ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 90 จบภาค2

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 05, 2021, 09:12:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

"พี่ชัยขา เมาหรือยังคะ พี่อ้วนให้หนูเป็นคนขับรถไปส่งพี่ค่ะ"น้องตาลสวยขาวหุ่นดีแต่งหน้าจัด นมเป็นนม ส่วนโค้งส่วนเว้าน่าจับมากระเด้าแรงๆ
วันนี้มาฉลองเปิดร้านทองอ้วนและเพื่อน ทีแรกบอกว่าไม่ว่าง หนูพุกลูกชายหนูนาเป็นไข้ แต่หนูนาบอกว่าไม่เป็นไร เรื่องแค่นี้เองพวกเธอดูแลกันเองได้ อ้วนมันเชิญแล้วเชิญอีกย้ำเหลือเกิน บอกว่าผมมีบุญคุณกับพวกมันมากมายมหาศาล เออ ไปก็ได้ เมียเป็ดสั่งนักสั่งหนากินเหล้าอย่างเดียวนะห้ามปรี้ใคร มึงก็ช่างสั่งเห็นกูเป็นคนขี้เอารึยังไงวะ เอ่อมึงก็เป็นอย่างที่เมียเป็ดมึงว่านั่นแหละ  และแล้วผมก็มานั่งอยู่ตรงนี้ ว่าจะไม่กินเหล้าโดนคะยั้น คะยอหนักๆ แรกๆก็จิบๆ เป็นพิธีพอจิบไปจิบมาแม่งเพลิน ยกดื่มๆจนเริ่มเมา อ้วนพอเมาเกิดอาการแอลกอฮอล์ลงไข่ มันพาสองสาวที่มันนั่งล้วงมาพักหนึ่งหายไปแล้ว ส่วนผม จะขับรถไหวไหม น้องตาล ที่นั่งดูแลผมมาตลอดบอกจะขับรถไปส่ง เออดี มีคนขับรถแล้ว ทีนี้กินต่อได้อย่างสบายใจสิ ชนกับพวกเพื่อนอ้วนจนเกือบเที่ยงคืน งานเลิกวงแตก เมื่อเมียใครไม่รู้มาตาม ยืนท้าวเอวชี้หน้า พวกมันยกมือไหว้ผมแล้วแยกย้ายขอตัว

ผมเมาถึงเมามากแต่หำนี่แข็งปั้ก ไม่แข็งได้อย่างไร น้องตาลทั้งซบทั้งหอมแก้ม แอบไซ้หูไซ้คอ ลูบคลำทั้งตัวตลอดเวลา ป๋าหุ่นดี กล้ามแข็งนู้นนี้ นี่ถ้ามึงขึ้นขย่มกลางโต๊ะได้กูคงเสียตัวให้มึงไปแล้ว ผมโดนยั่วทั้งคืนแข็งแล้วแข็งอีก ป่านนี้หัวเยิ้มจนแฉะแล้วมั้ง พอเลิกงาน น้องตาลพยุงผมเข้ารถมา พอเจอแอร์เย็นๆหลับสิครับ แป๊บเดียวจริงๆน้องตาลมาเขย่าตัวปลุก บอกถึงแล้ว ผมเดินโซเซมา นี่มันม่านรูดนี่หว่า หันซ้ายหันขวาแม่งพากูมาปู้ยี่ปู้ยำที่ไหนวะ แต่พอมองหน้าสวยๆหุ่นที่แสนเซี๊ยะของน้องตาล อืมก็ดีเหมือนกัน เปลี่ยนรสชาติกันหน่อย กลับไปตอนนี้เมียๆบ่นตายชัก แต่ไม่ไหวเมามากพอเห็นที่นอนทิ้งตัวลงบนที่นอน อืมสบายตัวแอร์เย็นๆ สักพักมีผ้าชุบน้ำอุ่นมาเช็ดหน้า ปลดกระดุมเสื้อ ถอดเสื้อออก ปลดกางเกงรูดออกไปทั้งกางเกงใน ชัยน้อย ที่อึนๆอยู่สะบัดตัวเป็นอิสระ ส่ายคอโงนเงน ผงาดวืดๆมาสูดอากาศบริสุทธิ์
เสียงร้อง"อู้หูว ของคนไทยแน่หรือวะ หอยกูฉีกแน่ มันจะคุ้มเงินป่าวเนี่ย แต่แม่งน่ากินจังว่ะ"เสียงกลืนน้ำลายดังเอื้อก
อูยย อุ่นกระเจี๊ยว เสียวด้วย เธอใช้ผ้าชุบน้ำอุ่นเช็ดทั่วทั้งพวงไข่และดุ้นลำดำยาว มือนุ่มๆ ถอกเช็ดรอบเงี่ยงชักๆเช็ดๆ เสียวๆๆ ชัยน้อยแข็งเต็มที่ เธอพลิกดูจนสะอาดเอี่ยมแล้ว งั้ม ซร่วบๆๆ จ๊วบๆๆ ซี๊ดด เสียวสิครับ ผมนี่แอ่นเอวตามเลย ลิ้นเธอดีมากพริ้ววนอยู่ที่หัวบาน ไล้และขอบเงี่ยง หัวก็ขยับมือก็ชัก ลิ้นเขี่ยรูฉี่ อู้วๆ เธอสุดยอดมาก โอ๊ย ผล่อบๆๆ จั๊บๆๆ
เธอชักหัวบานถูกระพุ้งแก้ม แม่งโคตรเสียว สักพักขยับตัวเปลี่ยนมุมอีก ก้มมาอมลึกสุดลำคอ หัวถูคอหอย เธออมลึกมาก  เสียววาบๆ อ้อกๆๆๆ อู๊ยย ผมเด้งเอวใส่ปากสี่ห้าทีก่อนจะกระฉูด ปรี๊ดๆๆ เธอเร่งชักถี่ๆดูดกลืนน้ำกามผมเกลี้ยง  เอื้อกๆ ปากเธอยังไม่หยุดเก็บงานดูดจุ๊บๆ จนเกลี้ยง หัวบานมันวาว กูหายเมาเป็นปลิดทิ้งเลย
"น้ำอร่อยมากค่ะพี่ หวานหอม ให้กินทั้งคืนก็ได้นะคะ"เธอลุกขึ้นค่อยๆปลดชุดพับวาง นุ่งผ้าเช็ดตัวถอดชั้นใน ผมมองร่างขาวๆวับๆแวมๆเพลินตา 
"ขออาบน้ำแป๊บเดียวนะคะ พี่ชัย หรือถ้ามีแรงจะมาอาบด้วยกันก็ได้ค่ะ น้องตาลชอบ"
เหอๆ ได้เสีย มึงท้าผิดคนแล้วอีหนู กูไม่สู้แค่     บรรดาเมียๆเท่านั้น
พอได้ยินเสียงฝักบัว ผมลุกขึ้นหาน้ำดื่ม ล่อไปครึ่งขวด ค่อยดีขึ้นมาหน่อย
เดินตามเข้าห้องน้ำไป ร่างเปลือยขาวนวลหันหลังให้ สะโพกผายเอวคอดดีเหลือเกิน ไฝฝ้าไม่มีสักเม็ด ผมเดินเข้าไปจนโดนน้ำอุ่นๆ กระเซ็นใส่    ดุ้นสะเปะสะปะทิ่มเข้าที่เอวน้องตาลสะดุ้ง หันมาสบตาเอียงอาย มึงจะอายทำเชี้ยอะไร ดูดดุ้นกูแตกคาปากกลืนเอื้อกๆ  ใจเย็นๆพี่มันเป็นจริตเพิ่มค่าตัวของเธอไง  เธอเขย่งขาขึ้นจูบ เราดูดปากใต้น้ำอุ่น สองลิ้นพันกันวุ่น สองมือเราผลัดกันหาความสุขขยำขยี้บี้บด จนชัยน้อยผงาดแข็งปั๋งทิ่มที่หน้าท้อง น้องตาลเธอเกาะกุมท่อนลำดำยาวด้วยมือขาวเล็กๆ ชักล้างทำความสะอาด ก่อนจะปิดน้ำแล้วย่อตัวลงอมดูดของอร่อยที่สุดในสามโรค คือเอดส์ ซิฟิลิส และโกโนเรีย เห้ยๆ อย่าพูดเป็นลางสิ เธอชักถี่ๆแลบลิ้นมาถูไถหัวบาน จ๊วบๆๆผล่อบๆๆ ผมเสียววูบวาบ ก่อนจะยกตัวเธอขึ้นมาใช้แขนช้อนขาข้างหนึ่งจ่อดุ้นเตรียมทำศึก พอเสียบแพรด พอเสียบแพรด มันได้ถูแค่ปากหอยไม่ยอมเข้าพอดันมันแพรดออก น้องตาลบอกมันฝืดเดี๋ยวตาลทำให้ เธอย่อตัวลงเอานมโตๆสองเต้าหนีบกล้วย เต้านุ่มถูกับดุ้นอุ่นๆ สองมือสะบัดสองเต้าบีบรัดดุ้นปรู๊ดปร๊าด โอ๊ย เสียวใจจะขาด ยิ่งเธอแลบลิ้นเลียหัวบานที่โผล่ออกมาจากเต้าสวยๆ มันยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ เธอดูดอมหัวบานจนเพลิน ผมกระเด้าซอกนมเธออยู่นานจนกระฉูดน้ำรักกระเซ็นเต็มอกอวบไปถึงคอ เธอปาดน้ำกามมาดูดทีละนิ้วจ๊วบจ๊าบ อย่างเอร็ดอร่อย ดูดชักรัวๆจนตัวผมโก่งด้วยความเสียว จูบปลายทำความสะอาดล้างท่อ แล้วเปิดน้ำอุ่นล้างตัว ส่งผ้าเช็ดตัวให้ไปนอนรอที่เตียง
ผมแม่งตาสว่างหายเมา ส้มโอหนีบกล้วยมันเสียวมาก น้องฝนไม่เคยทำให้เลย ต้องไปลองขอบอก
สักพักน้องตาลเดินออกมาด้วยหน้าสดเธอก็สวยไปอีกแบบ เธอเช็ดตัวหยิบของหันหลังยุกยิกอะไรอยู่แป๊บ
"มาค่ะ ตาลจะพาไปสวรรค์อีกรอบ "เธอคลานเข้ามา จูบหัวบานดูดอมชักเลีย ช่อคๆๆแผล่บๆๆ จนชัยน้อยแข็งขันอีกรอบ เธอคายน้ำลายไว้เยิ้มดุ้นก่อนจะขึ้นคร่อมกดหอยตัวเอง หมายจะกลืนกินชัยน้อยของผม แต่ด้วยอะไรไม่รู้ มันแพรดออกนอกทางอีกแล้ว น้องตาลทำซ๊ำสองครั้ง หันมาส่ายหน้า
"พี่ชัยขา ของพี่มันใหญ่เกินหนูรับไม่ไหวค่ะ"ได้ยังไงซิงกูเปิดมาป็นร้อยแล้ว ไม่เคยเจอ แบบนี้เลยเว่อไปพี่
"ขอพี่ลองหน่อย"ผมจับเธอนอนลง จูบไซ้เล้าโลมเต็มที่ ดูดดึงเล่นนม ล้วงหอย เสียบแยงด้วยสองนิ้ว มันแฉะมันลื่นแต่มันรู้สึกแปลกๆ
"น้องตาลเสียว อย่าทรมาณตาลเลยค่ะ อู๊ยๆ"อีนี่เล่นละคร แต่มานาทีนี้ต้องไปต่อแล้ว  ผมยกตัวขึ้นทาบทับจ่อดุ้นแข็งให้ตรงร่องหอย กดลง กึ๊ด แน่นมาก"อู๊ยย พี่ขา ขอทาเจล นิดนะคะของพี่ใหญ่มาก"นิดห่าอะไรมึงบีบมาเกือบหมดหลอด ผมเอาทั้งลำแถกไถ จนเปียกดงหมอย ลองใหม่ จ่อที่ร่องกดแรงอีกนิดผลุบหัวเข้าไปแล้ว แน่นชิบหาย สองกลีบเธออ้าอมหัวบานแทบปริแตก อู๊ยยเสียวโคตร โหย่งตัวกัดฟันกดจนสุดในทีเดียว พรวด
..
..
..
..
..
..
..
..

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

shotti

thanarat3459

::Glad::เย้...เม้นคนแรก...555++  ลุงชัยตอนสุดท้ายพอดีเลย...

teerapong2534m

thaiman1986

น้องตาลแน่นถึงขนาดต้องขอทาเจล แล้วให้ป๋าชัยทำ... น้องตาลมีความรอบรู้ใช้เเจล มักชักจะยังไงอยู่นา หรือว่าน้องตาลเป็น..... คาดว่าน้องตาลคงจะไม่ใช่สาวประเภท2 นะ 555555

Herojeck

น่าจะมีรวมตอน ให้ด้วยครับ จะได้สะดวกในการติดตามอ่านย้อนหลัง
ขอบคุณครับ

sunnies

อย่าบอกว่าฟันพวกเดียวกันล่ะ​ ถ้าฟันกระเทยเหรียญจึ้นเป็นสองเท่าหรือเปล่า

chana chana

punsr999

pm2015

เสียดายจังครับ จะจบละ ติดตามมานาน ขอบพระคุณครับไรท์

winnythepooh

darkside

Asujimaster

ekkpol