ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVใหม่แนวแปลกๆ (15เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2021, 12:30:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ช่วงนี้AVแนวแปลกๆออกเยอะ เลยรวมมาให้ ส่วนใหญ่เป็นหยุดเวลาที่หายไปนาน
แล้วก็ถ้ากระทู้นี้มีขุ่นแม่จิโตเสะเยอะก็อย่าว่ากันนะ ผมเป็นแฟนคลับเธอ 55

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

BBTU-017 Saegusa Chitose เรื่องแรกก็มาเลย ระดับขุ่นแม่ต้องจัดหนักๆถึงจะเสียว แนวธรรมดาเอาเธอไม่อยู่

FSDSS-250 Shiina Sora สอบสวนยัยตัวร้าย เธอเกือบฆ่าผู้ชายมาแล้วกี่คน วิธีสอบปากคำโหดเสียวมาก

JUFE-268 Haruna Hana Akira Eri ถ้ามีทาสสาวอกตู้มถึงสองคนแบบนี้ที่บ้าน Work From Home ทั้งปีก็ไหว

MIAA-478 ถ้าน้องจะใส่ชุดว่ายนํ้าใสแจ๋วแบบนี้ พวกพี่คงไม่มีกะใจฝึก

PPPD-870 Tsujii Honoka แนวหยุดเวลากับหัวหน้าสาวสวย ทุกวันเธอมักจะเจอเรื่องแปลกๆ อยู่ๆก็แก้ผ้าเอง
ถูกเล่นจุดเสียว บางครั้งก็รู้สึกเหมือนมีเซ็กส์ ที่สำคัญคือมีอสุจิจำนวนมากในช่องคลอดเธอทุกวัน?

RCTD-292 ไอ้หนุ่มผู้โชคร้ายแต่ดันได้รับนาฬิกาหยุดเวลาจึงกลายเป็นหนุ่มผู้โชคดี
สาวๆเขาที่แอบเล็งบนรถไฟมาตลอด สิ่งที่อยากทำจึงเป็นไปได้เมื่อเวลาหยุดลง

RCTD-381 Saegusa Chitose ถ้าหยุดเวลาได้แล้วมีครูอวบอึ๋มอย่างอาจารย์จิโตเสะ เละสิครับงานนี้

RCTD-404 หยุดเวลาเรื่องอื่นๆยังพอทน แต่อิจฉาไอ้เด็กเปรตนี่จริงๆ เมื่อมันไปเจอนาฬิกาเก่าในตู้เก็บของ
และนาฬิกาอันนั้นสามารถหยุดเวลาได้ เอาล่ะสิ พี่สาวน้องสาวทั้งสามคนรวมถึงคุณแม่คนสวยอกตู้ม
เลยกลายเป็นของเล่นของมันทุกวัน เรื่องนี้สี่สาวสวยมาก คนเล่นเป็นแม่แค่ไฮไลท์ผมให้เป็นคนแก่
แต่จริงๆเธอคือ Kodama Rumi สาวอกตู้มอีกคนที่ผมชอบ

SDDE-581 อีกเรื่องแนวหยุดเวลาที่ภารโรงจังไร เริ่มไม่สบอารมเพราะอิจฉาเรื่องข้างบน 55
ได้นาฬิกาหยุดเวลามา จึงเล่นงานสาวๆในออฟฟิศสนุกสนาน แถมชวนเพื่อนมาสนุกด้วยกัน มีห่อกลับบ้านด้วยนะ

SORA-327 ทริปเซ็กส์สุดเสียวนอกสถานที่กับขุ่นแม่จิโตเสะ เรื่องนี้ต้องดู เธอแสดงแนวนี้สนุกที่สุด
เพราะนิสัยขี้เล่น กล้าเล่น แสดงแนวหื่นๆได้ถึงใจมาก บวกกับหุ่นที่ไม่ต้องบรรยายทำให้ภาพและหนังออกมาดี
หลายๆฉากทั้งแก้ผ้าวิ่ง ยั่วยวนอ้อนดุ้น โชวช่วยตัวเอง มันได้อารมสุดๆ

SVDVD-862 อีกเรื่องที่ได้อารมแนวข่มขืน เพราะจัดหนักเหมือนข่มขืนจริงๆ
กับแกงค์ลักเด็กแถวชนบท(เลือกนางเอกได้น่ารักมาก) เอามายำจนหนำใจเละตุ้มเป๊ะ
แล้วให้เธอโทรหาเพื่อนน่ารักๆมาเพื่อแลกกับอิสระภาพ ลูปลูกโซ่และความแตกร้าวระหว่างเพื่อนจึงเกิดขึ้น

SVDVD-865 อีกเรื่องแนวโชวเสียวเอ้าท์ดอร์ที่ขออวยใส้แตกเพราะนางเอกน่ารักดี
เอามาให้ดูระหว่างรอรหัสนี้ของหนูริน หนูรินก็กำลังจะโดนแบบนี้แหละ เริ่มด้วยการใส่ไข่สั่น
และท่องเที่ยวไปตามสถานที่ต่างๆต่อหน้าผู้คน จนเธอมีอารมเต็มที่ แล้วค่อยช่วยจัดหนักก่อนจาก

SVDVD-866 แนวเดียวกับเรื่องข้างบน ดักข่มขืนแล้วให้โทรหาเพื่อนสาวน่ารัก
ไม่งั้นต้องถูกแตกในต่อไปเรื่อยๆ เรื่องนี้ก็ยังเลือกนางเอกได้น่ารักทั้งสามคน แต่เยดุจริงๆนะ
ดูไว้เป็นตัวอย่าง เยแบบนี้สาวๆส่วนใหญ่ชอบ

WAAA-083 เมื่อเพื่อนสนิทเถียงกันเรื่องตัวเองและเเฟน ว่าตูเยเก่งกว่าแถมแฟนกูเด็ดกว่า
เมื่อหาข้อสรุปไม่ได้ งั้นเรามาแลกแฟนกันใช้ เยจัดเต็มแข่งกันจนกว่าแฟนใครจะพังก่อนคนนั้นชนะ

WAAA-087 Kudou Rara น้องง! จำได้ว่าผมเพิ่งลงซับไทยของน้องคนนี้ได้ไม่นาน ชอบเธอเพราะแสดงแนวโลลิแต่มีหน้าอก
เข้าวงการเมื่อปลายปีที่แล้ว เพิ่งแสดงสิบกว่าเรื่อง ถึงเธอจะชอบแนวโหดหรือข่มขืนหน่อยๆ แต่วันนี้โดดมาเล่นกับพี่มืดเฉย
ดูแต่ละภาพแล้วใจไม่ดี มันจะทะลุถึงกระเพาะเอานะน้อง แถมยังขึ้นขย่มเองซะสุด เอาใจพี่ไปเลย

เรื่องก่อนๆของเธอ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

superdo

เรื่องนี้ที่เป็นเอ้าท์ดอร์ SVDVD-865 น่าเอกน่ารักมากครับ
เคยดูเรื่องที่เดบิวเมื่อปีที่แล้วนี่เอง หลังจากนั้นก็มีหนังออกมาเยอะพอตัว น่าติดตามครับ

ส่วนตัวผม หนังแนวแบบขมขื่น ผมดูไม่ได้เลยครับ

SVDVD-865 เรื่องนี้ฟีลแฟน พาแฟนไปเที่ยวตจว ค้างคืน งุ้งงิ้งน่ารักมักๆครับ มีใส่ไข่สั่นไปข้างนอกเพิ่มสีสันเล็กน้อย 9.5/10  ::Glad::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

indystay

ชอบ Shiina Sora มาก
อีกเรื่องก็นี่เลย SVDVD-865 นางเอกน่ารักมาก
ขอบคุณคับ  ::Thankyou::

jirasakgolf7

ไม่ใช่แค่แนวแปลก ๆ แต่ละเรื่องนี้ นักแสดงเล่นกันดุดัน เข้ม ๆ ถึงใจทั้งนั้น

Wasabi Orange

พิมพ์ผิดไป ขอโทษคร้าบบบ  อยากดู เรื่องแปลก สร้างสรค์ ได้ใจมากๆ

bigboy001

::Bloody::
การันตีเลยว่าเรื่องสุดท้ายนี่โคตรเด็ดมากๆ หายากนะครับนางแบบที่กล้าเล่นกับของใหญ่ๆไม่กลัวจุก
แล้วพวกพี่มืดเขาไม่มีปราณีทำอะไรเบาๆเลยนะ กระแทกไส้ขาดตลอด ยิ่งแซนวิชด้วยสาวๆนี่น้ำกระจาย
ไม่น่าเชื่อว่ารูปร่างอวบๆเล็กๆนี่จะรับกับของใหญ่ได้โดยไม่กลัวเกรง นางแบบหลายคนไม่กล้าแต่คุณเธอกล้า
ไม่ดูก็บ้าแล้วละ 555+

polka2012

หนังAVแนวแปลกชุดนี้ชอบน้อง Shiina Sora กับ SVDVD-865 น้องน่ารักมา่กๆอยากดูมากๆครับ ขอบคุณมากครับ

jeang

แนวเจอของดำนี่พี่ยุ่นแกมีหลายเรื่องจริงๆ

แต่

แต่แนวโลลิเจอของดำนี่เพิ่งเคยเห็นเรื่องนี้ ^^ เด็ดแท้

ขอบคุณครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

warpzone

sangsang

แนวเด็กน้อยกับหนุ่มผิวสีเห็นแล้วสยิว ไมาน่าเข้าได้เลย

damnyoo

หนังน่าดูทุกเรื่องเลยครับ ชอบหลายเรื่อง ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou::

Cleanclean229

ผมนี้นี่อยากหยุดเวลาไว้ ที่เธอจริงๆ 
ชอบแนวนี้ครับ 

สิน กินหมู

เรื่องสุดท้ายยอมใจเธอจริงๆ เล่นกับพี่มืดแท่งใหญ่ยาวขนาดนี้คงจะจุกไม่น้อยเลยทีเดียว

babieshottie

หยุดเวลาไม่ได้ดูนานแ้ลววว  ขอบคุณมากครับ