังขยุ้มผ้าปูเตียง ตวัดโอบรัดแผ่นหลัง พร้อมจิกเล็บลงบนผมอย่างแรง อย่าง อ้าปากกว้าง ตาเบิกโพลง สลับกัดฟัน และริมฝีปากแน่น ปากเบิกโพลง เริ่มร้องครวญคราง จ้องมองใบหน้าผมเต็มไปด้วยความเงี่ยน ครางโอย..อืม..อืม..โอยยย โอววว ซีด...โอว เอาเลยผัวจ๋า เอาเลย เอาเมียแรงๆ แรงอีก แรงอีก อย่าหยุดนะ โอว โอว เอาอีก แรงๆ ผัวจ๋า.. เสียงครวญครางพร้อมเรียกผมเป็นผัวของแม่ทำให้อารมเงี่ยนผมขึ้นถึงขีดสุด ผมปล่อยตัวทิ้งน้ำหนักทั้งหมดลงนอนทับแนบสนิทกับตัวแม่ มือสองข้างโอบกอดสอดผ่านใต้แผ่นหลังแม่ไปจับตรงบ่าของแม่ทั้งสองข้างยึดไว้ไม่ให้เถิบหนีได้ หน้าต่อหน้า ตาต่อตา ผมสบกับตาแม่ที่ฉายประกายแววของความกระสันจนถึงขีดสุด มองผมเหมือนจะกลืนกิน ทันทีนั้นผมสาวเอวกระหน่ำกระแทกตะบี้ตะบันกระเด้าควยให้เข้าไปอย่างๆสุดในรูสังวาสของแม่ กดให้โหนกควยผมบดถูกับโหนกหีใหญ่ของแม่แทบแหลกลาน ลำควยอวบอ้วนปูดไปด้วยเอ็นผลุบเข้าผลุบออกในรูหีแม่ รูผสมพันธ์ของแม่  อย่างน่าดู  ผมพยายามกดให้ลึกเข้าไปเข้าไปถึงปากมดลูกของแม่ มันเป็นฉากที่เร้าร้อนมากที่สุด ภาพลูกชายวัยรุ่นกำลังโหมกระเด้าควยขนาดเขื่องใส่หีแม่ตัวเองอย่างบ้าคลั่งไม่ยั้ง สาวใหญ่ผู้เป็นแม่ก็ไม่ยอมแพ้เจ้าลูกชาย เด้งสะโพกลอยสวนโหนกหีเข้ารับอย่างได้จังหวะ อย่างไม่ยอดลดละกันเลยทีเดียว ปาบๆ ปาบๆ เสียงโหนกและขาของทั้งสองฝ่ายกระแทกกระทบกันดังกังวานไปทั้งห้อง ผสมปนเปกับเสียงครางระงมไป สลับกับ คำพูดหยาบๆแรงๆ กระตุ้นอารมกันอย่างบ้าคลั่ง โอ้ยย โอ้ยย เสียวเหลือเกิน เย็ดแรงๆ เย็ดแม่มึงแรงๆ โอย ผัวจ๋า โอยลูกจ๋า เย็ดแม่มึง เย็ดแม่มึง เย็ดแม่มึง แรงอีก แรงอีก โอ้วววว จะไม่ไหวแล้ว โอ้วว เสียว เสียวเหลือเกิน แม่จะเสร็จอีกแล้วนะ ๆ โอยยยๆ อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า โอ้ยสุดเสียง ร่างอวบใหญ่ของแม่สั่นกระตุกตัวแข็งเกร็งไปทั้งร่างรัดแน่นตัวผม พร้อมตาเหลือกลานของแม่ จู๋ปากสูดซี๊ดปาก ด้วยความเสียวอย่างๆสุดๆ ใบหน้ายับยู่ยี่ แดงจัด เหงื่อแตกผุดเต็มใบหน้า ลำคอ และลำตัว เจอแบบนี้ผมเองอารมเตลิดทนไม่ไหวเช่นกัน รูหีแม่ทั้งตอดทั้งดูดทั้งรัด กระตุกจนควยผมเสียวสุด ผมรู้สึกได้ถึงการเคลื่อนของน้ำอสุจิที่ไหลออกมาจากลูกไข่ออกมาตามลำควย และใกล้จะมาถึงปลายควยแล้ว ผมกอดรัดตัวแม่แน่นที่สุด กลั้นลมหายใจ ขับพลังงานทั้งหมดที่มี โหมแรงทั้งหมดกระแทกกระเด้าควยใส่หีแม่อย่างเร็วและแรงจนนับไม่ทัน ปาบๆๆ ปาบๆๆๆ ปาบๆๆๆ ปาบๆๆๆ ปาบๆๆๆ แล้วทันใดนั้นผมรู้สึกได้ถึงจังหวะที่ควยกำลังจะฉีดน้ำกามอสุจิออกมา ผมกระแทกครั้งสุดท้าย ป๊าบ! แขนกอดรัดตัวแม่แน่นไม่ให้ขยับ แล้วกดโหนกแนบโหนกจนบี้แบนแนบแน่นสุดๆ ปลายควยดันเข้าฝังลึกสุดแนบตรงปากรูมดลูกของแม่แน่นไม่ให้ขยับ ผมรู้สึกเลือดฉีดขึ้นหน้า ใบหน้าแดงก่ำร้อนฉ่าไปทั้งใบหน้า รู้สึกได้ถึงลำควยผมขยายตัวใหญ่ขึ้นหัวเห็ดพองใหญ่ขึ้นกว่าเดิมที่ซึ่งแข็งสุดๆอยู่แล้ว แล้วทันใดนั้นควยผมก็บีบตัวเปิดหูรูดตรงปลายควยฉีดน้ำอสุจิออกมาอย่างแรงและเยอะที่สุดที่เคยหลั่งมา ปรี๊ด!!! ผมกระตุกไปทั้งร่าง พร้อมรู้สึกเจ็บแปร๊บตรงปากรูควย แม่สะดุ้งทั้งตัว ยกสะโพกหนาใหญ่ลอยขึ้นรับ ขยับกอดรัดผมแน่นขึ้น กัดริมฝีปากแน่น ก่อนเบิกปากกว้าง ร้องครางเสียงหลงออกมา  อุ๋ยยยยย ออกมา ร่างเกร็งกระตุกตาม งึก แล้วก็ระลอกสอง-สามก็ตามมาติดๆ ปรี๊ด!!! ปรี๊ด!!! แรงสุดๆ 3 ครั้ง ผมกระตุกสั่นไปทั้งตัวอย่างหมดความสามารถในการควบคุม ก่อนจะแผ่วแรงลง ปรี๊ดด ปรี๊ด ปรี๊ด เบาๆลง จนเหลือแต่อาการกระตุกเบาๆ  แม่เองก็กระตุกสั่นอย่างรุนแรงตามสนอง งึก งึก  แขนขาตวัดโอบกอดรัดล็อคตัวผมแน่น ร้องคราง อุ๊ยยยย อุ๊ยยย อุยย อุยย อุยย อุยย ทุกครั้งที่โดนฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในมดลูก ใบหน้าแม่แดงก่ำ ดวงตาหยาดเยิ้ม คิ้วขมวด ใบหน้าเหง๋เก๋ หงิกงอด้วยความเสียวสุดอย่างน่าสงสาร มองมาที่ผมเหมือนโดนผม/ลูกชายกลั่นแกล้งทำร้ายมาอย่างสาหัส ผมหลั่งน้ำอสุจิเยอะมากทั้งหมดฉีดเข้าไปในมดลูกของแม่ จดหมดหยดสุดท้าย ก่อนจะคลายการเกร็งตัว และ ลดการอัดยันควยแน่นกับหีแม่ ให้ผ่อนคลาย แต่ยังเสียบควยคาหอยอยู่ถึงสองในสามส่วน รับการกระตุกตอดดูดของหอยแม่  อย่างสุขสุดๆ ผมรู้สึกหน้ามืด หมดแรง อ่อนล้า พลังสูญหายไปหมดสิ้น หน้าซีดขาว ขาสั่น นอนทับอยู่บนตัวแม่ ผมและแม่แข่งกันหอบหายใจแรงอย่างควบคุมไม่อยู่  รู้สึกหายใจแทบไม่ทัน พยายามควบคุมให้หายใจให้เข้าที่อย่างลำบาก เสียงหายใจระงมไปทั้งห้อง ไม่นานเสียงหายใจของเราสองแม่ลูกก็ค่อยๆเบาลง จนเริ่มควบคุมได้ เรี่ยวแรงผมเริ่มกลับมา ผมรู้ร้อน เหงื่อไหลออกมาอย่างมาก รู้สึกตัวร้อนไปหมด ผมค่อยๆขยับมือยันฝ่ามือทั้งสองข้าง ข้างลำตัวแม่ แล้วยันตัวขึ้น แม่นอนหลับตาพริ้ม หอบหายใจ อกกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ ผมจ้องมองดูใบหน้าขาว สวย อมสีแดง น่ารัก น่าหลงใหล ของแม่เพลินๆ แล้วเปลือกตาแม่ก็ค่อยเปิดออก ประกายตาหวานหยาดเยิ้ม เต็มไปด้วยความรัก ความเสน่หา ทั้งรักทั้งหลงไหลในตัวลูกชายคนนี้อย่าสุดซึ้ง เผยออกมาให้เห็นในดวงตาคู่งามนั้น ผมจ้องมองสบตาประสานกับตาแม่แสดงออกถึงความรักทั้งหมดออกไปเช่นเดียวกัน  พร้อมก้มลงแนบริมฝีปากจูบลงบนริมฝีปากแดงสดของแม่ แม่จูบตอบทันที เราจึงประสานลิ้นจูบดูดปากกันอย่างเสน่หา ผมถอนปากออกมา พูดเบาๆว่า ผมรักแม่ครับ แม่ยิ้มตอบพร้อมเอ่ย แม่ก็รักลูกจ่ะ ผมจะขอรักและดูแลแม่ตลอดไปทั้งชีวิตนะครับ  แม่ยิ้มออกมาอย่างน่ารัก จ้าลูกรักของแม่ แม่ครับผมโชคดีและมีความสุขที่สุดในโลกเลยครับ จะมีแม่ที่ไหนที่จะรักลูกมากขนาดนี้ มากจนยอมนอนทอดร่างฟรีกาย มอบความสาว ความสวย ความสุขให้ลูกชายทั้งทางกายและทางใจอย่างแม่คนนี้ละครับ จ้าก็แม่รักลูกและแม่มีลูกคนเดียว ลูกเป็นทุกอย่างในชีวิตแม่ ... ผมยิ้มอย่างเจ้าเล่ห์ แล้วพูด แม่เอามันมากเลยครับ เย็ดมันสุดๆ รูหีนี่ฟิตแน่นมาก   แน๊ ลูกคนนี้เอาใหญ่แล้วนะ พูดจาไม่เพราะกับแม่นะ (แต่ดูแม่จะชอบให้พูดหยาบๆแบบนี้) ก็จริงนี่ครับ แม่ทั้งสาว ทั้งสวย นมก็ใหญ่ เอวคอด สะโพกหนาผายใหญ่ หอยก็อวบใหญ่ แถบรูฟิตแน่นมาก เมื่อกี้บีบรัดควยผมเจ็บมาก...แต่มันมากกว่า ...  แม่เป็นแบบนี้แล้วไม่ชอบเหรอ ชอบสิครับ ชอบมาก... เมื่อกี้ลูกรู้มั๊ยว่า ว่าลูกได้ฉีดน้ำอสุจิเข้ามาในตัวแม่เยอะมาก เข้ามาเต็มมดลูกแม่จนล้นเลย มันทำให้แม่ท้องได้นะ ในชีวิตแม่มีผู้ชายแค่เพียงคนเดียวเท่านั้นที่ได้ทำร่วมรักกับแม่ และได้ฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในตัวแม่แบบนี้ ก็มีแต่พ่อของลูกคนเดียวเท่านั้น และนั่นก่อให้เกิดเป็นลูกของแม่คนนี้ขึ้นมา สิบห้าปีผ่านมานี้แม่เฝ้าเลี้ยงดูถนุถนอมลูกแม่จนเติบใหญ่ ถึงแม้พ่อไม่ได้อยู่กับเราแม่ก็ไม่เคยได้ทำแบบนี้กับใครอีกเลย  และแล้ววันนี้ก็มีอีกคนที่ได้ทำ นึกไม่ถึงว่าจะเป็นลูกของแม่เอง ลูกที่เกิดจากความรักของพ่อและแม่ ลูกที่แม่อุ้มท้องมาเอง 9 เดือน คลอดออกมาเองจากรูนี้(ช่องคลอด/รูหี/รูสังวาส/รูผสมพันธ์) แม่เฝ้าเลียงดูลูกจนโตเติมใหญ่เป็นหนุ่มน้อยวัยย่างเข้า15 ปี แล้ววันนี้จะด้วยความบังเอิญ หรือความตั้งใจ หรือสวรรค์แกล้ง หรือ เป็นใจ ดลใจให้ลูกของแม่ได้มีความรักความอยากความหลงไหลหลงผิดในตัวผู้หญิงต้องห้ามคนนี้ผู้ซึ่งเป็นแม่ของลูกเองทั้งที่ผู้หญิงบนโลกนี้มีตั้งมากมาย ลูกได้พยายามจนได้กลับเข้าสู่ท้องแม่ กลับเข้าสู่ร่างแม่อีกครั้งทางรูเดิมนี้ รูหีนี้ รูที่ได้ให้กำเนิดเจ้าขึ้นมาดูโลกใบนี้  ซึ่งลูกก็ได้เข้ามาในตัวแม่แค่บางส่วนแต่มันก็เป็นบางส่วนที่มากจนเกินพอ มันเป็นส่วนที่ต้องห้ามสำหรับลูกชายทุกคน ซึ่งวันนี้ลูกก็ได้ทำมันลงไปแล้วใส่มันเข้ามาในรูต้องห้ามนี้แล้ว และ มิหนำซ้ำลูกยังได้ทำรักมอบความเป็นผัว/สามีให้กับผู้เป็นแม่ พร้อมได้หลั่งเชื้ออสุจิลูกๆของลูก(หลานของแม่)นับล้านๆตัวเข้ามาในมดลูกของแม่ เหมือนที่ที่ลูกเคยเข้ามาเมื่อ 15+ ปีที่แล้วที่ลูกเคยเป็นอสุจิเข้าผสมกับไข่ของแม่ และวันนี้ลูกของลูกอสุจิของลูกก็ได้เข้ามาผสมกับไข่ของแม่อีกครั้งแล้วซึ่งไม่รู้ว่าจะสำเร็จหรือไม่ก็ตาม แล้วแต่สวรรค์เท่านั้นที่จะรู้ และถึงวันนี้ลูกอยากจะขอย้อนคืนไปก็ทำไม่ได้แล้ว ลูกได้ก้าวข้ามเส้นต้องห้ามนี้แล้ว ลูกได้มอบความเป็นสามี/ผัวให้แม่คนนี้แล้วอย่างสมบูรณ์แล้ว และไม่สามารถย้อนคืนกลับไปได้แล้ว ...ซึ่งแม่เองก็ยอมรับผิดในครั้งนี้ ที่ไม่ได้อดทนเพียงพอ หรือ ห้ามปราม ไม่ให้เกิดเรื่องเช่นนี้ และยินยอมปล่อยให้มันได้เกิดขึ้น แม่ยอมรับมันด้วยความเต็มใจ ซึ่งถ้าลูกไม่รังเกียจผู้หญิงแก่คนนี้แม่พร้อมจะเป็นทั้งแม่ และ เมียของลูกตั้งแต่นี้เป็นต้นไป และแม่ขอสาบานว่าจะไม่มีใครได้ทำแบบนี้อีก...ผมเห็นน้ำตาเอ่อเต็มดวงตาทั้งสองข้างของแม่จนไหลหยดลงไปตามหางตา... มันเป็นน้ำตาที่เปื้อนไปด้วยรอยยิ้ม และความยินดี...  ครับแม่ผมรู้ครับ ผมไม่เสียใจ และผมตั้งใจครับ ผมต้องการให้แม่มีความสุขที่สุด ผมต้องการเป็นเจ้าของแม่ ผมต้องการให้แม่เป็นของผม ผมจึงได้มอบความเป็นชาย ความเป็นผัว/สามีให้กับแม่ครับ ผมตั้งใจที่จะหลั่ง/ฉีดน้ำกาม/น้ำอสุจิเข้าไปในมดลูกแม่/ในตัวแม่ เพื่อให้เกิดความสมบูรณ์ของการร่วมเพศร่วมสังวาสระหว่างเราแม่ลูก ผมถือว่าผมได้เป็นผัวแม่/สามีแม่อย่างเต็มตัวทั้งทฤษฎีและปฏิบัติแล้วครับ    และตั้งแต่นี้ไปผมจะไม่ปล่อยให้แม่ต้องทนเหงาอีกต่อไปครับ ... ผมจะรักแม่คนนี้คนเดียวตลอดไป...ผมจะเป็นทั้งลูก และเป็นทั้งสามีให้แม่ด้วยครับ... ทันใดนั้นแม่ก็เริ่มหน้าแดงซ่านขึ้นแสดงอาการเขินอายออกมาอย่างกะเด็กสาวโดนบอกรัก และ แม่ก็เริ่มรู้สึกได้ถึงการพองตัวใหญ่ขึ้นอย่างรวดเร็วของควยลูกชายมันแข็งปั๋งเต็มลำอัดแน่นเต็มรูสังวาสของตัวเองอีกครั้ง ผมเอ่ยกระซิบ แม่ครับผมขออีกครั้งนะครับ พร้อมดันควยส่วนที่เหลือเข้าไปจนหมดลำ แม่ยันอกผมเบาๆ ตามองตา พูดเสียงเบาแทบไม่ได้ยินว่า แน๊!!! ทำมาเป็นขอเค้า เค้าไม่ทันอนุญาตก็ใส่เข้ามาหมดแล้ว  อุ๊ย แน๊ แกล้งเค้าเหรอ อุ๊ย เดี๋ยวโดน อุ๊ย อุ๊ย อุ๊ย ... แม่ร้องครางออกมาเพราะขณะนี้ผมเริ่มกระเด้าควยกระแทกแรงๆใส่แม่อีกครั้งแล้ว สายตาผมที่จ้องมองแม่แสดงออกอาการหื่นกระหายกลัดมันออกมา อย่างไม่มีปิดบัง แม่นอนกัดริมฝีปาก สบตากระหายจ้องมองผมอย่างท้าทาย ประกายสายตายั่ว ร่านราคะ พอๆกัน พร้อมเด้งสะโพกอวบหนาใหญ่สวนกระแทกขึ้นใส่ควยผมถี่ๆ รับการกระแทกอย่างเข้าจังหวะ ผมก้มมองดูตรงหว่างขาแม่ เห็นลำควยขนาดใหญ่ดำมะเมี่ยมของตัวเองเคลื่อนที่เข้าออกจากปากรูหีสีแดงของแม่จนแคมปลิ้นเข้าปลิ้นออกครูดขึ้นลงตามจังหวะของลำควย ลำควยผมและปากรูหีแม่เต็มไปด้วยเมือกและฟองสีขาวจากน้ำรักของเราแม่ลูก และแล้วเกมราคะระหว่างคู่กามต้องห้ามคู่นี้ก็เดือนระอุขึ้นอีกครั้ง

areja

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

x-gen

สำนวนชวนเสียวสุดๆ เลยครับ ขอบคุณผลงานดีๆ แบบนี้ เสียวทุกบรรทัดจริงๆ ครับ

somc217

อ่านแล้วได้อารมณ์มากๆ
ชอบเรื่องแนวนี้ครับ
ขอบคุณมาก

review1972

บรรยายฉากเลิฟซีนได้เสียวมากๆครับ ขอบคุณมากครับ

nutran179

หวังว่าต้องช่วยคุณอาให้หายอยาก

yoshitoki

ขอบคุณครับ แหมคู่นี้ไม่ธรรมดาแหะ ใส่กันยาวร่ายเริ่มกันตั้งแต่2ทุ่มกว่าๆของเมื่อคืน พอเช้าก้อจัดอีก2ดอกเน้นๆ เสร็จแล้วพักกินข้าวโด๊ปเติมพลังด้วยไข่ลวก กินเสร็จแล้วก้อมาจัดกันต่ออีก มึงไปเอาแรงมาจากไหนว่ะ ถึงได้ซอยไม่บันยะบันยังไม่กลัวหอยจะพังหรอไง รึว่ามึงดึ่มน้ำสมุนไพรสกัดผสมถั่งเฉา กะแมลงวันสเปน รวมกันว่ะมึงถึงได้คึกดีดซะขนาดนั้น  ::Shower::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

cchano

ชอบแนวนี้ ชอบอ่านนะครับ ให้อารมณ์ดี อิอิ
ขอบคุณครับ