ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้กองกาเซียร์ ตอนที่ 1.7 ซีรี่ส์ เกาะวิจัยลับปลุกชีพไวรัสพันธุ์สยอง

เริ่มโดย worming, กรกฎาคม 31, 2021, 09:32:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

หากเพื่อนๆ ยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้มาก่อน แนะนำให้เริ่มอ่านใหม่ตั้งแต่แรก แล้วค่อยอ่านตามลำดับมาเรื่อยๆ ครับ​ (ตอนแรกๆ จะมีรูปประกอบด้วยนะครับ อิอิ)
หมวดเดซี่ ตอนที่ 1​ https://xonly8.com/index.php?topic=229116.0

ตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=238278.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ชายแปลกหน้า 1 "ยังร่านควยเหมือนเดิมเลยนะอีผู้หมวด... ไม่สิ ตอนนี้มึงเป็นผู้กองแล้วนี่หว่า พึ่งติดยศผู้กองหมาดๆ 555 แต่แม่งดันหนีทั้งผัวหนีทั้งงานเลี้ยงฉลองติดยศมาให้พวกขี้คุกเย็ดถึงที่เลยนะมึง"

ฉัน "อู..ๆ..ๆ..อู้..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ...อู..ๆ..ๆ.."

ชายแปลกหน้า 2 "พี่มาช้าตลอดเลยนะครับ เกือบมาไม่ทันพิธีการสำคัญแล้วเนี่ย อีกไม่กี่นาทีก็จะเที่ยงคืนแล้ว"

ชายแปลกหน้า 1 "ขอบใจมากที่รอนะหมวดนพ แต่ก่อนอีนี่แม่งหวงเนื้อหวงตัวชิบหาย แต่ตอนนี้แม่งแอบหนีผัวมานอนแหกหีให้พวกขี้คุกรุมเย็ดแทบทุกวัน แถมยังโดนเย็ดคาชุดอีก แม่งโคตรสะใจกูเลยชิบหายเลยว่ะ"

ชายแปลกหน้า 2 "อย่าเรียกผมว่าหมวดเลยครับ ผมได้ทรยศกับตำแหน่งนั้นมาตั้งนานแล้ว อย่าไปพูดถึงมันอีกเลยครับผม อ่อ ลืมไป นี่เข็มสำหรับพี่ครับ นี่ก็ห่วงทองเหลืองครับ ไอ้ริว เตรียมถ่ายช็อตเด็ดได้แล้วพวก"

ฉัน "อู..ๆ..ๆ..อู้..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ...อู๊..ๆ..ๆ.."

ชายแปลกหน้า 3 "เจาะแตดมันทั้งที่มันกำลังโดนแซนวิชท่านอนหงายอยู่เลยหรอครับ แถมปากก็ยังโดนเย็ดอยู่ด้วยนะ"

ชายแปลกหน้า 1 "เออ เจาะมันทั้งอย่างงี้แหล่ะ ตอนเจาะหัวนมมันกูก็เจาะทั้งอย่างนี้เหมือนกัน"

ฉัน "อู้..ๆ..ๆ..อู๊..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ...อู้..ๆ..ๆ.."

ชายแปลกหน้า 1 "น้ำควยพวกมึงเต็มตัวอีนี่ไปหมดเลยนะ เริ่มเย็ดนานหรือยังห๊ะ"

ชายเย็ดหี "เริ่มตั้งแต่ทุ่มครึ่งเลยครับนาย ชุดมันยังไม่ได้เปลี่ยนเลยครับ เย็ดคาชุดแบบนี้แม่งมันควยชิบหาย ดาวบนบ่ามันที่พึ่งติดมาก็โดนน้ำควยพวกผมราดกันครบสิบสามคนแล้วครับ"

ชายแปลกหน้า 1"พวกมึงเย็ดแรงๆ เลยนะ แต่เย็ดนิ่งๆ หน่อย กูจะได้จับจังหวะถูก ส่วนไอ้ที่เย็ดปาก ตอนกูเจาะแตดมัน มึงก็เอาควยออกจากปากมันด้วยนะ กูอยากรู้ว่ามันจะร้องครางเสียงดังเหมือนโดนเจาะหัวนมหรือป่าว 555"

ชายแปลกหน้า 2 "ตอนนี้ได้เวลาอันสมควรแล้ว ต่อไปจะเป็นพิธีติดยศอย่างเป็นทางการ จากอีกระหรี่หมวดกาเซียร์ จะเปลี่ยนเป็นอีกระหรี่ผู้กองกาเซียร์ร่านควย ณ บัดนี้ ..... "

ฉัน "อู้..ๆ..ๆ..อู๊..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ...บล็อค อ๊ารร์ ไอ้พวกเหี้ย ไอ้พวกเลว ไอ้พวกชั่ว พวกแกไม่ตายดีแน่ อือ.ๆ.ๆ.อาร์.ๆ.ๆ..."

ชายแปลกหน้า 1"อีนี่แม่งยังปากดีเหมือนเดิม มึงอย่าลืมสิว่ามึงอยู่ในฐานะอะไร อีกระหรี่ชั้นต่ำ"

ฉัน "อาร์ๆๆ อย่า..อย่าๆๆๆ ฉันยอมแล้ว ฉันยอมแล้ว (เข็มแทงทีเดียวทะลุเม็ดแตด) อ๊าาาารรรรรรสสสสสสสส์........

...........................

................

......

.(สะดุ้งตื่นจากการสลบ)

ฉัน "อู๊.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.อู้.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.อู.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ...."

ฉันสะดุ้งตื่นลืมตาขึ้นมาจากความฝันอันน่าสะพรึงกลัว ...

คุยกับผู้แต่ง
หายไปนานมาก 555 ขออภัยด้วยนะครับ
อ่านจบแล้วอย่าลืมเข้ามา Edit ข้อความพูดคุยกันด้วยนะครับ
ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ อิอิ https://fictionlog.co/u/Worming
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

samsung014

ผู้กองกาเซียร์เจอหนักจริงๆ แม่กับน้องก็โดนจัดหนัก ทหารมาช่วยก็พลาดท่าอีก

grindsaw

กว่าผู้กองจะช่วยแม่กับน้องได้ยังโดนขนาดนี้ นี่ยังไม่เจอหมวดเดซี่นะ

songsak

anonynous

หายไปนาน ยินดีต้อนรับกลับมาสำหรับเรื่องนี้ ผู้กองโดนหนักตามเคย  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

applej2k

ขอบคุณครับ
เรื่องนี้หายไปนานเลย จำของเดิมไม่ได้ละ ต้องกลับไปทบทวน

zail1478