ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "แค้นเล็กๆ" (EP.10)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 15, 2021, 10:15:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: outsider เมื่อ สิงหาคม 15, 2021, 10:36:35 หลังเที่ยง
ผมเข้าไปดูในธัญวลัยก่อนเลย ถือว่าไรต์ให้ความสำคัญที่นี่มากกว่านะเนี่ย
มิ้นจะเจออะไรบ้างนะเมื่อความลับเปิดเผย

sannytoob

::Glad::ไม่ได้อ่านตั้งนานนึกว่าไม่เรียนแล้ว ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

testman

โหย แต่ละตอน หายไปเป็นปี ผมนึกว่าอ่าน berserk อยู่ T_T

thelegendary29

au2000

แก้แค้นจัดเต็ม แต่ก็น่าสงสารมิ้นท์

densanova

รอมานาน วางโครงเรื่องไว้น่าสนใจมาก ค่อยๆ ไปทีละภาคก็ได้ครับ แต่อยากให้ไปจนจบ

Nithiwit Sakfan

ห่างหายไปนานเลยนะครับ นึกว่าจะไม่ได้อ่านผลงานของท่านอีกแล้ว

resistance

หายไปนาน พระเอกเริ่มสร้างอาณาจักร ละ

SNGOT

ชอบคำทิ้งท้ายมากครับI'll be backคิดถึงป๋าอาร์โนล ในหนังคนเหล็กเลย

niceanglev

รอนานนนนมากเรื่องนี้ นึกว่าเลิกแต่งไปซะแล้ว งานนี้มิ้นไม่รอดพลแน่

Himajin

chanky2007

คิดถึงครับ ไม่เจอกันนาน หวังว่าผู้เขียนจะสบายดี

นายพลจะต่อสู้กันยังไงต่อ รอลุ้นตอนรวมบาปครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

beyond2222

ต้อนรับการกลับมา เป็นเรื่องที่รอคอยครับ

ัuffa555

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับผม  การเขียนยังทำให้อ่านไหลลื่นดีเหมือนเคยเลยครับ  ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

lamom

ตรงๆเลยครับ ลืมเรื่องราวไปหมดแล้ว ขอกลับไปอ่านฟื้นความจำก่อน

Edit เริ่มสร้างฐานอำนาจ แต่จะได้แค่ไหนเพราะอีกฝั่งก็เคลื่อนไหวแล้ว