ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "แค้นเล็กๆ" (EP.10)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 15, 2021, 10:15:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Earths.eye

หายไปนานจนถอดใจไปแล้วครับเนี่ย แถมมีเรื่องใหม่มาด้วย

4251522

แสดงว่ามินก็ไม่ได้เลวร้ายนะเนี่ย

ton29048

คืนนี้ มิ้น จะโดนอะไรบ้างหนอ

eradicater

ยินดีที่ได้กลับมาอ่านต่อครับ

ปล. ใน fictionlog แบ่ง 1 ep เป็น 2 ตอนใช่มั้ยครับ เห็นจำนวนตอนไม่เท่ากัน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: outsider เมื่อ สิงหาคม 15, 2021, 10:36:35 หลังเที่ยง
ผมเข้าไปดูในธัญวลัยก่อนเลย ถือว่าไรต์ให้ความสำคัญที่นี่มากกว่านะเนี่ย
คืนนี้จะได้เอามิ้นไหมนะ

adof13

test nana

naja313

อยากรู้วิธีรีดความลับซะแล้ว

teerapong2534m

เจออย่างนี้น้องมิ้นต้องทิ้งนายตั้มแฟนเก่าแน่นอน

teerapong2534m

น้องมิ้น ต้องทิ้งแฟนเก่า มาหาความสุขกับนายพลแน่เลย

Perion

แสดงว่ามินก็ไม่ได้เลวร้ายนะเนี่ย

D11T

ต้องแก้แค้นด้วยความดีถึงจะชนะทั้งหมดแก้แค้นายต้ำจัดไปขอดราม้าเพิ่มอีกน้องมิ้นต์คงต้องตกเป็นทาสต่อไป

Ordinaryman

และแล้ว 7 Sin ก็กลับมา รอคอยมานานมากกกก เย้!

Birdza

หายไปนานจำเนื้อเรื่องไม่ได้เลย