ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระทรวงกามารมณ์ (NTR) ตอนที่ 4

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 12, 2021, 09:42:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

เหมือนคลุมุถุงชนเลยแฮะ
แต่น่าจะดี เข้ากันได้เป๊ะ

therasak

สะดุดนิดหนึ่งคะแนนของผู้ชายมีวัดความลึก คืออะไรครับ  ของผู้หญิงพอเข้าใจได้

tan.sit

37423

อ้างจาก: Asujimaster เมื่อ สิงหาคม 12, 2021, 10:21:01 หลังเที่ยง
ความลึกของผู้ชายคืออะไร

ต้องขอโทษด้วยครับ
พอดีผมลืมวงเล็บเอาไว้
ความลึกที่อวัยวะเพศสามารถทำได้ (ง่ายๆก็คือความยาวแหละครับ)

37423

อ้างจาก: therasak เมื่อ สิงหาคม 13, 2021, 11:33:36 ก่อนเที่ยง
สะดุดนิดหนึ่งคะแนนของผู้ชายมีวัดความลึก คืออะไรครับ  ของผู้หญิงพอเข้าใจได้

ผมลืมเขียนอธิบายให้เข้าใจครับ ต้องขอโทษด้วย
ง่ายๆก็คือความยาวของเจี๊ยวละกันครับ
::DookDig::

วสันต์ ชาญวิทย์

ถ้าคะแนนไม่เท่ากันจะเป็นอย่างไรนะ

keatmano

คนตรวจคงต้องเป็นเพศเดียวกันมั๊ง ไม่งั้นงานคงไม่เสร็จง่าย ๆ ฮา

charles

Exordia

เกณคะแนนแบบว่า สุดมาก แน่นเรื่องสืบพันธุ์

zaar65

แซนจะให้ใครวัดให้ ผมจัดคะแนนให้ไหม

parameter

ipichai

ผู้ชายน่าจะวัดความยาวนะ จะได้รู้ว่าพอดีกันรูของฝ่ายหญิงหรือเปล่า

notkey

จัดซานอีกสักหน่อยเดียวไม่พอดีจะอดนะ

swss2511

ผลคะแนนคงทำให้ความรักคงถึงคราวลาจาก