ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

หมดกันละทีนี้..เทพโทน...เจอดาวประกาศ กร้าว กลางวง ห้ามผัวพี่ นั่งดริ้งกับคนอื่นแบบนี้......จะดีใจ ที่ดาวออกตัวแรง  หรือว่า เสียใจ ที่จะหมดโอกาส ปั๊มสาวอื่น  ดีนะเนี่ย...555
   แหม่ ดาวนี้ขัดเจนดีจัง..ไม่ต้องคุณหงคุณแฟน งุ๊งิ๊ กุ๊ก กิ๊ก. ละ นี่ผัวฉ๊านนนนน  ::Ajark::... ::Confident::   ::Foo::

Fast_Fast214

หัวจิตหัวใจของดาวยิ่งใหญ่กว่าเทพโทนมากเลย และที่สำคัญรักจริงไม่ติงนัง

audy11

ดาวอุสาเปิดตัวเป็นเมียได่ขนาดนี้... อีโทนเอ๊ยยยเป็นผมไม่ได้หรอกร๊ากกกตายเลย​  ป.ล.​ พอได้อ่านโทนภาคคาราโอเกะ​ ทำให้หมดสนุกไปกั​บภาคเจ้าหญิงน้ำแข็งลงไปเยอะเลย

niceanglev

555555 ถุงยางงงงงงง ตอกหน้าผู้ชายเค้าไม่ได้เกาะผู้หญิงกิน แสดงว่าแฟนเก่าดาวเป็นแมงดาสินะ

poster007

Mubin9999

เอาจริงๆถ้าบอกว่าแม่บ้านติดละครน้ำเน่าหรือซีรี่ย์ต่างๆแล้วผมเองก็ยอมรับว่าตอนนี้โคตรติดร้านเกะเลยครับเทพโทน555 ::DookDig::

sirihim

แม่เสือดาวจริงๆ แค่พูดก็ทำเอาชะงักกันได้หมด
ป.ล.ถึงขนาดต่อยลูกค้านี่ต้องเดือดขนาดไหน
ป.ล.2 ดาวคงอยากให้พี่โทนเชื่อว่ามีแต่พี่โทนคนเดียว

samajidto

แฟนเก่านิสัยอย่างนี้ต้องจัดให้หนักแต่โทนคืนดีกับดาวเถอะ

tong2929

รุ่นใหญ่ใจนักเลงเขาไม่พูดเยอะ จะเล่นทีหนักกันไปเลย โทนเรา มีแต่รุ่นพี่ใหญ่เอ็นดูช่วยเหลือ โชดดีจริงๆ แถมสาวๆก็หลงรัก

ballzae

ดาวออกตัวสุดพลังขนาดนี้ ไม่ใจอ่อนให้มันรู้ไปสิ ว่าแต่คิดถึงแก้มจังเลย อยากได้ยินคำว่าคุณแฟนแล้ว