ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องซื้อกินครับ

เริ่มโดย หื่นตั้งแต่อนุบาล, พฤษภาคม 27, 2023, 08:50:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หื่นตั้งแต่อนุบาล

ถ้าสมมุติทางผญอมให้เราแล้วเราเสร็จเขาจะนับเป็น1น้ำมั้ยครับขอบคุณครับ

Thanee_samsung

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
   แล้วแต่จะตกลงกันครับ  แต่ส่วนมากผมจะนับรวมเป็น 1 ไฟต์เลยครับ  โดยจะตกลงกับกะหรี่ว่าจะคิดเพิ่มเท่าไหร่   อย่างกะหรี่ขาประจำผมคนหนึ่งนับรวมให้เลยไม่คิดเงินเพิ่ม  โดยดูดควยให้จนน้ำควยแตกคาปาก  กะหรี่บ่นปนตลกว่าน้ำควยผมเหม็นคาวมากแล้วก็ทำหน้าเจื่อนๆแบบดาราหนังเอ๊กซ์ตอนน้ำแตกใส่หน้าเลย  ผมล้างควยแล้วนอนพักนิดหนึ่ง  จนควยแข็งแล้วเลยเย็ดหีต่อจนน้ำแตกอีกรอบ

แต่ก็เคยเจอกะหรี่แก่ๆเล่ห์เหลี่ยมจัด  2-3 คน  ที่ไม่อยากโดนเย็ดหี  แต่จะอมควยให้แล้วใช้มือช่วยรูดแรงๆจนน้ำแตก  แต่พวกนี้จะไหวพริบดีไม่ยอมให้น้ำควยแตกคาปากเลยเบี่ยงหน้าหลบทันทุกครั้ง   พอจะขอเย็ดหีมันก็ไม่ยอมบอกว่าน้ำแตกก็ถือว่าจบไฟต์แล้ว(จนผมโมโหมากเกือบจะกระโดดถีบหน้ามันเลยแต่ก็ระงับไว้ได้) เคยมีป้ากะหรี่แก่ที่เป็นขาประจำผมอีกคนหนึ่งอธิบายให้ฟังว่า  เพราะผมเป็นลูกค้าคนแรกของวันนั้น  กะหรี่พวกนี้เป็นกะหรี่แก่ที่ไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศเท่าไหร่(แต่มาทำเพื่อเงินอย่างเดียว)  ถ้าโดนเล้าโลมมากๆหรือเย็ดหีเดี๋ยวจะทำให้สำเร็จความใคร่เร็วไปจนหายเงี่ยน  พอไปเย็ดกับลูกค้าคนอื่นแล้วจะไม่มีอารมณ์  ต่างจากป้ากะหรี่คนนี้ที่แกแก่แล้วแต่ยังมีความต้องการทางเพศสูงมาก  ถึงจะโดนเล้าโลมโดนเย็ดจนสำเร็จความใคร่ไปแล้ว   ถ้าโดนเย็ดอีกยกแกก็ยังเสียวอยู่เพราะแกเป็นคนมีความเงี่ยนมาก  แกเลยเต็มที่กับทุกไฟต์

bigaud