ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2(4/ธงรบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 10, 2021, 04:58:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod123

เก็บรายละเอียดเยอะมากครับ ชื่นชมครับ

tetete

จะสืบถึงว่าทำไมแคนถึงฆ่ากำนันมั้ยครับ ถ้ารู้ความจริงที่เกิดทั้งหมดยังจะแก้แค้นให้กำนันอีกมั้ย

Nid Manprasert

นิ่มกรือหมออ้อมจะโดนเคนก่อนนะ

pomm99

ผู้กองแคนนี่เก็บรายละเอียดทุกเม็ดจริงๆ

ppss2

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

oit758

สืบไปสืบมากว่าจะจบเรื่องสงสัยจะได้กันหลายรอบก่อนละมั้งนี่ แต่มีคนตายไปขนาดนี้จุดจบคงเป็นไปไม่ได้ที่จะสวยงามละ

naja313

solid17

จะจับผู้ร้ายชุดนี้ยังไงดีละพี่แคน

Sakoda

งานนี้แคนเจอศึกหนักจริง ทีมฝั่งงานตรงข้ามทำการบ้านมาดีจริงๆ

Peelly

ถึงข้อมูลฝ่ายนุ่มนิ่มจะมีมาก แต่แคนมีประสบการณ์มากกว่าเยอะ 

mspeed

จะจับคนที่แอบตามมาได้ไหมนะครับ ถ้าได้คงได้เบาะแสอะไรบ้าง

dumrongsak

แค้นนี้ช่างน่ากลัวจริงๆ ทำได้ทุกอย่าง แล้วจะคุ้มกับที่ลงทุนไปไหมนะ

BooM_Za

ก็มาดิครับ แล้วจะรู้ว่าที่ผึกมามีประโยชน์มากแค่ไหน

psm_mach

คุณประพาสนี้ไม่เบาเลย สืืบได้เป็นฉากๆ เสียดายมาทางสายดำแล้ว ถ้าอยู่สายขาวคงช่วยอะไรได้เยอะ

dew1

แคน นี่เก่งสุดยอดจริงๆ ไหวพริบดี ความจำแม่น