ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dox051

Twow001

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

ความจริงความรู้สึกกระจ่างกันแล้วทั้งคู่ดาวเปิดใจเต็มสูบล่ะตอนนี้เจ้าหญิงคืนนั้นไปต่อยลูกค้าสะด้วยกับมิ้นท์น่าจะคุยง่ายแต่แก้มน่าเหนื่อยภาพมันซ้ำสองแก้มน่าจะซุนส่วนดาวมาเวย์ไหนอยากโดนข้างหลัง
ขอบคุณมากๆๆครับพอหายคิดถึงหน่อย

KonMol2

อ่านตอนนี้แล้วได้แต่ร้องเชดเข้ ผมแม่งยิ้มเลยหวะ ดาวคือดาวอะ ตรงๆ โนสนโนแคร์ แคร์โทนจริงๆ หายากนะ ผญ. ที่เป็นแบบนี้

โอ้วว โหววว แม่เสือดาวมีสามีแล้ว ส่วนโทนก็นะได้ปรับความเข้าใจกันละ ยินดีด้วยครับผมม

Bluemuffer

zeebraa

เริ่มและค่อยๆแกะทีละปม ทีละปม เดาว่าเคลียร์ปมหมด ค่อยเป็นเวอร์ช้่น ล่าสุด

lamom

จังหวะแบบ จะบังเอิญขนาดนั้น ป๋าก็อยู่

ดาวประกาศตัวที่ร้านแล้ว มิ้นต์กับแก้มรู้ โทนไม่โดนตีตายเลยหรอ

ball13546

lnw007

ขอบคุณครับขอเม้นก่อนครับลุ้นกับดาวเลยจะสู้น้องมิ้นต์ได้ไหม

โอ้โหดาวสุดยอดเปิดใจขนาดนี้แล้วเทพโทนจะทนไหวได้ไง

Raymond

กร๊ากกกก จริง ถุงยาง 55 บาท

โอ้โห ได้ออฟโรด เปิดซิงตูดด้วยป่าวน้อ

เทพโทนโดนยาแบบนี้ ฟ้าเหลืองแน่

Tritratex

ดาวจัดเต็มประกาศต่อหน้าทุกคนแบบนี้ท่านโทนต้องใจอ่อนหน่อยนะครับ แต่ชอบเรื่องของ 55 บาทมากคับ

ในที่สุดก็คืนดีกับดาวนะคับ ข้ามคำว่าแฟนเป็นผัวเลย 555 น้องมิ้นต์นี่ก็โหดใช่ย่อยนะเนี่ย อยากรู้ตอน ipf ง้อบ้างจังเลยคับ