ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Furari] Himitsu no Kankei | Secret Relationship คุณหนูร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 02, 2021, 07:57:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ยังไงก็จบสวยแน่นอน

นางก็อ่อยคืนซะหนักขนทดนี้ ไม่คู่กันก็เกินไป555

จบน่าร้ากก

phatsa

เจอสาวสายเก็บกดทางเพศ... เล่นให้แล้ว

Edit​ ติดใจกันทั้งคู่

kalampee

ลายเส้น​สวย​ เนื้อหา​น่าสนใจ​ อยาก​มี​รุ่นพี่​แบบนี้​บ้าง​สักคน​น้า

uta01

รุ่นพี่จะกลายเป็นของเล่นของนายมืดมนนี่แน่นอนคับ

ผิดคาด แต่โดนรุ่นพี่จัดไปสองน้ำสะบายใจ

zenhyun

ด้วยความที่นางเอกเกิดในตระกูลไฮโซ น่าจะถูกเลี้ยงมาแบบบังคับจนนางเอกเป็นคนเก็บกด ในขณะที่เจอกับพระเอกจึงได้ปลดปล่อยตัวจนที่แท้จริงออกมา ตอนจบนางเอกน่าจะติดใจการถ่ายรูปขณะมีเซ็กส์

Edit : โดนเลี้ยงแบบเข้มงวดจนเก็บกดจรงด้วยสินะ แต่ดีที่ได้พระเอกมาช่วยปลดปล่อยอารมณ์ หลังจากนี้พระเอกคงได้ช่วยปลดปล่อยอีกหลายครั้งแน่

xfreestylex

รุ่นพี่ก็ดูของขาดอยู่แหละ ได้ทีก็เอาซะหน่อย

เรียบร้อย จะเจอพ่อแม่แล้ว ร้ายนะ รุ่นพี่

bunhelupu

กลายเป็นทาสรุ่นพี่แน่นอน

คุ้มเลยไอหนุ่มรุ่นน้อง

lalla

แอบถ่ายแบบนี้ต้องสั่งสอนให้หมดแรง หมดน้ำเลยครับ

mummebufa

อ้อยเข้าปากช้างแล้วช้างจะปล่อยหรอ หน้าคุณหนูนี่เก็บกดมากๆ
เรียบร้อยเสร็จคุณหนู มีแบบนี้ให้ผมบ้างไหมนะ

Peter Taowating

งานนี้ไอ้หนุ่มกลายเป็นเครื่องเล่น sex toy ของรุ่นพี่สาวแน่เลย 555 ได้สมประโยชน์ทั้งคู่ ::Glad::

อ้าวว กลายเป็นรุ่นพี่ติดใจเลย ไอ้หนุ่มโชคดีจริงๆ ::WooWoo::

bomkungneo

จริงๆจะไม่ให้ดูกล้องก็ได้นะมันแค่มาอยู่หลังตึกคนเดียวเฉยๆนิ

คือตั้งใจจะจับผชมาทำแต่แรกสินะ

fallenversa

คนที่สวยและเก่ง คือคนที่ผู้ชายส่วนมากไม่อยากเข้าใกล้ ยกเว้นว่าจะเป็น Alpha male ที่กล้าเข้าหา
จึงไม่แปลกที่รุ่นพี่จะไม่มีที่ระบายความเครียด ความกดดันจากการวิ่งกรีฑา
**
ตอนจบคบกันชัวร์
..
ว่าละ นอกจากตัวเก็งกีฬา ยังเป็นนร.ดีเด่น
ผมชอบภาพแผ่นหลังของนางเอกจริงๆ วาดออกมาได้สวยมาก เซ็กซี่สุดๆ ในท่ารอdoggyนั้น

chartchaii

โดนแน่

แต่ก็จบได้ดีนะ อย่างน้อยก็ไม่ได้คิดเองฝ่ายเดียว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

รุ่นพี่  แบล็คเมล์แบบนี้แน่ใจนะว่าปกป้องตัวเองอะ

กล้องคงไม่จำเป็นแล้วมั่ง