ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru]Ishi ni Makura shi Nagare ni Kuchisusugu: ลุกขึ้นใหม่หัวใจมีเธอ[Uncen]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 03, 2021, 02:56:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lonelyworm

Creader

keatmano

เป็นเรื่องที่สนุกสนานดีจริงๆ อ่านแล้วสบายใจ ภาพก็สวยใช้ได้ ... แล้วคิดว่าจะมีลูกกี่คนเนี่ย

KesiBoonchoo

พระเอกนี่ก็จริงจังเกิ๊น ลูกตัวเองก็ไม่เว้น 555

wazzup25

น่ารักดีแฮะ พระเอกไฟแรง ได้กลับมาเจอสาวที่แอบชอบสารภาพรัก
เลยตัดสินใจอยู่ต่อปั้นแบรนจนปัง
แต่ฮาตรง หวงแม้กระทั่งลูกตัวเอง5555

Kit.m555

ไปกลับ 2 ชั่วโมงอย่างล้า  ::Horror::
ดันกลายเป็นนักธุรกิจรุ่งไปเลย  ::Sweat::
ไปแย่งที่นอนลุกสะอีก  ::Angry::

eiaws

Tdestiny

คู่นี้เคมีเข้ากันจัด

ชอบฟิวเพื่อนสมัยเด็กจัง แนวนี้อ่านกี่ทีก็ฟิน

joulez

eknow

อบอุ่นหัวใจจริงเลย เรื่องราวแบบนี้ สงสัยได้มีคน 3 คน 4 โผล่มาเรื่อยๆแน่เลย ::DookDig::

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ เป็นโดจินที่อ่านแล้วรู้สึกสดใสขึ้นมาเลย ไม่ได้เจอโดจินหรือมังงะแบบนี้มานานสักพักแล้ว อาา~ รู้สีกดีมากเลยครับ

fallenversa

ชอบนะ ฉากที่พระเอกตื่นขึ้นมาบนตักของนางเอก
แล้วฉากหลังคือบรรยากาศบ้านนอกอันแสนสงบ
พระเอกคือดี ที่บรรลุแนวคิดขายหมอนได้ จากความอบอุ่นนุ่มสบายนี้ 
ผมว่าเขาได้แนวคิดจากฉากนั้นแหละ
ส่วนที่เหลือคือ ความหื่นล้วนๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆๆ  เองจะหึงแม้กระทั้งลูกตัวเองไม่ได้นะเฟ้ย