ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

ผมรอสี่ทุ่มกว่าเลยคิดว่าอ่านตอนเช้าน่าโอกว่าแยะ ยิ่งตอนนี้ขวัญใจผมอย่างแม่เสือดาวมาด้วย บอกได้อย่างเดียวว่า"แก็ว"  ดาวเดินเครื่องเต็มสูบแบบนี้ คงไม่มีอะไรคาใจ อีก ใจจริงตอนนั้นเทพโทนน่าจะเข้าใจ ดาวให้แยะ แต่ก็อย่างว่าเทพโทนเป็นคนคิดแยะ ผมว่าอีกนานกว่าจะเข้าใจกัน ::DayDream::

chakit9371

โหดาวนี่สุดจริง จับโทนไว้ สงสัยเลยปัจจุบัน 2564 สถานะภาพแบบใหนตอนนี้

sun_307

แม่เสือดาวมาง้อแล้ว แล้วเจ้าหญิงกับนางมารน้อยหายไปไหน ทำไมไม่มาพร้อมกันเลย จะได้เคลียๆกันให้จบ (แฟนเก่าดาวเหมือนจะมาไถทั้งเงินและระบายความใคร่ใส่ดาวเลยนะ)

ryu

แม่เสือดาวตามง้อเต็มที่เลยนะเนี่ย
นายโทนก็เล่นตัวมากจังเลย555

prajuab masorn

aaxx789

ดีนะโทนมีคนที่มีประสบการณ์คอยสอน จะได้คิดก่อนทำบ้าง มีปัญหาก็คุยกันจะได้จบ ไม่ค้างคาอยู่แบบนี้

game14974

มาแล้วววววว ขอจั่วหัวเปิดเรื่องก่อนนะครับ

ดาวเคลียร์ใจซะทีนะ แหมดาวก็ไม่ยอมให้สถานะเทพโทนแต่แรกนี่นา ใครเขาก็เข้าใจแบบนั้นทั้งนั้นแหล่ะ แล้วแบบ บอกเราเองว่าอย่าไปไกลกว่านี้ แล้วบอกเราไม่เคยเทค์แคร์ไม่สานสัมพันธ์เลยไม่แน่ใจ Nani?????

mr.supply

แหมรุ่นใหญ่ก็โหดจริง เอะอะๆ จะยิงอย่างเดียวไม่น้ำลายมาก ส่วนดาวก็สุดแสบ น่ากระอักกระอ่วมไม่น้อยครับเทพโทน

songphon

ดาวมาง้อแต่ก็ยังมีเรื่องตามมาอีก ไม่รู้เลยว่าจะออกมาแบบไหน