ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี เมมเบอร์ทั้งหลาย ที่กำลังขึ้นดอยไปกับน้องมิ้นต์

ตอนนี้ลงมาก่อนครับ กลับลงมา กทม ก่อนครับโผมมมมมม

สองมือล้างแอลกอฮอล์ จับแมสค์ เว้นระยะห่าง แล้วเข้ามาเลย

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

★★★★★★★★★★★

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

ปล.3 หุ่นดาวก็ประมาณนี้ครับ แต่นมตู้มกว่านี้แหละ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับไอ้กอล์ฟ ก็เซอร์เวย์หาที่กันแหละครับ หลังจากที่

เดินสายถ่ายรูปร้านรอบๆก็กลับมาที่ร้านเพื่อเอารูปจากกล้องลงคอม

ในขณะที่มันกำลังเตรียมเอารูปไปให้เพื่อนๆใน msn ดู

ผมก็ต้องรีบมาธนาคารเพราะต้องจัดการเรื่องการเงินนิดหน่อย

ซึ่งหลังจากเสร็จจากตรงนั้น ผมก็กำลังจะไปกินข้าว แต่ผมก็มาเจอกับดาว

เท่านั้นไม่พอเธอยังเดินตามมาอีกครับ จนมาถึงชั้น 4 ที่ผมตั้งใจจะมา

ดาวก็ดึงผมมาข้างๆร้านและเริ่มทำในสิ่งที่ผมรู้อยู่แล้วว่าเธอกล้าทำแน่ๆ

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ ตอนที่ 63

ใช่ครับ ผู้หญิงสาวสวยตรงหน้าก็คือดาวนั่นเอง แล้วดาวมาทำอะไรที่นี่เวลานี้ล่ะ แล้วทำไมผมต้องมาเจอเธอด้วยหว่า กำลังจะกินข้าวเลย ส่วนดาวนั้นก็ยืนจ้องหน้าผมไม่หลบตา ไม่กระพริบเลย แถมมือเรียวสวยของเธอก็จับหน้าผมอยู่ด้วย

แต่สิ่งที่ผมรู้ได้เลยคือมือของดาวนั้นไม่ได้นิ่มเลยนะ คือไม่เชิงว่าไม่นิ่มแต่ถ้าเทียบกับพี่หมิวแล้ว มันคนละเรื่องเลย แต่นี่หรือเปล่านะ มือของคนที่ทำงานมาตลอด แต่เฮ้ยช่างเถอะเรื่องนั้นมันไม่เกี่ยว ที่สำคัญตอนนี้คือดาวกำลังยืนจับหน้าผมด้วยท่าทางที่ ไม่น่าจะมาทำในห้างนานๆแบบนี้

ดีที่สมัยก่อนโซเชียลยังไม่ค่อยมาไม่งั้น นักข่าออนไลน์คงถ่ายรูปลงเพจ ลงกลุ่มไปแล้ว ผมบอกดาวว่าปล่อยได้แล้ว ดาวก็บอกว่าไม่ปล่อยถ้าไม่ยอมคุยกัน ผมก็บอกว่าไว้คุยวันหลังพี่จะไปกินข้าว เอ้อแปลกมั้ยล่ะตอนนั้นคิดอะไรไม่ออกจริงๆ คิดอะไรก็พูดออกไปเลย ก็ผมต้องกินข้าวนี่หว่าไม่อยากเป็นกรดไหลย้อน

แล้วนั้นก็คือเข้าทางของดาวเต็มๆเลย ดาวก็บอกว่างั้นดีเลยจะได้คุยกัน ผมก็บอกว่าอย่าเลยดาว ดาวทำธุระของดาวเถอะ ดาวก็พูดต่อว่างั้นก็นี่แหละดาวทำธุระของดาวอยู่ ดาวจะไม่ปล่อยด้วยเพราะพี่ไม่ยอมคุยกับดาว เฮ้ออ เหมือนผมจะดิ้นไปไหนไม่ได้เลยแฮะ ผมก็แปลกใจนะถ้าตอนนั้นผมใช้แรงของผมแกะมือของดาวออก

ผมก็คงจะหลุดได้อย่างง่ายดาย แต่ผมกลับไม่ทำแบบนั้นผมเลือกที่จะบอกปล่อยได้แล้วคนมอง เดี๋ยวคนอื่นเข้าใจผิดหมด ดาวก็พูดเสียงดังว่า เข้าใจผิดไรเหรอก็มาง้ออ่ะเข้าใจผิดไรล่ะ แล้วคือท่านเข้าใจป่ะว่าหน้าร้านชาบูชิ ที่เซ็นทรัลพระราม 3 มันติดกับโซน เครื่องใช้ไฟฟ้าหรืออะไรนี่แหละ

คนเยอะมาก ผมก็อายเลยตอนนั้น คือตอนนี้เหมือนดาวเธอรู้ว่าผมคิดอะไร จะไปทางไหน และเธอก็ตามมาดักได้หมดเลย เฮ้อเอาไงดีวะเรือแม่เสือดาวทั้งหลาย เอ่อจะว่าไปแล้วก็ยังไม่มีท่านหัวหน้าเผ่าเสือดาวเลยนี่หว่า มีแต่ท่านประธานเรือ IPFC Puretank  ช่างเถอะๆ

ดาวจับหน้าผมไว้แล้วบอกว่า ให้โอกาสดาวคุยด้วยได้มั้ย คือเหมือนโดนมัดมือชกโดยที่ไม่ต้องพูดบังคับเลยครับ ผมก็อื้มม ดาวก็บอก อื้มงั้นไปกินข้าวกันก่อนนะ ไปยาโยอิมั้ย ผมก็เงียบนะตอนนั้นอยากไปไง แต่ไม่ใช่สถานการณ์แบบนี้แล้วดาวก็คล้องแขนบอกว่า งั้นไปยาโยอิกัน

ดาวดึงผมไปครับ ก็ไม่ได้ออกแรงอะไรมากมายนะ แต่ผมก็เดินตามเฉยเลย ซึ่งพอมาถึงยาโยอิเนี่ย 2 ที่คะ พนักงานก็ผายมือเลยครับ ทางนี้ค่ะ แล้วดาวก็ถามว่าพอจะมีที่มุมในๆมั้ยคะ พนักงานก็บอกว่ามีค่ะ เฮ้ย ยังจะมีอีกเหรอช่วงเวลาไปนี่มันคือ ช่วงลูกค้าแน่นเลยนะ เวลาที่ผมกำลังจะไปกินข้าว ยาโยอิ กับ mk คนจะเยอะมากๆ

พอเดินเข้ามาดาวก็บอกว่าจริงๆดาวอยากกินชาบูนะ แต่ถ้าไปที่ร้านชาบูเดี๋ยวพี่ก็หาเรื่องลวกหมู ลวกไก่ จนไม่ยอมคุยกับดาวแน่ๆเลย แน๊ะ!!! รู้ทันอีก พอถึงที่โต๊ะดาวก็ยืนรอให้ผมนั่งผมก็ถามว่าไม่นั่งเหรอ ดาวบอกอื้อพี่นั่งก่อนดิ่ แล้วพอผมนั่งไป ดาวก็มานั่งฝั่งเดียวกันครับ

ผมก็เอ้าไม่นั่งฝั่งตรงข้ามล่ะ ดาวบอกว่าอยากนั่งข้างๆนี่นา ผมบอกว่าทำไมไม่ไปนั่งฝั่งนั้นมันจะได้นั่งสบายๆ ดาวบอกไม่เอาอ่ะนั่งกับพี่แบบนี้ดีกว่า พนักงานยืนถือสมุดจดก็มองเลยคราวนี้ ดาวบอกว่าขอปลาซาบะ 1 set ค่ะ พนักงานก็จดๆๆ แล้วพนักงานก็มองมาทางผมแล้วก็ผายมือ

เหมือนจะบอกว่าเชิญสั่งต่อค่ะ แล้วดาวก็บอกว่า ขอคัตสึโทจิ 1 set ค่ะ แล้วก็ขอเพิ่มข้าว 1 ถ้วยค่ะ ทาโกยากิ 1 แล้วก็เกี๊ยวซ่า 1 ค่ะ แล้วก็ชาเขียวรีฟิลด์ค่ะ ดาวสั่งๆๆๆ โดยที่ไม่ต้องมองเมนูเลยครับ แล้วจะบอกว่าผมจะไม่สั่งเมนูนี่ก็ไม่ได้ เพราะผมก็ตั้งใจมากินเมนูนี้ ดาวหันมาเธอท้าวคางบนโต๊ะแล้วมองผม

เธอถามว่ามีรางวัลให้เธอมั้ย ที่เธอเดาใจผมถูก ผมก็บอกว่าจำเป็นด้วยเหรอแค่สั่งข้าวแค่นี้เอง ดาวบอกโอ๋ๆไม่ขอก็ได้ พี่โทนใจร้ายแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไรกันนะ แล้วด้วยความที่ผมนั่งข้างใน มือขวาที่เจ็บของผมก็วางอยู่ข้างลำตัว พอดาวเขยิบมาแล้วเผลอทับมือ

ตอนนั้นผมสะดุ้งเลย เจ็บจี๊ดเลยตอนนั้นดาวรีบเขยิบออกแล้วบอกดาวขอโทษพี่โทน ดาวไม่ได้ตั้งใจ ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ก็ไม่ได้โกรธอะไรหรอก แค่ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องมาเจ็บแบบไม่จำเป็นแบบนี้น๊อ ผมบอกว่าช่างเถอะไม่เป็นไร ดาวก็ถามว่าทำไมมือพี่โทนเจ็บ

ผมก็ไม่ได้พูดอะไรนะ จะบอกว่าต่อยพื้นมันก็คงดูโง่เกินไป เลยเลือกที่จะไม่ตอบดีกว่า ดาวถามว่าพี่สู้เก่งแบบนั้นทำไมไม่เคยบอกดาวเลยล่ะ ผมก็เลยบอกว่ามันไม่ใช่เรื่องน่าอวดอะไรหรอกดาว ดาวก็เลยบอกว่าน่าอวดสิ่รู้งี้ดาวไปเกาะแข้งเกาะขาให้พี่รำคาญดีกว่า ดาวเบื่อแฟนเก่าดาวชอบมาวุ่นวายจริงๆเลย

ดาวก็พูดไปมองหน้าผมไป บอกตามตรงตอนนี้อึดอัดมากเลยล่ะจะกินข้าวก็ไม่ได้กินดีๆ แต่ดาวก็จับมือผมนะแล้วบอกว่า รู้นะว่าตอนนี้พี่คงอึดอัดที่ดาวมานั่งแบบนี้ด้วย แต่ว่าถ้าดาวไม่นั่งตรงนี้พี่อาจจะเดินหนีไปก็ได้ อย่าโกรธดาวเลยนะดาวพูดแล้วก็จับมือผมไว้ครับ

เฮ้ออ ผมก็ไม่รู้ว่าจะไปยังไงต่อดีนะ พอจะเริ่มมูฟ เธอก็มาเข้าลูปเดิมอีกแล้ว ดาวนั่งมองหน้าผมไม่หยุดเลยนะตอนนั้น ผมก็เกร็งนะต่อให้เป็นดาวที่เราเคยมีอะไรกันบ่อยมากๆก็เถอะ แต่ถ้าถูกมองหน้าแบบนี้มันก็ทำตัวไม่ถูกอยู่ดีแหละครับท่านผู้อ่าน แล้วพอทำอะไรไม่ถูกสิ่งที่ผมทำก็คือ ดูดน้ำชาเขียวนั่นแหละ

ดาวบอกว่าตอนนี้ไม่กล้าพูดอะไรเยอะ กลัวพี่โกรธ กลัวพี่โมโห พี่ต้องกินข้าวนะเดี๋ยวปวดท้อง แล้วตอนนั้นพนักงานก็ถือถาดมาพอดี คัตสึโทจิ หอมๆ ทำผมต้องหันมองเลยล่ะครับท่านผู้อ่าน ดาวก็บอกว่าคิดถูกจริงๆด้วยเนอะที่สั่งคัตสึโทจิมาให้พี่เนี่ย ข้าวปลาซาบะของดาวก็ตามมาครับ

ดาวก็จัดวางถาด วางๆ ๆ ๆ สมัยก่อนตอนนั้นยังไม่มีโรคห่านี่ครับ บนโต๊ะจะมีทั้งพริก น้ำส้มสายชู น้ำตาล โชยุ คือเลือกเติมเองได้เลยล่ะ ผมบอกดาวว่าผมทำเองได้ไม่เป็นไรหรอก ดาวก็บอกว่าก็ไม่ได้ป้อนนี่นา แค่หยิบให้เองทำไมเหรอ เมื่อก่อนไม่เห็นว่าอะไรเลย ทำไมพอมีอะไรไม่เข้าใจกัน แล้วต้องทำตัวห่างเหินเหรอ

อื้อหือมาเป็นชุด ดาวยังบอกอีกว่า แทนที่จะคุยกันดีๆพี่ไม่พูดอะไรเลย สักอย่าง มันก็ดีอยู่หรอกที่พี่ไม่โวยวายเป็นไอ้บ้าห้าร้อย แต่ว่าถ้าพี่จะเงียบแบบนี้สู้ให้พี่โวยวายยังจะดีซะกว่า คือที่พูดๆมานี่ดาวเธอกำลังวางจานให้ผมอยู่นะ ไม่ได้อยู่กับสองคน หรือไม่ได้พูดให้ดูดีอะไร เหมือนเธออยากจะพูดก็พูดมาซะงั้นน่ะ

เธอวางๆ  ยกมือขอเติมชาเขียว แล้วก็บอกกินกันเถอะค่ะพี่โทน ดาวยังไม่ได้กินข้าวตั้งแต่เที่ยงแล้วหิวจังเลย... ผมก็เผลอถามไปว่าทำไมไม่กินล่ะ แล้วพอพูดแบบนั้นไปดาวก็ยิ้มแล้วบอกว่า ก็ต้องทำงานบัญชีให้เจ๊นี่นา นี่ก็เอาเงินมาเข้าบัญชีให้เจ๊ด้วย เหนื่อยมาก แต่พอพี่ถามดาวก็หายเหนื่อยเลย

ดาวเธอบอกแบบนั้นครับ เธอคีบ ปลาลงข้าวแล้วกินไปเลย ผมว่าดาวชอบกินปลาซาบะมากเลยนะ ส่วนในความทรงจำของผม ตอนแรกผมก็คิดว่าผมชอบกินปลาซาบะนะ เมื่อก่อนตามตลาดนัดแถวบ้านมันจะมีเอามาเสียบไม่ย่างขาย ตัวละ 30 มั่ง 35 มั่ง

ซึ่งบอกตามตรงว่าเกิดมาก็กินแต่ปลานิล  ปลาดุก ปลาช่อน แล้วก็กินกับน้ำพริกเผ็ดๆ แต่พอได้กินปลาซาบะแล้วมันหวานไง ผมก็อยากกิน อยากกา อยากกิน แต่พอโตมาผมก็เลยรู้ว่าผมไม่ได้ชอบปลาซาบะหรอกแต่ชอบน้ำจิ้มหวานๆของมันมากกว่า ปลาอะไรก็ไม่รู้ก้างอย่างเยอะ

อ่ะโทษทีกลับมาต่อครับ ผมเองก็นั่งกินนะ แต่ด้วยความที่เจ็บข้อมือซึ่งมันส่งผลต่อการใช้ตะเกียบนะพูดตรงๆ พอจะขยับก็โอ๊ย จะขยับก็โอ๊ย ผมเลยวางตะเกียบแล้วใช้ช้อนแทน ซึ่งก็ไม่รู้ว่าจะอันใหญ่ไปไหน ผมตักๆ ๆ ดาวก็ถามว่าพี่โทนกินถนัดมั้ย ผมตอบอื้ม แล้วก็ตักกินต่อ

เวลากินผมก็จะตักหมูทอด มาไว้ที่อีกจานครับ เพราะถ้าปล่อยไว้แบบนั้นยุ่ยแน่นอน แต่เอาจริงๆมันยากจริงๆ เวลาคีบเวลาอะไรเนี่ย ดาวก็ถามว่าให้ดาวช่วยมั้ย ผมบอกดาวกินเถอะไม่เป็นอะไรหรอก คือ มันก็พอได้แหละครับมือขวาจับช้อน มือซ้ายจับตะเกียบเกลี่ยๆเหมือนส้อม

ถึงจะลำบากแต่มันก็ยังอร่อยอยู่ดีแหละ ผมคิดในใจว่ามือหายดีเมื่อไร เจอกรูวแน่คัตสึโทจิ หลังจากกินเสร็จแล้ว เอาจริงๆอิ่มนะ เซทที่ผมกินคืออิ่มกำลังดีเลย คัตสึโทจิ เพิ่มข้าว 1 ถ้วย มันจะมาอิ่มตรงสลัดนี่แหละครับ เชื่อมั้ยล่ะคำนิดเดียวก็ทำให้จุกได้นะ แต่อย่าลืมสิ่ว่าดาวสั่งทาโกะ กับ เกี๊ยวซ่าไป

ดาวก็ยิ้มๆเลยตอนนั้น เธอบอกว่าเธอชอบทาโกะยากิของยาโยอิมากๆ มันอร่อยมากๆเลย เธอคี๊บแล้วก็เป่าๆแล้วจะป้อนผมนะ ผมบอกไม่เป็นไรกินเองได้ แต่ดาวก็บอกว่ากินหน่อยไม่ได้เหรอ ผมก็เฮ้อ แล้วตอนที่จะกินนั้นดาวก็เป่า ๆ ๆ แล้วก็ยื่นใส่ปากผม ดาวก็บอกว่ากินหน่อยนะพี่โทน

ผมก็ต้องกินแหละครับ เพราะกลัวคนจะมองกันเยอะ วันนั้นดาวก็แต่งวตัวด้วยสไตล์เก่งของเธอครับ กางเกงยีนซึ่งผมก็ขอยืนยันอีกทีว่าดาวใส่กางเกงยีนแล้วสวยมาก ด้วยความที่พูดยังไงดี พูดตรงๆนะบอดี้ของดาวช่วงล่างคือฟิตมาก อาจจะเพราะเธอรับงานเต้นด้วย และทำงานเดินบ่อยๆด้วย

แต่ผมก็เชื่อว่าบนชั้น 4 ที่พวกเธอนอนอยู่มันต้องมีพวกเครื่องออกกำลังกายแหละ ไม่งั้นดาวคงไม่เฟิร์มขนาดนี้ถึงผมจะไม่แน่ใจว่าเธอเอาเวลาไหนออกกำลังกาย แต่มันคงไม่มีใครที่อยู่ดีๆก็หุ่นดีได้หรอก เต้นก็มีส่วนแต่ผมว่าการที่เธอเฟิร์มกระชับ เข้ารูปสวยแบบนี้มันต้องมีเครื่องออกกำลังกายมาช่วยแน่ๆล่ะ

แล้วเสื้อที่ใส่ก็เป็นเสื้อกล้ามแบบสายเดี่ยวอ่ะคือล้น ล้น นมล้นเลย ดาวก็เขยิบมาใกล้ๆแล้วบอกกินหน่อยนะพี่โทนนะๆ ผมก็อื้มมองนมไปด้วยอ้ำไปด้วย ก็ถ้าบอกว่าผมไม่แอบเหลียมมองมันคงตอแหลเกินไป ก็นมสวยแบบนั้นผมก็เผลอเหล่ไปบ้างแหละครับ สรุปวันนี้ดาว HOT กว่าปกติ ปกติจะใส่เสื้อยืดไง วันนี้มาส่ายเดียวเลยล่ะ

เอวลอยแบบวับๆแวมๆเลย วันนี้ดัดลอนมาอีกสวยมากๆเลยล่ะ เฮ้ยๆๆไม่ได้ผมกำลังเซ็งอยู่อย่าไปคิดเรื่องนั้น ผมเคี้ยวๆ เคี้ยวๆ ผมแทบไม่ได้พูดอะไรเลย ถามคำก็ตอบคำ จนกระทั่งเรากินข้าวกันเสร็จครับ ดาวบอกอิ่มจังเลย ผมก็... อเมริกันแชร์ดีมั้ย ก็ดาวสั่งมาเอง ผมตั้งใจจะมากินแค่คัตสึโทจิ

มันก็แค่ความคิดแว๊บเดียวแหละครับ เพราะในความเป็นจริงวันนั้นวินาทีแรกที่ผมกับดาวนั่งโต๊ะลงด้วยกัน ผมก็คิดจะเลี้ยงเธออยู่แล้วล่ะ ไม่ใช่ว่าป๋าหรือมีตังส์มากมายหรอก แต่เพราะว่าถ้าเราไม่ได้เป็นเหมือนเดิมตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ผมจะได้ไม่รู้สึกติดค้างอะไร

แต่ว่าตอนนั้นดาวก็บอกว่าพี่โทนดาวไม่ได้กดเงินมาจ่ายให้ก่อนได้มั้ย เอ่อ... ก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอกนะ แล้วผมก็จ่ายเงินไปนั่นแหละ เราเดินออกมานอกร้าน เชื่อป่ะพอดาวออกมาคือคนเดินผ่านไป ผ่านมาคือต้องเหลียวมามองเลยล่ะ ดาวหุ่นดีมากๆ คือมองข้างหลังแล้วอยากเห็นข้างหน้าเลย

พอเห็นข้างหน้าแล้วก็ฮื่มมม บึ้มบ้ำ ดาวเกาะแขนผมแล้วถามว่าพี่โทนจะไปไหนเหรอ เดี๋ยวไปดาวเอาเงินให้แปปนึงไปตู้ ATM ด้วยกันหน่อย ผมก็บอกดาวไปว่าไม่ต้องหรอกพี่เลี้ยง แยกกันตรงนี้เลยนะกลับดีๆ ผมพูดแล้วก็จะเดินออกมาเลยแต่ดาวก็ดึงแขนไว้แล้วก็บอกว่าไม่ได้ ดาวบอกว่าจะคืนก็คืน กินด้วยกันก็แชร์กันดิ่

ดาวกอดแขนผมแล้วบอกว่าไป ATM เป็นเพื่อนหน่อยจิ่พี่โทนนะ ๆ นะคะ ผมก็บอกดาวนะว่าไม่เป็นไรพี่เลี้ยง คราวนี้ดาวกอดแขนผมแน่นเลย กอดจนไปเบียดกับหน้าอกของเธอ ผมว่าดาวรู้ตัวนะว่าแขนผมเบียดแต่เธอก็ไม่ได้มีท่าทีตกใจอะไรมาก ดาวกอดแขนแล้วบอกว่าอย่าดื้อกับดาวสิ่ พี่โทนของดาวต้องน่ารักๆไม่ใช่ผู้ชายที่ไม่ฟังเหตุผลแบบนี้นะ

ผมก็งงว่าจะพูดว่า พี่โทนของดาวทำไมวะนั่นแล้วดาวก็ดึงผมไป ผมก็เดินตามดาวไปนะจากที่คล้องแขน อ่ะนึกภาพตามนะ ดาวคล้องแขนข้างที่เจ็บของผมไว้ แล้วสักพักเธอก็เอื้อมมือมาจับมือของให้อ้อมไปโอบเอวของเธอ ดาวยิ้มแล้วบอกว่าโอบหน่อยจิ่

ผมก็ถามว่ามันจำเป็นเหรอ แม่มเอ๊ยอยากตบปากตัวเองตอนนั้นจริงๆ ดาวบอกจริงๆก็ไม่จำเป็นหรอกนะ แต่ว่ามั่บ ดาวก็คว้ามือผมไปโอบเอวของเธออยู่ดี แล้วพูดว่า แต่ว่าให้พี่โอบแบบนี้แหละดีที่สุดแล้ว ดาวก็กดมือผมเบาๆนะ ผมก็ต้องโอบเอวเธอเดินไปแบบนั้น

ผมว่าเอวของผู้หญิงเป็นอะไรที่น่าหลงใหลนะ เฮ้ยพูดถึงเอวคือเอวนะไม่ใช่ว่าโยกเอว คือแบบพอได้โอบเอวแล้วมันมีความรู้สึกบางอย่างที่มันบอกไม่ถูกจริงๆ มันรู้สึกดีนะเอาตรงๆ ผมเดินโอบเอวดาวไปจนถึงตู้ ATM ดาวบอกว่าแปปนะพี่โทนดาวกดตังส์ก่อน ผมก็ยังยืนยันว่าไม่เป็นอะไร

แต่ดาวก็บอกอีกว่า แย่แล้วอ่ะพี่โทนดาวไม่ได้เอาบัตร ATM มา ผมก็บอกว่าไม่ต้องคืนหรอกดาว ดาวก็เดินมาแล้วเดินมากอดเอวเลย แล้วบอกว่าไม่เอาหรอก ติดเงินก็ต้องใช้สิ่ ไปกับดาวหน่อยได้เปล่า ผมไม่อยากไปหรอกตอนนั้นแต่ดาวเธอก็พยายามอ้อนผมต่อหน้าประชาชีหน้าตู้ ATM

ผมก็ต้องยอมล่ะครับ ผมถามดาวว่าไปไหน ดาวก็บอกว่าไปร้านไง เงินดาวอยู่ที่ร้านผมก็บอกว่างั้นผมรอร้านเกมส์นะ เราสองคนเดินมาหน้าเซ็นทรัลพระราม 3 นั่นแหละครับ โบก Taxi ขึ้นไปซึ่งพอขึ้นไปดาวก็เขยิบมาเบียบเลย แต่คราวนี้เธอให้ผมขึ้นมาครับ

เพราะจะได้ไม่นั่งทับมือขวา ก็อย่างที่บอกพอขึ้นมาก็เบียดเลย คือเบาะหลังมันนั่งได้ 3-4 คน แต่ดาวเบียดจนจะสิงผมอยู่แล้วตอนนั้น ผมก็บอกว่าไม่ต้องเข้ามาเบียดก็ได้ดาว แล้วจะคุยเรื่องอะไรที่บอกที่ร้านน่ะ ดาวก็บอกผมนะว่าก็พี่โทนเข้าใจผิดนี่นา ดาวไม่ได้จะกลับไปคบกับแฟนเก่าซักหน่อย

เอาจริงๆตอนนั้นมันไม่ได้มีผลอะไรกับผมแล้วนะ ดีใจมั้ยก็ไม่ เสียใจมั้ยก็ไม่ คือเหมือนทุกอย่างมันลอยมันเคว้งไปหมด ตอนนี้หลายเรื่องมันโถมเข้ามาจนผมเองก็ไม่รู้แล้วจะว่าต้องร้องไห้กับเรื่องไหนก่อน ผมถอนหายใจแล้วก็บอกนะว่า ตั้งใจทำงานเถอะ ดาวก็ซบไหล่แล้วถามผมว่า แล้วพี่โทนจะไม่คุยกับดาวจริงๆเหรอ

ผมก็เงียบนะไม่พูดอะไร จนรถ Taxi มาจอดที่ร้านเกมส์ แล้วสิ่งที่ไม่ได้คาดคิดเลยคือดาวลงมาด้วย ผมก็ว่าเอ้าทำไมไม่กลับร้านล่ะ ดาวก็บอกว่าไม่รู้ล่ะกลัวพี่หนีอีก ผมก็หงุดหงิดนิดๆนะตอนนั้นจะตามมาทำไมเนี่ย ซึ่งพอผมเดินเข้าร้าน ดาวตามมาด้วย เด็กในร้านแม่งเงียบกริ๊บเลยคราวนี้

ไอ้กอล์ฟก็โอ้โห่.... ไปคนเดียวกลับมาสอง ยังไงเนี่ยเฮ้ยสองคนนี้ ผมก็เม้มปากหงุดหงิดเลยตอนนั้น แล้วกอล์ฟก็ ดีดาวไปไงมาไง ดาวก็บอกว่าตามง้อคนอยู่เนี่ยกอล์ฟช่วยเราหน่อยสิ่ ไอ้กอล์ฟก็บอกว่า โอ้วเรื่องนี้กอล์ฟช่วยไม่ได้นะดาว ถ้าอยากจะเริ่ม ต้องไปตีอีงูพิษนั่นก่อน

คือทุกคนรู้แหละว่าหมายถึงบุ๊ค ดาวบอกว่าไม่ได้คุยกับบุ๊คแล้ว ตัดขาดกันแล้วตอนนี้มีฐานะแค่เพื่อนร่วมงาน กันแค่นั้นเอง กอล์ฟบอกว่าเอาจริงๆนะดาวกอล์ฟไม่ค่อยไว้ใจอีงูพิษนี่นานแล้วนะ ทำท่าเหมือนอยากจะแด๊กลูกพี่โทนเต็มที่เลย ไอ้กอล์ฟเรียกผมว่าลูกพี่โทนเลยนะตอนนั้น

ผมก็เผลอพูดไปอะไรเฮ้ย ใครพี่มึงเนี่ย มันก็บอกว่า โอ้วท่านเทพพิโรธว่ะ กูจะโดนหมุนตัวเตะแบบไอ้ห่านั่นไหมวะ ผมก็ถอนหายใจเลยตอนนั้น ดาวก็บอกว่ากอล์ฟดูเพื่อนกอล์ฟดิ่ ดาวมาง้อแล้วยังไม่ยอมคุยด้วยเลยอ่ะ กอล์ฟมันก็บอกว่า กอล์ฟช่วยไม่ได้จริงๆอ่ะดาวเรื่องนี้ต้องเคลียร์กันเอง แล้วดาวก็พูดว่าสงสัยได้ดาวแล้วเขาคงเบื่อแล้วอ่ะ

เท่านั้นแหละร้านเกมส์แม่งยังกับคอนเสิร์ต ตอนนั้นผมนี่แบบนั่งเอนหลังไปกับเก้าอี้แล้วกุมขมับเลยจริงๆนะเฮ้ย แบบโอ่ยยย อะไรวะเนี่ยเด็กมันก็ถามแบบซึ่งๆหน้าเลยว่าพี่โทนพี่ได้กับพี่ดาวแล้วเหรอ ผมก็บอกเลยเฮ้ยอย่าพูดแบบนั้น แล้วดาวก็บอกว่าใช่สิ่ พี่เบื่อดาวแล้วนี่ตอนทำก็ทำด้วยกัน ทำไมตอนนี้พี่เบื่อดาวก่อนล่ะ นั่นไงไม่หยุดอีก

เอาจริงๆเล่ามาถึงตรงนี้ ผมก็กลัวพวกท่านหมั่นใส้นะแต่ไหนๆก็เล่าๆไปตามตรงเลยแล้วกัน จากที่เล่นเกมส์เป็นหัวหน้า เป็นลูกพี่ของพวกมันเป็นทุนเดิม แล้วพอได้ไปบู๊ให้พวกมันเห็นพวกมันก็ยิ่งชาบูหมูกระทะผมยิ่งเข้าไปอีก แล้วคราวนี้มาเจอหญิงตัวท็อปร้านเกะ พูดออกมาจากปากตัวเองว่าผมได้เธอไปแล้ว

ตอนนี้ออร่ารอบตัวผมอาจจะยิ่งกว่า ตี+10 เลยก็ได้ เรียกว่าแสงออกตีนเลยทีเดียว ผมเลยบอกเฮ้ยๆๆ พวกมึงไปเล่นเกมส์เลยป้อมแตกกันหมดแล้ว ผมก็ลุกขึ้นแล้วไปหาไอ้กอล์ฟแล้วถามว่า กูสงสัยว่ะทำไมดาวถึงไปเจอกูที่เซ็นทรัล ทั้งๆที่มันก็กว้างมากขนาดนั้น

ไอ้กอล์ฟก็บอกว่า กูจะรู้เหรอมึงก็เห็นว่ากูนั่งเอารูปลง msn ให้พวกแม่งเลือกร้านกันอยู่ กูจะรู้เหรอ มึงไปคุยกับ... ตอนนั้นไอ้กอล์ฟมันพูดออกมาว่า เมี๊ยะ คือรู้เลยมันจะพูดว่าอะไร มันหันไปหาดาวแลวถามว่ากอล์ฟพูดได้ใช่ป่ะ ดาวกอดอกแล้วบอกว่า ตามสบายสิ่ก็เป็นจริงๆนี่นา

ไอ้กอล์ฟก็หันมาบอกเลยว่า มึงไปคุยกับเมียมึงไป โอยย ปวดหัวเลยกรู ดาวบอกว่าพี่โทนๆป่ะไปเอากัน กอล์ฟบอกเฮ้ยๆๆ เดี๋ยวอะไรๆ ดาวก็บอกว่าอ๋อติดเงินค่าข้าวพี่โทนอ่ะดิ่ แต่ตอนนี้ไม่มีตังส์ติดตัวเลย เลยต้องไปเอาที่ร้าน ไอ้กอล์ฟบอกอ้อออออ คราวหลังพูดอะไรพวกให้มันชัดๆหน่อยหัวใจจะวาย

ดาวก็เดินมาหาผมเลยแล้วบอกว่าป่ะกันพี่โทน น๊าๆๆๆ ผมก็ถามว่าจำเป็นมั้ยเนี่ยที่ต้องไปก็บอกแล้วว่าไม่เป็นไรเลี้ยงเอง ดาวบอกว่าไม่เอาอ่ะไม่อยากติดเงินไปเหอะน๊า กอล์ฟก็บอกไปๆหน่อยเหอะไปแล้วค่อยกลับมาตีฮอนกัน ผมก็เฮ้อเออๆๆไปก็ไป แล้วพอผมลุกขึ้น

ไอ้เหี้ยกอล์ฟ คือต้องขอหยาบเลยนะตอนนี้ ไอ้เหี้ยกอล์ฟแม่งยืนขึ้นแล้วบอกว่า ตบมือให้ท่านเทพหน่อย เท่านั้นแหละ เด็กในร้าน 10 กว่าคนแม่งลุกขึ้นตบมือกันเลยไอ้ชิบหาย ผมกับดาวก็รีบเดินออกมาเลย ดาวกอดแขนผมตลอดทางเลยนะ แล้วบอกว่าเด็กๆในร้านดูรักพี่มากเลยนะ ผมก็บอกดาวว่าอย่าไปพูดแบบนั้นให้เด็กมันได้ยินอีก

ดาวก็ถามว่าอายอะไรอ่ะพี่ ตัวดาวยังไม่เห็นอายเลยง่ะ ทำไมง่ะมีอะไรกับดาวแล้วมันน่าอายตรงไหนเนี่ย ผมก็เงียบครับดาวเธอก็โอบเอวผมแทนเลยแล้วบอกว่า ดาวไม่อายใครหรอกที่จะบอกว่าโดนพี่หลอกฟันอ่ะ ก็น๊าาาา ส่วนมากแล้วดาวก็เป็นคนเริ่มเองนี่น๊อ

เนี่ย ดาวพูดเหมือนว่ามันเป็นเรื่องปกติสำหรับเธอเลย แล้วดาวก็พูดว่าในสายตาคนอื่นดาวก็คงเป็นแค่เด็กดริ๊งค์นั่งกับลูกค้าหลายคนนะ แต่พี่โทนรู้ป่ะ... ดาวใจง่ายกับพี่คนเดียวนะ ถ้ายกเรื่องงานที่ดาวต้องทำออกไป ตอนนี้ดาวก็มีพี่คนเดียวนะ ไม่ว่าหมาแมว อีแร้งอีกามันจะพูดยังไง ตอนนี้พี่ก็เป็นผัวคนเดียวของดาวอยู่ดี

เดี๋ยวๆๆ นี่อารมณ์ไหนเนี่ย ทำไมดาวพูดแบบนั้นล่ะ แล้วตอนค่ำๆแถวนั้นคนเยอะอยู่แล้ว ผมกับดาวเดินผ่านตรงไหน คนก็หันมองกันหมดซึ่งแน่นอนแหละครับพวกเขามองดาวกัน วันนั้นดาวดูเด่นมากสมกับที่ผมใช้ชื่อสมมติให้เธอว่าดาวจริงๆ จนมาถึงร้านคาราโอเกะ ผมก็บอกว่าส่งแค่นี้นะ

แล้วผมก็จะเดินกลับออกไป ตอนนั้นพวกเด็กๆที่ร้านมันก็เข้ามาหาผมนะ ทั้งผู้หญิงผู้ชาย เรื่องที่ร้านนกแดงตรงแยกสาธุ มาถึงร้านนี้ไวมากๆเลย เอ่อ.. ยังไงต่อดีวะเนี่ย แล้วแน่นอนครับว่าพี่จิ๋วก็เดินมาหาผม เขาส่ายหัวแล้วบอกเฮ้อ มึงนี่นะไอ้โทน ถ้าไม่บอกว่ามึงรับผิดชอบงานโปรเจคร้านใหม่ให้พี่ พี่ก็นึกว่ามึงเป็นแค่เด็กน้อยไร้สมอง

เอ้า !!! นี่รู้มาถึงร้านนี้แล้วเหรอ ผมนี่ยิ้มแห้งเลย แล้วก็บอกว่างั้นผมขอตัวก่อนนะ แล้วพี่จิ๋วก็พูดว่า บอกพี่มาตามตรงมึงต่อยกันแย่งผู้หญิงหรือเปล่า ใจผมอ่ะอยากตอบนะว่าไร้สาระอ่ะพี่ แต่มันแว๊ปนึงจริงๆคือดาวอยู่ด้วยครับ ใจผมก็ทะลึ่งไปห่วงดาวว่าถ้าพูดแบบนั้นดาวจะคิดยังไง

ผมก็เลยต้องตอบเลี่ยงๆไปว่า ผม 1 พวกมัน 4  ไม่น่าจะใช่อย่างที่พี่พูดอ่ะครับ ผมยกมือไหว้แล้วก็บอกพี่จิ๋วว่าขอตัวกลับก่อนนะครับพี่จิ๋ว แล้วตอนนั้นเว้ย !!! บทแม่งก็ดราม่าเกิ๊นนน แฟนเก่าดาว มาพอดี ไอ้เหี้ยนี่มันรักยมหรือไงวะ มาถูกที่ถูกเวลาจังเลย หรือจริงๆแล้วไอ้นี่มันคือ เจ้าชายเอกาวายุ ก็ไม่น่าใช่

ตอนนั้นมันเจอผมมันก็แหยงๆอยู่เหมือนกันนะ มันเดินมาตรงผมเลยนะ แต่มันไม่คุยกับผมเว้ย มันเข้ามาแล้วคุยกับดาวว่า วันนี้ดาวว่างมั้ย มีเรื่องอยากคุยด้วย ดาวก็มองแล้วถามว่าหรือว่าเราดวงจะคู่กันนะ ไปไหนมาไหนก็เจอกันตลอดเลย ไอ้นั่นพอได้ยินก็ยิ้มเลยครับ แต่ดาวก็พูดต่อว่า พี่ไม่โทรหาบุ๊คก่อนเหรอ

เท่านั้นแหละครับไอ้ห่านั่นหน้าเสียเลยล่ะ ผมไม่ค่อยชอบสถานการณ์แบบนี้เลยแฮะ พี่จิ๋วเดินมานะแล้วบอกว่า คราวก่อนมึงไม่พอใช่มั้ย หรืออยากแดกลูกปืนซักเม็ด สอง เม็ด ไอ้ห่านั่นก็ยิ่งหน้าเสียเลยครับ แล้วมันก็แจ็คพ็อตแบบ ฟูลสลอตเลยนะ เพราะว่าป๋า เขามาเที่ยวที่นี่เหมือนกัน

เขาถามอีกว่า มึงมีปัญหาอะไรกับหลานกูอีกฮ๊ะ พอมาถึงคือทุกคนตรงนั้น ทั้งน้องๆ นางฟ้า พี่จิ๋ว และนักดื่มตรงนั้นคือยกมือไหว้ป๋าหมดเลย แล้วป๋าก็เดินมาคล้องคอผมแล้วถามว่า ว่าไงล่ะเรื่องที่สอนไปคิดได้ยัง ผมก็บอกว่าครับป๋า ป๋าบอกอื้มป่ะไปกินเหล้ากันหน่อย

แล้วอยู่ดีๆเว้ยไอ้ห่านั้นก็ใจสู้ขึ้นมา อูยยย สงสัยว่าของจะขึ้นมันถามขึ้นมาว่า เสี่ยครับ เสี่ยให้ท้ายหลานแบบนี้มันไม่เกินไปเหรอครับ ป๋าบอกโอ้โห เดี๋ยวนี้มึงกล้าขึ้นเสียงกับกูเหรอ เงิน 3 แสนที่กู้กูไป กูยังไม่เห็นแม้แต่ดอกเบี้ยเลยนะ มันก็ชะงักนิดนึงแล้วพูดว่า เรื่องเงินไม่เกี่ยวครับเสี่ย

ผมแค่จะมาง้อแฟนของผม แต่ดูหลานของเสี่ยทำสิ่ครับ ป๋าก็ถามว่าทำอะไร ที่กระทืบพวกมึง 4คนน่ะเหรอ มึงมันกระจอก 4 คนยังเอาหลานกูไม่ลงแล้วยังปากดีอีกเหรอ แล้วอะไรไหนแฟนมึงกูยังไม่เห็นใครแสดงตัวว่าเป็นแฟนมึงสักคนไหน มึงบอกกูหน่อยไหน

ป๋าพูดแบบนี้มันก็มองดาวเลยครับ ดาวก็บอกว่า แฟนเก่าค่ะ กรุณาใช้คำให้ถูกต้องด้วยค่ะ เราไม่ได้มีอะไรเกี่ยวข้องกันแล้วนะคะรบกวนระวังคำพูดด้วย คนอื่นจะเข้าใจผิด มันหน้าเสียเลยนะตอนนั้น ดาวพูดขึ้นมาที่กลับมาเพราะอยากหาคนช่วยผ่อนรถหรือเปล่า ได้ข่าวว่าออกรถมาใหม่ไม่ใช่เหรอ อืมมม ช่วงนี้ก็สนิทกับบุ๊คดีนะ ลองคบกับบุ๊คดูสิ่ เผื่อมันจะช่วยผ่อนรถได้

พี่จิ๋วตอนนั้นคือถีบเลย อยู่ดีๆก็เข้าไปถีบยอดอกเลย แล้วชี้หน้าบอกว่า มึงด่าลูกกูว่าไง ด่าลูกกูว่าอีกะหรี่ แล้วนี่มึงยังกล้ากลับมาอีกเหรอ แล้วตอนนั้นพี่จิ๋วชักปืนมาเลยเว้ย เหี้ยละเหตุการณ์เริ่มบานปลาย ( ที่เรียกดาวว่าลูก เพราะพี่จิ๋วกับเจ๊ เอ็นดูดาวเหมือนลูกครับ )

ไอ้ห่านั่นหน้าเหวอเลยครับ แล้วป๋าก็ทำท่าห้ามแล้วบอกว่า อย่าจิ๋วมันยังไม่ได้ใช้หนี้เลยนะ พี่จิ๋วแบบเดือดจัดอ่ะตอนนั้น พวกรุ่นใหญ่แม่งของจริงวะ ไม่พูด ไม่ขิง ยิงแม่งเลย ป๋าบอกมามาจิ๋วไปนั่งกินเหล้ากับเสี่ยหน่อย เก็บปืนๆ ยิงหมามันน่าเสียดายลูก

ตอนนั้นพี่จิ๋วทำท่าข่มใจนะ ป๋าบอกไม่เป็นไรเสี่ยจัดการเอง แล้วพี่จิ๋วก็ยกนิ้วออกจากโก่งไก แล้วกดเซฟตี้ ก่อนที่จะเก็บปืน ป๋าบอกโอเค จัดแบล็คให้เสี่ยหน่อยสิ่ แล้วป๋าก็หันมาหาคนของเขาที่มากัน 3 คนว่าจัดการต่อด้วย พอพวกเขาปิดประตูร้านไป คนของป๋าก็เตรียมตัวเข้ามาชาร์จ ตอนนั้นดาวบอกว่าแปปค่ะ

แล้วดาวก็นั่งลงและทำท่านับๆมือแล้วพูดว่า อืม.. เราคบกันครึ่งปีป่ะ พี่ขอเงินดาวไปหลายหมื่นอยู่นะ ดาวว่านั่นมันเป็นค่าโง่ของดาวอ่ะ ผมถอนหายใจดังเฮ้อเลย นี่มันอะไรกันเนี่ยยยย มันมองหน้าผมครับตอนนั้น ดาวจุ๊ปาก จุ๊ๆๆๆ แล้วพูดว่าไม่ต้องไปมองพี่โทนหรอก พี่เขาไม่เคยขออะไรดาวซักอย่าง แต่ว่าก็นะดาวเคยซื้อของให้พี่โทนอยู่ครั้งเดียวแหละ

ผมก็คงนะว่าดาวซื้ออะไรให้ผมวะ ผมไม่เคยขออะไรเธอเลยนี่หว่า คราวนี้แฟนเก่าดาวก็บอกว่า กี่หมื่นล่ะ กี่แสนล่ะ ดาวทำหน้าแบบโนสน โนแคร์แล้วบอก 55 บาท แล้วทุกคนก็นิ่งเลย ผมก็นิ่ง ตอนนั้นดาวยืนขึ้นครับ แล้วก็พูดเพื่อตอบคำถามที่ทุกคนงงว่าซื้ออะไร 55 บาท  ซึ่งดาวก็ตอบว่า

" ซื้อถุงยางน่ะ "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

miru_mishi

deamondear

รอจนจะหลับแล้ว แต่ก็รอครับ
ช่วงนี้ผมรู้สึกเหนื่อยกับภาวะแบบนี้ ไม่ค่อยมีความสุขเลย ทั้งโสดทั้งเหงา ชีวิตยุแต่กับหนังสือ นิยายต่างๆนาๆ
ภาวะช่วงนี้ผมก็แย่ ก็พอมีนิยายของหลายๆท่านพอได้เยียวยาจิตใจ ขอบคุณที่สร้างสรรค์​ผลงานให้อ่านนะครับ จะติดตามจนถึงที่สุดครับ 👍👍👍

darkside

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

yopmail

ต้องให้น้องดาวมาตบจูบให้หายบ้า

ดาวจัดเต็มจัดหนักให้แบบนี้ โทนอาจจะตายคาอกได้นะ

Paul K

หากุญแจเจอแล้ว เปิดร้านได้ดาวจะใช้วิธีไหนง้อโทนนะ

ทำไมต้องยิ้ม หัวใจพองโตตอนที่รู้ว่ามิ้นต์ต่อยแขกในห้องวีนะ ให้ตายสิ อะเฮื้อออ IPFC

vghvgk

Joepure~☆

ดาว อีส ดา เบส !!!

รู้ใจพี่โทนไปซะทุกอย่างทุกเรื่อง
"คิดจะเป็นเสือ รู้จักเหยื่อดีหรือยัง"
สมแล้วกับที่เป็น แม่เสือดาว!!!!~☆

หาคนเป็นหัวตี้ FC ดาวได้รึยังครับ
ผมจะรีบสมัครเลย

pamaaeng

แหม น้องดาว ประกาศกลางวงขนาดนี้
พี่โทน จะทำหน้ายังไงเนี่ย ...  ::Confident::

[email protected]

Slave

ดาวเดินหน้าง้อเต็ม100เลยมั้งเนี่ย... ผมอึ้งเลยที่ดาวกล้าพูดกล้าทำแบบนี้... แต่ลึกๆผมก๊แอบหมั่นไส้ตาโทนเราอยู่เหมือนกันนะ.. นางอุตสาห์มาง้อขนาดนี้แล้วยังทำอีโก้สูงอยู่ได้อ่ะอิๆๆๆ...ขอบคุณ​มาก​ครับ​