ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่3

เริ่มโดย Roanok, สิงหาคม 16, 2021, 01:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sos-sos

oddsk

กิ่งอยากได้มิคมาครองแต่พริมแน่นอน

@_@

หรือจะเป็นกิ่งน๊าาา อีพรีมต้องโดนหนักๆกว่านี้อีก

forzakhan

สนุกค่ะ ลุ้นตอนต่อตอน เดาเรื่องไม่ได้เลย

pato07

สาวในระตู้น่าจะเป็นกิ่งรึป่าว ไม่ก็กิ่งอยธ่พวกเดียวกับพวกนั้นน

resistance

เดินผ่านมาเฉยๆ

หายไปนานเลยนะครับเนี่ย แต่เรื่องยังสนุกเหมือนเดิม
.
.
กิ่งไปพูดอย่างงี้แฟนพริ้มก็คาใจดิ น่าจะเริ่มตามหาความจริงแล้วมั้ง

civil2

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ตัวละครลับที่คอยสั่งการกระทำต่างๆให้พรีมปฏิบัติ.. ฤาว่าจะเป็นกิ่ง​ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด

darkerside69

peddo

คุณกิ่งนี่ท่าทางจะเป็นตัวต้นเรื่องรึเปล่าครับ สายของผู้ร้ายมีไปทั่ว น่าจะคนใกล้ตัวกว่าที่คิด
ขอบคุณครับ

beerrescue

หายไปนานเลยน่ะครับลุ้นว้าเพือนสาวจ้ะเป็นใครน่ะ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

heeban

กิ่งเปผู้เคราะห์ร้ายแทนเพื่อนแน่ๆ