ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยเล่นเว็บหรือผ่านหูผ่านตาเว็บ Thaisexstory บ้างไหมครับ?

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 08, 2021, 04:34:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nato87

ช่วงโควิดโคตรเซ็งเลยครับผม ก็เลยอยากมาชวนคุยว่า มีใครในนี้เคยอ่านเรื่องเสียวจากเว็บ Thaisexstory เมื่อสักสิบกว่าปีก่อนไหมครับ?

สำหรับผมแล้ว เว็บนี้คือแดนสวรรค์เลยละ เพราะตอนนั้นยังเรียนมหาวิทยาลัยอยู่ มีทุกแนวที่นึกออก แต่เรื่องที่ผมชอบมากที่สุด และเสียวมากที่สุดคือแนว ๆ เปิดซิงเด็กนักเรียน ที่ผมจำได้ดีก็มี

1.น้องมิว เรื่องนี้ผมชอบมาก เรื่องราวมีอยู่ว่ามีชายหนุ่มอายุประมาณ 28 ปี พักอยู่ในหมู่บ้านจัดสรรอะไรเนี่ยแหละ แล้วข้างบ้านก็มีครอบครัวนายทหารที่มีลูกสาวอายุประมาณ 12-13 ปี ยังเป็นเด็ก ม.ต้น อยู่เลย ชื่อว่าน้องมิว และพระเอกก็ค่อย ๆ ตะล่อมจีบแล้วก็พาไปเผด็จศึก ซึ่งจำได้ว่าฉากเลิฟซีนเรื่องนี้เขียนได้อารมณ์มาก เสียดายไม่มีต่อ

2.เฉียดคุก เรื่องนี้แนว ๆ ล่อลูกสาวเพื่อนครับ นางเอกคือน้องแนน อายุประมาณ 12 ปี เป็นเด็กเชียงใหม่ บังเอิญเธอสอบเข้าโรงเรียนที่พ่อของเธอต้องการได้ พ่อก็เลยพาเธอมาเที่ยวกรุงเทพ จนมาเจอกับเพื่อนของพ่อ (ขอเรียกว่าคุณลุงนะครับ) แล้วคุณลุงก็เกิดชอบน้องแนนขึ้นมา ภายหลังพ่อของเธอกลับเชียงใหม่ไปก่อนและได้ทิ้งให้น้องแนนพักกับคุณลุง คุณลุงก็เลยวางแผนโปะยาสลบแล้วขืนใจเธอ สุดท้ายพอได้สติกลับมา คุณลุงก็ขอโทษและตื้อน้องแนน จนน้องแนนใจอ่อน คราวนี้ก็ยิงยาวเลย

3.เสียสาวตอน 14 เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ขึ้นหิ้ง เป็นเรื่องของเด็กสาวอายุ 14 ปี ที่บังเอิญย้ายมาอยู่กับคุณลุงและคุณป้า วันหนึ่งเธอไม่ได้เรียนพิเศษ เธอเลยลงมาหาอะไรกิน ปรากฏว่าเธอไปเจอคุณลุงของเธอกำลังเย่อกับกะหรี่ที่ซื้อมา ด้วยความอยากรู้อยากเห็น น้องนางเอกของเราก็แอบดูคุณลุงเย่อกับกระหรี่ทุกวันหยุด จนกระทั่งวันหนึ่งเธอตัดสินใจถามคุณลุงว่าพาใครมา และถามกลับไปว่า เธอโตพอที่จะโดนเย็ดได้ยัง? (เรื่องนี้แม่งโคตรซี้ดดดดเลยสำหรับผม)

4.พริตตี้กับลุงยาม เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่ามาจากไหน แต่ผมชอบมาก มันเป็นเรื่องของพริตตี้สาวที่อาศัยอยู่ในคอนโดมีเนียม เธอรู้จักกับลุงยามที่แอบหลงรักเธอ ด้วยความไว้ใจ พริตตี้สาวเลยไหว้วานให้ลุงยามไปซ่อมหรือเปลี่ยนหลอดไฟที่ห้อง แต่คุณลุงดันไปสำเร็จความใคร่จนพริตตี้สาวมาเห็น พริตตี้สาวก็เลยโกรธ ตอนหลังที่บ้านของเธอมีภาระทางการเงิน ลุงยามรู้เรื่องเลยส่งเงินมาช่วยเธอเพื่อชดใช้ความผิด สุดท้ายพริตตี้สาวเลยตัดสินใจตอบแทนความดีของลุงยามด้วยการยอมพลีกายให้ (เรื่องนี้ผมชอบมาก ๆ คิดว่ามันไปต่อได้อีก เสียดายมีแค่ตอนเดียว)

5.น้ำผึ้งออกค่าย เรื่องนี้ผมจำไม่ได้ว่าต้นฉบับใครเป็นคนเขียน แต่เป็นเรื่องที่ผมชอบมาก นางเอกชื่อน้องน้ำผึ้ง เป็นเด็กมหาลัยที่ไปออกค่ายที่ต่างจังหวัด แล้วไปรู้จักกับเด็กชายที่ชื่อแจ็คอายุประมาณ 12 ขวบ ที่คอยพาเธอไปไหนมาไหนตลอด จนวันหนึ่งฝนตก น้องน้ำผึ้งก็เลยนึกครึ้มอยากลองเล่นเสียวกับน้องแจ็ค จริง ๆ อยากบอกว่า ผมเองก็ชอบแนว หญิงสาวกับเด็กชายเหมือนกันนะ อยากจะเขียนเหมือนกัน แต่ตอนนี้งานรัดตัวมาก

จริง ๆ ยังมีอีกหลายเรื่องนะครับ แต่ผมนึกออกแค่นี้ ใครมีเรื่องเสียวอะไรดี ๆ มาแนะนำกันบ้างนะครับ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ton_tp

เรื่องเฉียดคุกนี่ไม่เคยลืม   น้องแนนกำลังขึ้น ม.1 ไร้ขนโดนจับยกล้อกระแทกแตกในซะ

nato87

อ้างจาก: ton_tp เมื่อ สิงหาคม 08, 2021, 05:45:17 หลังเที่ยง
เรื่องเฉียดคุกนี่ไม่เคยลืม   น้องแนนกำลังขึ้น ม.1 ไร้ขนโดนจับยกล้อกระแทกแตกในซะ

เรื่องนี้อ่านแล้วถ้าเป็นเรื่องจริง ไอ้ลุงพ่อเพื่อนน้องแนนนี่ภัยสงคมชัด ๆ โฉดมาก แต่ได้อารมณ์จริง ๆ เรื่องนี้
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Phoowadol

ก่อนจะมาเจอ xonly8 นี้ เว็บที่เข้าใช้ บ่อยๆ ต้องเรียกว่า เข้าทุกวันเลย..ก็ thai sex story นี่แหละครับ มีอยู่ข่วงนึงเปลี่ยนข่องทางเข้า เป็น thaiss เรื่องราวมีให้อ่านทุกแนว...แต่สำหรับผมชอบ อ่าน แนวntr สาวออฟฟิศแฟนเผลอ.....แต่ก็มีโฉบไปทาง เปิดบริสุทธิ์อยู่บ้าง
    ที่จำได้ดีเลย ชื่นชอบมากๆ ในตอนนั้น ก็ เรื่อง ฝืน   เรื่องคาวสวาทกามโลกีย์
โดยเฉพาะเรื่อง ดงสลัม นี่ครบรสมีหมด รุ่นเล็กรุ่นใหญ่ ทั้ง ntr ทั้ง Rape.ทั้ง เอาท์ดอร์..โอว์สุดยอด ....ยังมีอีกนะครับ แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออกละครัย 555

keng7799

::DookDig::ที่มีอ่านผ่านตา แบบเขามารวมกันเยอะๆ แต่ทำเป็น Blog นะ
http://thaisexseries.blogspot.com/  อันนี้เลยครับ  มีเยอะ อ่านเป็นวันยังได้ช่วงติดโควิด  แต่ทำอย่างอื่นบ้าง อย่าหมกมุ่นเยอะ

abrahamnoman

เรื่อง 1 กับ 2 นี่สุดๆ จริงๆ ครับ ชอบเหมือนกัน
มีเรื่องแอร์โฮสเตสด้วย แต่ตอนนี้ก็เจอเหมือนปรับแต่งกันไปเรื่อยๆ แล้วครับ

Nickeezz

::Dribbling:: เรื่องเฉียดคุกนี่ผมก็ชอบมากเหมือนกันครับ อันดับต้นๆในใจเลย

ribbon

สำหรับผม
- อาจารย์แสน จอมขมังเวทย์
- น้องเขยตัวแสบ ภาสกร
- เรื่องเพื่อนสาวที่ล้อมวงกันเล่าเรื่องเสียวของตัวเอง จะมีเรื่องของตัวเองกับพ่อ อีกคนตัวเองกับน้อง

เรื่องพวกนี้นานแล้ว กลับมาอ่านที่ไรก็ฟินครับ

minmomo

อ้างจาก: ribbon เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 07:47:10 หลังเที่ยง
สำหรับผม
- อาจารย์แสน จอมขมังเวทย์
- น้องเขยตัวแสบ ภาสกร
- เรื่องเพื่อนสาวที่ล้อมวงกันเล่าเรื่องเสียวของตัวเอง จะมีเรื่องของตัวเองกับพ่อ อีกคนตัวเองกับน้อง

เรื่องพวกนี้นานแล้ว กลับมาอ่านที่ไรก็ฟินครับ
เรื่องที่3พอมีให้อ่านมั้ยครับ

Mubin9999

ที่ติดตาและชอบมากคือ ดงสลัม กับ พ่อฉันเป็นกรรมกรครับ พูดแล้วก็คิดถึงครับ