ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ฟ้าหลังฝนมักจะสดใสเสมอครับ คุณโทนใจเย็นๆทุกเรื่องกำลังไปในทางที่ดีแล้ว

mighty

โอ้โห..แม่เสือดาวจัดหนักจัดเต็มจริงๆกล้าประกาศต่อหน้าทุกคนในร้านที่ทำงานด้วยแบบนี้นายโทนคงมีเรื่องเล่าที่ร้านอีกนาน

Pong Tee

ชอบดาวรูปนี้จัง พี่โทนจะหายเครียดหรือยังหน้อ เดี๋ยวสาวๆก็มารุมปลอบ

kk2016

แม่เสือดาว ก็คือแม่เสือดาววันยันค่ำ นายโทนไม่รอดเงื้อมือไปได้หรอก

Manoptana

สาวดาวนี่น่ารักไม่แพ้ใครจริงๆ เวลาเอาคืนแฟนเก่าก็แบบให้หน้าแหกหมอไม่รับเย็บอีกต่างหาก พี่จิ๋วก็รักดาวเหมือนลูกจริงถึงกับจะยิงไอ้แสบนั่น นายโทนจะหนาวไปด้วยไหม

chungaga.l-w

kookai

แรงมากน้องดาว จะเคลียร์ใจกับพี่โทนได้มั้ย รอลุ้นอยู่นะครับว่าป๊ากับพี่จิ๋วจะพูดเตือนสติอะไรกับนายโทนบ้างนะ

akeco

รอตอนนี้มาหลายวันแล้วก็มาซะที
ดาวนำทีม3สาวมาง้อโทนได้มั้ย ดูแล้วน่าจะเป็นเพราะโทนเข้าใจอะไรผิดไปเองแน่ๆ

boom00

ดาวคนจริง สุดๆ 5555 อย่าโกรธ ดาวเลยดาวไม่ได้ทำอะไนผืดสักกน่อยนะโทน ให้อภัยกันดีกว่า

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เอาแล้วแม่เสือดาวโยนระเบิดลูกใหญ๋ลงกลางวงเลย มีผู้หลักผู้ใหญ่ฝ่ายชายฝ่ายหญิงพร้อม แล้วอีแบบนีผู้ใหญ่เขาจะว่าอย่างไรหละขอรับท่านเทพโทนนนน

rastafari

ดาวนิสุดยอดเลยครับเวลาจะแรงขึ้นมา ก็น่ากลัวเหมือนกันนะครับ