ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 1

เริ่มโดย Orgasmic writer, สิงหาคม 04, 2021, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอนลอย บักเคียบ

Asura4237

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ เริ่มเรื่องดี

peddo

น้องหลิวน่าสงสารจัง เริ่มแรกก็โดนกระบองยักษ์แล้ว คราวหน้าไม่รู้จะเจออะไร ถ้าไม่เจออิทธิพลเหนือกว่า คุณอ้วนไม่น่ายอมหยุดง่ายๆ นะครับ มีแต่จะโดนหนักขึ้นเรื่อยๆ แน่เลย

tanam141214

Diavolo

zethkhun

ชอบครับ เข้าเรื่องเร็วดีมาก แต่อ่านเเล้วงงๆ ว่าตกลงน้องโดนเอาไปห่อนหน้านี้หรือยังกันแน่

boonza boy

ชอบแนวสาวยสวยกับชายอ้วน 
ขอน้องหลิวกับสุขุมหลายๆตอนครับ

จรัญ บุญชู

หลิวน่าจะอยู่ในภาวะจำยอมอะไรสักอย่าง...ถึงโดนแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ยแบบนี้

Jirachat2

ชอบแนวนี้นะที่ผู้หญิงและผู้ชายมีความแตกต่างกันทั้งฐานะหน้าตาชนชั้น

swgxxx26

เปิดปมให้สงสัยว่าหลิวโดนข้อเสนออะำร

naluk888

โอกาสอย่างนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ ต้องจัดให้ติดใจ

six

Rrrrop

เรื่องนี้ มีเงื่อนงำ  ต้องติดตาม

magro

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับเดินเรื่องได้รวดเร็วดี