ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 4

เริ่มโดย Orgasmic writer, สิงหาคม 12, 2021, 07:55:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakdi Ontong

เริ่มเดินเรื่องแล้วสินะครับ สนุกขึ้นมากครับ อยากรู้ว่าเป้าหมายหลักคือใครกันนะ

eglebudsob

knutja

แล้วน้องหลิวจะพอใจเซกส์แบบเดิมๆอีกมั้ยหนอ

Prik110927

peerawat k.

johnywalker

::Touchy:: สงสารน้องหลิวจับใจ โดนมาอย่างหนัก

dopant

mokunkunmo

D4rthvader

โดนขนาดนี้ ไม่พ้นต้องเป็นทาสตลอดไปแน่ๆ .

anirut

นี่แค่น้ำจิ้มเองหรอเนี่ยยย อย่างโหดดดด

vit_yahoo

โดนไปไม่รู้กี่รอบยังจะโดนถ่ายหนังไว้อีก สงสัยกลวงแน่น้องหลิว

Taizen

หลังจากคิดได้ จะพบว่าติดใจไปแล้วสินะน้องหลิว

Heallyza

จริงๆตัวละครถ้าเกิดขึ้นจริงคือน่าสงสารมาก อย่าให้ใครต้องเป็นแบบนี้เลย

น้องหลิวขอให้เป็นตัวละครในนี้เท่านั้น สร้างเพื่อจิตนาการถึงความสนุก ซึ่งผมก็สนุกจริง ไม่ได้อ่านเรื่องแต่งเพลินๆ

ใช้คำสละสลวยนานแล้ว ติดตามต่อครับ

nattaner