ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระทรวงกามารมณ์ (NTR) บทนำ

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 03, 2021, 11:43:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game smith

Taizen

เกริ่นซะอยากรู้เลยว่า ต้องโดนทำสาธารณประโยชน์อะไร

taka95

ใครไม่ผ่านเกณฑ์ บังคับทำสาธารณประโยชน์..... จะเรียกว่าโชคดีได้รึเปล่า?

review1972

พล็อตเรื่องแปลกแหวกแนวน่าติดตาม เดี๋ยวลองดูบทเข้าพระเข้านางครับว่าจะเจ๋งแค่ไหน555 ขอบคุณมากครับ

Jim Lord

Kuma_77

เปิดมาได้น่าสนใจครับ รอติดตามเพิ่ม

oay02

เป็นกระทรวงกามารมณ์ที่น่าติดตามครับ รออ่านครับ

กฤษดา บุญมา

เปิดเรืองมาก็เริมพัฒนาประเทศแล้ว

pizzahutcha

ถ้ามีนโยบายนี้ผ มจ่ะเลือกท่านครับ

เสพสม

teeieie123

บำเพ็ญสาธารณะประโยชน์ทางเพศของทางรัฐ คงต้องไปรองรับอารมณ์คนอื่นละสิ  ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

mrzoom

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เปนแนว ntr ซะด้วย คิมและซานจะได้ลงเอยกันรึเปล่า  ::DookDig::

peddo

น่าจะเป็นกระทรวงใหญ่ งบสูงสุดละมั้งนี่ ต้องแย่งกันเป็นเจ้ากระทรวงแน่

D4rthvader

เดินเนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ .

seed000

พลอตเรื่องน่าสนุก ติดตามแน่นอน