ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piga1979

donki

มีอะไรมา heal หัวใจที่เหี่ยวเฉาบ้างมั้ยครับ สะเทือนใจน้องดาวเหลือเกิน

dan49

55 บาทซื้อถุงยางให้นายโทน เอาไปใช้กับใครหว่า 5555555 โดนตอกหน้าแบบนี้ยังหน้าต้านอยู่อีกเหรอ

medsay

::Oops::  ซื้ออะไรหรอ ????  อ๋อ ซื้อถุงยางหน่ะ  โอ๊ยยยยยย ขำไม่หวาดไม่ไหว ซื้อให้ทั้งที ซื้อถุงยางงงงงง 555 เมื่อนักรบลืมเสื้อเกราะ ดาวเลยจัดให้ 5555

หืมง้อด้วยวิธีเลยหรออออ สงสัยวางแผนมาก่อนแล้วว่าอยากโดนอะไรบ้าง หึๆๆ เดี๋ยวพี่จะจัดให้สาสมใจกันเลยทีเดียว เห้ย เห้ย เห้ยยยยยย

#98 ขอบคุณครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

mewzira

ดาวใจร้าย หรือโทนใจร้อน แต่ก็นะตามเรื่องที่เล่ามา ถ้าผมเป็นดาว ควรต้องรีบอธิลายไหมนะ ทำไมปล่อยมาหลายตอน ตกลงประสบกาณ์ + เพิ่ม อรรถรสใช่ไหม อิอิ

flask

มาคนแรกแต่ไม่รู้​จะจบคคนสุดท้ายรึป่าว... เอาใจช่วยดาวครับ

nanakung55