ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมมุตถ้าว่าถ้าคุณไปพบว่า.........

เริ่มโดย ton_tp, สิงหาคม 07, 2021, 02:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton_tp

คุณมีครอบครัวแล้ว  รับราชการอยู่ต่างจังหวัดกับครอบครัว  มีแอบไปกินนอกบ้านบ้างแล้วแต่โอกาส

วันหนึ่งมีราชการต้องไปประชุมและค้างคืนที่จังหวัดใกล้เคียง  ได้จังหวะเลยให้เอเย่นประจำในจังหวัดนั้นส่งเด็กมาให้ที่โรงแรมตามปกติ

ตอนทุ่มตรงเอเย่นส่งเด็กมาให้ถึงห้องตามนัด  ปรากฎว่าเด็กนั่นกลายเป็นลูกสาวอายุ 15 ของคุณเองที่ขออนญาตไปเที่ยวกรุงเทพกับเพื่อนสองสามวัน  แต่ไหงดันมาโผล่ที่นี่

คุณจะทำยังไงดี?

1. เทศนาชุดใหญ่  ลงโทษกักบริเวณ หวดด้วยไม้เรียว ยึดมือถือ ฯลฯ   หรือ
2. คุยกับลูกดีๆ  ให้โอกาสลูกอธิบายว่าเกิดอะไรขึ้น   ทำไมถึงเป็นแบบนี้ได้  ฯลฯ  หรือ
3. ผีถึงป่าช้า  ลูกสาวก็ลูกสาวเถอะ  พ่อเองก็แอบเหล่มานานแล้ว   ดูหนัง incest มานาน  วันนี้ขอลองของจริงหน่อยเถอะ  หรือ
4. อื่นๆ

ส่วนตัวผมเอง  คงต้องขอข้อ 3 ละครับ  ของชอบอยู่แล้ว   ลูกอยากได้เงินพิเศษทำไมไม่บอกพ่อ  555

Thanee_samsung

review1972

ตะลึง..ทำไรไม่ถูก กลับบ้านก่อนครับ555

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::  จินตนาการไม่ออก  เพราะไม่เคยมีลูกมีเมีย  แถมเขียนแต่เรื่องเสียวแนวแม่กับลูก  ถ้าผมจะแต่งเรื่องก็คงเป็น "ลูกชายวัยรุ่นหาลำไพ่พิเศษด้วยการขายตัวให้ผู้หญิงแล้วดันไปเจอแม่ตัวเองที่มาใช้บริการเพราะพ่อเสื่อมสมรรถภาพมานานแล้ว   ก็เลยจัดการแม่ซะเลย  แถมตอนหลังพาแม่ไปให้เพื่อน gangbang  ลงแขกสักสามสิบคน เพราะแม่อยากลอง"

Mylove1234

ข้อ 2 และจะแอบเนียนๆว่า ตั้งใจมาจับผิดลูก

GAMA

อ้างจาก: Thanee_samsung เมื่อ สิงหาคม 07, 2021, 03:54:46 หลังเที่ยง
2ก่อนแล้วค่อยลุยข้อ3ครับ
คิดตรงกันเลยครับ
แต่การที่ลูกสาววัย 15 ออกมาทำแบบนี้ ควรจะอยู่บ้านแล้วแอบกินกับเราดีกว่า เพราะอายุยังน้อยเกินไปครับ

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด