ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

คำถามเกี่ยวกับแม่

เริ่มโดย เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung), สิงหาคม 12, 2021, 01:45:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Shy::  ใครเคยมีประสบการณ์เย็ดกับแม่ตัวเองจริงๆ หรือคิดอยากจะเย็ดกับแม่บ้างครับ

Wararomstory

ตั้งแต่มอต้นแล้ว ยังไม่ได้เอานะ แต่เมื่อเร็วๆนี้แม่รู้แล้วว่าผมมีความต้องการทางเพศกับแม่ตัวเอง เพราะผมเคยคุยกับแม่เรื่องที่ผมแอบจับนมแม่ตอนหลับ แถมยังประกบเอวเด้าตูดแม่เล่นตั้งแต่ตอนเด็กๆ จริงๆควรจะเก็บเงียบแล้วปล่อยให้มันผ่านไป แต่พอเริ่มโตมามันดันเป็นเรื่องคาใจผมมาก เพราะในตอนที่ผมล่วงเกินแม่ตอนนอนมีหลายครั้งที่แม่เองเหมือนจะรู้ตัว ครั้งนึงผมกำลังล้วงจับนมแม่เล่นแล้วแม่ก็พลิกตัวหนีผม แต่ครั้งที่หนักๆเลยคือผมเล่นหนักมากเพราะดูหนังโป๊มา เลยเริ่มลองจูบเริ่มไซร้ที่คอ มีลองเอาลิ้นเลียหูแม่ด้วย พอจะเอามือล้วงกางเกงจะจับจิมิแม่ แต่แม่ก็ปัดมือผมทันที ยังไม่ทันถึงจิมิเลย คืนนั้นแม่ลุกขึ้นมาเปิดไฟแล้วเข้าห้องน้ำนานมาก ผมเองก็กลัวแม่จับได้จนหำหดเลยแกล้งนอนหลับแต่ตอนนั้นแม่ไม่ได้พูดอะไร พอตอนโตมามันรู้อะไรมากขึ้นผมก็คิดสงสัยว่า ไอสิ่งที่ผมทำทั้งหมดแม่ผมน่าจะรู้สึกถึงการกระทำทั้งหมดของผม เลยคิดว่าแม่จะรู้สึกไม่ดีกับผม อีกใจนึงก็คิดว่าถ้าแม่รู้สึกไม่ดีก็น่าจะดุด่าผมดิ หรือว่าแม่จะชอบincestแบบผมหรือป่าววะ จึงเกิดการคิดจะลองสารภาพบาปดูเผื่อฟลุคแบบในเรื่องเสียวที่เคยอ่าน แต่แล้วมันก็ไม่เป็นแบบนั้น เพราะแม่บอกว่าแม่รู้ทุกอย่างว่าผมทำอะไรแม่บ้าง แต่ถ้าคิดจะทำมากกว่านี้คงไม่ได้ แม่ไม่โกรธที่ผมทำ และบอกให้ผมลืมมันไป และตั้งใจทำงานใช้ชีวิตต่อไป รักแม่สุดๆเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::  เคยครับทั้งแม่ทั้งน้า  ตอนเด็กๆจะชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยบ่อยๆ  แต่จะคิดกับน้ามากกว่า  เพราะแม่แม้ว่าจะสวยกว่า  หุ่นก็ยังดี  แต่นมเล็กกว่าแม้ว่าหัวนมจะยังแดงอยู่   ส่วนน้าสาวนี่นมใหญ่มาก(เล็กกว่าน้องแนทนิดเดียว  แถมเป็นนมธรรมชาติด้วย)  แม้ว่าหัวนมจะดำ  แต่ตูดใหญ่  หมอยก็ดก  กระตุ้นอารมณ์อย่างมากนึกทีไรก็เสียวทุกที  ยังรู้สึกอิจฉาน้าเขยเลย.

Wararomstory

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 14, 2021, 07:31:25 หลังเที่ยง
::Cheeky::  เคยครับทั้งแม่ทั้งน้า  ตอนเด็กๆจะชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยบ่อยๆ  แต่จะคิดกับน้ามากกว่า  เพราะแม่แม้ว่าจะสวยกว่า  หุ่นก็ยังดี  แต่นมเล็กแม้ว่าหัวนมจะยังแดงอยู่ หมอยก็มีนิดเดียว   ส่วนน้าสาวนี่นมใหญ่มาก(เล็กกว่าน้องแนทนิดเดียว  แถมเป็นนมธรรมชาติด้วย)  แม้ว่าหัวนมจะดำ  แต่ตูดใหญ่  หมอยก็ดก  กระตุ้นอารมณ์อย่างมากนึกทีไรก็เสียวทุกที  ยังรู้สึกอิจฉาน้าเขยเลย.
ระวังติดนะท่าน เหมือนผมเวลาเอากับแฟน วันไหนมันเสร็จยากพอนึกถึงตอนแม่โป๊เท่านั้นล่ะน้ำแตกอย่างแรง

อ้างจาก: Wararomstory เมื่อ สิงหาคม 15, 2021, 11:30:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 14, 2021, 07:31:25 หลังเที่ยง
::Cheeky::  เคยครับทั้งแม่ทั้งน้า  ตอนเด็กๆจะชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยบ่อยๆ  แต่จะคิดกับน้ามากกว่า  เพราะแม่แม้ว่าจะสวยกว่า  หุ่นก็ยังดี  แต่นมเล็กแม้ว่าหัวนมจะยังแดงอยู่ หมอยก็มีนิดเดียว   ส่วนน้าสาวนี่นมใหญ่มาก(เล็กกว่าน้องแนทนิดเดียว  แถมเป็นนมธรรมชาติด้วย)  แม้ว่าหัวนมจะดำ  แต่ตูดใหญ่  หมอยก็ดก  กระตุ้นอารมณ์อย่างมากนึกทีไรก็เสียวทุกที  ยังรู้สึกอิจฉาน้าเขยเลย.
ระวังติดนะท่าน เหมือนผมเวลาเอากับแฟน วันไหนมันเสร็จยากพอนึกถึงตอนแม่โป๊เท่านั้นล่ะน้ำแตกอย่างแรง

::Glad::  ตอนนี้ก็กลับมาติดอีกแล้วครับ  ทั้งๆที่หายไปเป็นยี่สิบกว่าปีได้แล้ว  คงเพราะได้เจอผู้หญิงมากหน้าหลายตา  เลยมีตัวเลือกให้จำมาจินตนาการได้มาก   แถมมีอยู่ช่วงหนึ่งจะเที่ยวกะหรี่บ่อยมาก  คือ  อย่างน้อยเดือนละหนึ่งครั้ง   แต่ตอนนี้ไม่ได้เที่ยวกะหรี่มาสองปีกว่าแล้ว   เพราะไม่ค่อยมีเงินแถมมาเกิดโรคโควิทระบาดอีกเลยต้องชักว่าวแทน   แล้วเป็นอะไรไม่รู้ครับ   เวลาชักว่าวมันจะเป็นไปเองโดยอัตโนมัติให้ผมจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าตัวเองสมัยสาวๆ(ตอนนี้แกแก่แล้วครับ)  บางทีก็จินตนาการว่าแกกำลังโดนรุมเย็ดลงแขกสักสิบยี่สิบคนเหมือนในหนังเอ็กซ์เลย  จะทำให้ผมเสียวควยมาก  ลองลงมาก็มักจินตนาการไปเองโดยอัตโนมัติถึงครูอาจารย์เก่าๆหรือเจ้านายเก่าๆ(ที่ตอนนี้แก่ไปหมดแล้ว)สมัยยังสาวๆหรือไม่ค่อยแก่  ผมถึงจะเสียวมากๆและเสร็จเร็วขึ้น     เพราะผมมักจะไม่ค่อยใช้มือทำ   แต่จะใช้ผ้าห่มกับหมอนมากองสุมๆกันให้สูงแล้วใช้ควยเสียบเข้าไปในช่องแล้วชักไปมา.

RRRR

ไม่ได้ถึงขั้นอยากเย็ด แต่ถ้าเมื่อก่อนสมัยเด็กๆเริ่มโตปรมาณ ม.3 มีความอยากรู้อยากเห็นครับ ก็มีแอบดู บางครั้งไปต่างจังหวัดนอนโรงแรมเตียงเดียวกันก็จะมีแอบจับแอบล้วง แต่ส่วนมากจะแอบดูตอนอาบน้ำเป็นแบบนั้นจนเกือบเรียนจบมหาลัย มันมีความรู้สึกตื่นเต้นแปลกๆ แบบประมาณอยากรู้อยากเห็นครับ ทุกวันนี้ก็มีบ้างครับที่แอบดูตอนแม่แต่งตัวหรือแอบเห็นตอนโป๊ ก็ยังมีอารมณ์เหมือนเดิม แต่ก็ยังไม่ได้ถึงขั้นอยากไปมีอะไรด้วยขนาดนั้น

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 12, 2021, 01:45:38 หลังเที่ยง
::Shy::  ใครเคยมีประสบการณ์เย็ดกับแม่ตัวเองจริงๆ หรือคิดอยากจะเย็ดกับแม่บ้างครับ
เคยคิดกับแม่เพื่อนครับ

::ChuChu::
      เมื่อหลายปีก่อนจะชอบจินตนาการแบบเรื่องเสียว ที่แม่กับลูกโดนโจรบังคับให้เย็ดกันให้ดู   ว่าถ้าเกิดขึ้นกับผมเมื่อ10-20 ปีที่แล้ว  ผมจะไม่ลังเลที่จะทำเลยครับ  ผมจะกราบขอขมาแม่ก่อนพอเป็นพิธีว่าจำเป็นต้องทำ  แล้วผมจะดูดนม(หัวนมแม่ยังสีน้ำตาลแดง)เลียหี(หมอยแม่ดกมาก)แม่จนเสียวซ่าน  แล้วจะขอให้แกอมควยให้  แล้วเย็ดกันหลายท่า  แล้วตอนน้ำเงี่ยนจะแตกผมจะขอให้แม่อมให้น้ำเงี่ยนแตกใส่ปากแล้วให้แม่กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย  บางทีแม่ก็อาจจะเงี่ยนก็ได้  จนต่อมาเราอาจจะได้เย็ดกันอีก  แต่ถ้าเป็นไปได้  ผมอยากให้เปลี่ยนตัวละครเป็นน้าผมมากกว่า  เพราะแกน่าเย็ดกว่าแม่