ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 92

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 11, 2021, 09:15:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monkool2308

พ่อชัยจะมีโอกาสไปต่างประเทศบ้างไหมน้อ

naja313

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ภารกิจของแหวนอีกภารกิจหนึ่งหรือไม่ขอรับ

pp1659

งานนี้ได้เมียเพิ่มแน่ครับ แถมได้ตำแหน่งด้วยครับ

samsung014

พอเหมาะเหลือเกิน ญาติตายไปพอดี ไม่งั้นเรื่องแดงแน่ๆ แถมลูกเมียญาติก็สวย คนรับใช้และเมียบ่าวอีก เสียแต่ไม่มีพลังวิเศษ คงต้องใช้หนึ่งสมองสองมือซะแล้ว ว่าแต่ถ้าได้นอนกับผู้หญิงแหวนจะกลับมาเหมือนเดิมใช่มั้ย

txxt30

พี่ชัยคงยังแค้นน้องตาลอยู่ไม่หาย 55555

เริ่มสนุกละ.. เมียและลูกสาวพี่โชติคงไม่พ้นพี่ชัยแน่ขอรับ  สวมรอยเขาเอาเมียมันมา 5555

commail

Debaker Singlek

แหวนมันส่งมาแล้วยังวางเรื่องและตัวละครไว้ให้ดังใจนึกอีกด้วยนะ มันจะสุดเกินไปแล้วแหวน

eeepc2

Kingmar

รอบนี้จะได้เมียกี่คนนะ ว่าแต่อย่าให้คอยนานนะ

Cassa

เริ่มที่เมียทาสก่อนเลยเสยตรงชานนั้นเถอะพ่อ แสดงให้อ้ายอีทุกหมู่เหลาได้รูถึงทวน8*6ขอพ่อเถิด

Au Nanma

เวอร์ชั่นนี้ท่าทางน่าสนุก
สำคัญตรงไม่มีแหวนนี่แหละจะเป็นยังไงต่อไป

sirasit khamsom

ฉลองคนแรกเลยครับป๋าชัย จากนั้นเหมาให้หมด