ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 89

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 03, 2021, 09:36:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songuru

longman_44

ตั้งท่าจะหาเพิ่มอีกแล้ว เอาสักกี่คนดีล่ะ

swgxxx26

ป๋าจะย้ายจริงๆ เหรอ แต่อยุ่ที่โน่นยิ่งใหญ่กว่า

Iscore

ขอบคุณครับ ป๋านี้แสบมากเลยมีเข้าห้องแล้วเข้าไปจัดการที่ต่างโลกสบายตัวไปแต่คงจะย้ายไปที่ต่างโลกหมดแน่เลยแบบนี้
#ป๋าชัยผมไปด้วยคงสบายกว่าอยู่ที่นี้นะผมว่าไม่มีโควิดและนายก

jeab2504

อยู่ที่นั้นเป็นปีทางนี้แค่แว้บเดียวสบายป๋าชัยละ

outsider

ป๋าจะย้ายไปอยู่มิตินู้นเลยรึ สูงสุดคืนสู่สามัญโดยแท้

ton2012

err

มีทางที่ป๋าชัยจะย้ายครอบครัวที่มิติอื่นแน่ๆแบบนี้  ไปเป็นราชาเถอะป๋า อยู่นี่เดี๋ยวติดโรคระบาด

wintowin

ลุงช้ย ประชุมวางแผนเพื่ออนาคต กำหนดบั้นปลายชีวิต จะสุขหรือ จะทุกข์ อยู่ที่เราทำ หรือวางแผนเอาไว้

Montakan

::HeyHey::ป่าจะหาเมียเพิม่อย่างเดียวเลย

BabyFace

Kingmar

แ๋าจัดเมียเป็นวิศวกร เป็นหมอ เป็นเภสัช เอาทุกสาขาอาชีพเลยสิ แล้วพากันไปสร้างโลกใหม่

xonly-301

sthanya

ระวังโดนเมียจับได้นะป๋า แว๊บไปแว๊บมา