ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

KengNaJa

ได้เวลาซ้ำรอยรักกับหมอพลอยแล้วลุง แต่ระวังๆหน่อยนะ เดี๋ยวจะแย่เพราะพลังวิเศษเอา

มาลีสวยมาก

dodam

จัดยาวๆ ไปเลยตาเฒ่า ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว หมอพลอยสุดยอดอยู่แล้ว

Boontt.f

ควรให้ลุงชุมพลสะสมบุญเพิ่มบ้างนะ จะได้ใช้เติมพลังยามแก่กว่านี้

ken77

[email protected]

peterpaan

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง
พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรมาก ยาวจริง ๆ ครึ่งแรกของตอนนี่ผมเน้นเนื้อเรื่องเป็นหลักนะครับ ดังนั้นฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับหมอพลอยของจริงจะเริ่มช่วงท้าย ๆ เรื่อง ไปจนถึงตอนหน้าที่จะจัดยาวทั้งตอน บางทีดูเหมือนว่าแค่ 3 Part คงไม่พอสำหรับบอสใหญ่อย่างหมอพลอยแล้ว อาจจะต้องเพิ่มแหะ ก็บอกได้แค่ว่ามันจะเป็นฉากที่น่าจะเป็นตำนานอีกตอนล่ะนะ

ใครอยากอ่านโปรดคอมเม้นท์

peterpaan

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง
พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรมาก ยาวจริง ๆ ครึ่งแรกของตอนนี่ผมเน้นเนื้อเรื่องเป็นหลักนะครับ ดังนั้นฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับหมอพลอยของจริงจะเริ่มช่วงท้าย ๆ เรื่อง ไปจนถึงตอนหน้าที่จะจัดยาวทั้งตอน บางทีดูเหมือนว่าแค่ 3 Part คงไม่พอสำหรับบอสใหญ่อย่างหมอพลอยแล้ว อาจจะต้องเพิ่มแหะ ก็บอกได้แค่ว่ามันจะเป็นฉากที่น่าจะเป็นตำนานอีกตอนล่ะนะ

ใครอยากอ่านโปรดคอมเม้นท์

Suthut

vintage.